ดู: 1157|ตอบกลับ: 0

ทำหน้าอก หลังทำมาหนึ่งเดือนแล้วเป็นแบบนี้

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมีรีวิวทำหน้าอกกับคุณหมอธนัญชัย รพ.บางมด นะคะ

อันนี้เป็นรูป before ค่ะ

เวลาใส่เสื้อผ้าเราจะไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ เพราะรู้สึกว่ามันไม่ค่อยมีหน้าอก เลยต้องใช้วิธีโกยหน้าอกขึ้นมาก็สามารถช่วยได้นิดหน่อยค่ะ

แต่เพราะว่าเราทำงานอยู่หน้ากล้องบ้างอะไรบ้าง การมีรูปลักษณ์ที่ดีก็เป็นสิ่งจำเป็น เราเลยตัดสินใจมาปรึกษาคุณหมอธนัญชัย ที่รพ.บางมด คุณหมอแนะนำให้ใช้ซิลิโคนแบบผิวทราย เพราะจะทำให้ได้หน้าอกที่เป็นธรรมชาติ ลดการกิดพังผืดที่จะทำให้เต้านมดูแข็งค่ะ

พอทำออกมาเสร็จเรียบร้อยแล้ว ได้ทรงหน้าอกสวยจริงๆค่ะ นี่หลังทำประมาณหนึ่งเดือนค่ะ แผลเล็ก และหายเร็วมาก ตอนนี้ไม่มีปัญหาต้องมานั่งโกยนมกันอีกแล้วค่ะ ใส่ชุดไหนๆก็มั่นใจมากๆเลยค่ะ

ตอนนี้ไม่มีปัญหาต้องมานั่งโกยนมกันอีกแล้วค่ะ ใส่ชุดไหนๆก็มั่นใจมากๆเลยค่ะ ต้องขอขอบคุณคุณหมอธนัญชัย และรพ.บางมดมากๆเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้