ดู: 938|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] แหมบสุดๆก็โด่งสุดๆได้ที่เลอลักษณ์กับคุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moon457 เมื่อ 2017-4-3 11:09

หลังทำ 15วัน (1).jpg

.... วันนี้ก็เป็นอีกวันที่เราจะมาเล่าเรื่องที่เราอยากระบายให้ฟังค่ะ  เราเองเป็นคนที่ไม่มีดั้งเลยตั้งแต่เด็ก ! ฟังไม่ผิดหรอกค่ะ ..เราไม่มีเลย ดั้งแหมบมากๆๆ เมื่อตอนเด็กๆเราก็เคยโดนพูดใส่น่ะ ว่าทำไมไม่มีดั้งเลย แอบน้อยใจน่ะค่ะ เพราะบางครั้งความมั่นใจที่จะทำอะไรนต่อหน้าคนเหล่านั้นมันก็ไม่มีความมั่นใจไปเลย ... แล้วมันจะเปลี่ยนแปลงได้ไหม มันก็ไม่ได้ เราทนกับการที่เราโดนว่าดั้งแหมบมาหลายปี จนตอนนี้เราก้เริ่มชินละ เราเคยคุยกับตัวเราเองในกระจกระค่ะ ว่า ทำไมเราไม่สวยเหมือนคนอื่นเค้า.. เราก็มีแอบคิดน่ะว่าเราจะทำศัลยกรรมเสริมจมูกไหม  อิอิ ... แอบกลัวไง !
…วันนึงเราเล่นเฟสบุ๊ค เราแอบเปิดเห็นรีวิวของน้องคนนึงที่มีปัญหาคล้ายๆกับเรา ซึ่งเค้าก้เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น  ทำให้เรามีกำลังใจมากขึ้นในการที่จะต้องลุกขึ้นมาทำอะไรสักอย่างละ ค่ะ เราทำการศึกษาข้อมูลก่อนเลยค่ะ เริ่มแรกเราก็เปิดมันขึ้นมาค่ะ กูเกิลค่ะ 555 ค้นหา ว่าเสริมจมูกที่ไหนสวย  อิอิ เราก็ทำการค้นหาข้อมูลเลยค่ะ เป็นไงล่ะ ได้ทรงที่สวยเลย ค่ะ เป็นทรงเจ้าหญิง แสนสวยแห่งโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราเลยทำการโทรจองเลยค่ะ        ตื่นเต้นๆๆๆ จะได้ไปเสริมจมูกแล้ววว ต่อไปใครมาว่าฉันจะดั้งพุ่งใส่เลยค่ะ 555 ล้อเล่นน่ะ  อิอิ
ภาพก่อนทำ เราเองค่ะ  เป็นไงละ น่าล้อป่ะล่ะ !

... มาถึงโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ก็ได้เลือกเป็นทรง  Princess nose ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ เค้าว่าคุรหมอท่านนี้เก่งมาก เราว่าเสริมในโรงพยาบาลก็ดีนะ  จะได้มาตรฐานความปลอดภัย แพทย์ก็มีความเชี่ยวชาญด้วย ตอนที่เราเข้าห้องผ่าตัดไปเสริมนั้นไม่ได้รู้สึกเจ็บเลยค่ะ  เพราะที่นี้เค้ามียานอนหลับค่ะ  เรามาดูกันค่ะ ว่าออกมาจากห้องผ่าตัดแล้ว จมูกจะปังสักขนาดไหน...

ผ่านไป 1 วัน หลังจากที่เราได้เสริมจมูกไปค่ะ จมูกก็บวมน่ะ แต่น้อยมาก ค่ะ อิอิ เราประคบเย็นลดอาการบวมด้วยค่ะ ทานยาตามที่แพทย์สั่ง เราชอบน่ะ ทรงจมูกปลายจมูกปังมากค่ะ  เชิดสวย 555
หลังทำ 1วัน (1).jpg

หลังทำ 1วัน (2).jpg

2 วัน แล้วจ้า ก็ยังอดทนรอกับทรงจมูกปังๆค่ะ ต้องนอนหมอนสูงด้วย บางคนก็ซื้อพวกหมอนรองคอมา อิอิ เราก็มัแอบลุ้นน่ะค่ะ ว่าหายบวมแล้วหน้าเราจะเป็นอย่างไร
หลังทำ 2วัน (1).jpg

7 วัน แล้วค่ะทรงสวยมากๆค่ะ ตอนนี้มันเริ่มยุบบวมจมูกเข้าที่มากขึ้นค่ะ เราชอบมากค่ะ เพราะจมูกที่ว่าแหมบหายไปเลยค่ะ กลายเป็นดั้งโด่งสวยมากค่ะ
หลังทำ 7วัน (1).jpg

15 วันแล้วค่ะ ดีต่อใจมากๆค่ะ ทรงสวยเวอ่ร์ อิอิ ชอบมากค่ะ กับปลายจมูกทรงนี้  เราว่าเราเอาโด่งว่าสวยแล้วกับทรงนี้แถมได้ปลายจมูกหยดน้ำมาอีกด้วย

1 เดือน กับทรงจมูกสวยปัง จะออกไปไหนก็มั่นใจค่ะ อิอิ หน้าเราดูหวานขึ้น ไม่น่าเชื่อเลยน่ะค่ะ ว่าแค่การเสริมจมูกจะทำให้เราดูสวยขึ้น
หลังทำ 1เดือน (2).jpg
หลังทำ 15วัน (1).jpg
โพสต์ 2017-4-5 09:03:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ธรรมชาติมากเลยค่ะ เท่าไหรค่ะ
โพสต์ 2017-6-2 09:07:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกสวยปัง
โพสต์ 2017-7-25 16:53:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยมากๆคะ
โพสต์ 2017-8-12 09:13:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสโลปสวยจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้