ดู: 419|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย สวยหวาน ปานน้ำผึ้งเดือนห้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dernmo เมื่อ 2017-3-31 17:10

สวัสดีค่ะ เราจะมารีวิวเสริมหน้าอก ที่เสริมโดยคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ absolute beauty clinic
เราได้ยินชื่อเสียงเรียนนามของคุณหมอมานานแล้วค่ะ แต่ช่วงนั้นก็ยังไม่มีเวลาว่างซักที จนมาถึงตอนนี้
รีวิวผลงานของคุณหมอค่อนข้างเป็นที่ยอมรับของสาวๆหลายๆคนเลยค่ะ สวย ธรรมชาติ ไม่มีที่ติเลยค่ะ
เพื่อนๆเราก็ไปเสริมมาจากที่นี่หลายๆคนเลยค่ะ เพื่อนเราอยู่ในวงการนางแบบ พริตตี้ Mc ก็ซะส่วนใหญ่
ซึ่งคุณหมอทำออกมาสวยทุกคนเลยค่ะ ของเพื่อนเราสวย นิ่มมาก(อันนี้เราได้ลองจับของเพื่อนดูนะคะ)

หลังจากนั้นเราก็เลยหาวันและเวลาว่าง ก็ตรงดิ่งไปจองคิวเลยค่ะ คิวคุณหมอก็จะมีแทรกเป็นบางวันค่ะ
เราก็รอคิวอีกประมาณ 3 วันก็ได้ทำแล้วค่ะ ระหว่างรอวันที่จะได้ทำก็ไปตรวจสุขภาพร่างกายรอไว้ดีกว่า

ก่อนเสริมหน้าอกของเรานั้นแบนมากๆเลยค่ะ แทบจะไม่มีเนื้อเลย ใส่เกาะอกทีแทบจะหลุดทุกครั้งเลย
ก็หวังว่าการเสริมหน้าอกจะเป็นทางที่ช่วยให้เราได้ใส่เสื้อผ้าสวยๆ ดูสัดส่วนนาฬิกาทรายซะที คริ...คริ

วันผ่าตัดไม่กลัวเลยค่ะ อาจเป็นเพราะเราเตรียมใจมาไว้บ้างแล้ว ล่ะก็ฟังจากที่เพื่อนๆเล่าประสบการณ์
ก็ไม่มีอะไรน่ากลัวค่ะ เพราะก่อนทำเราก็ต้องสลบ  ไม่รู้สึกตัวตอนทำ  ที่นี่เค้าใช้วิธีการดมยาสลบนะคะ
เข้าห้องผ่าตัดไปประมาณ 2 ชม มั้งค่ะ ตื่นมาก็อยู่ในห้องพักฟื้นแล้ว จะมีอาการเบลอๆ อึนๆบ้างซักพัก
แปบเดียวดีขึ้นและสามารถกลับบ้านได้ แต่ถ้าใครอยากนอนรพ.ทางคลีนิกเค้าดิลไว้กับรพ.คามิลเลี่ยน
ห่างจากคลีนิก 300-400 เมตรค่ะ คืนล่ะเท่าไรเราก็จำไม่ได้ ซึ่งก็สะดวกดีนะค่ะ สำหรับคนที่วิตกกังวล

หลังจากวันที่เสริมจนถึงปัจจุบันของเราไม่มีอาการอะไรแทรกซ้อนเลยค่ะ หลังเสริม 3 วันเราไปทำงาน
ชิวมากๆค่ะ จริงๆเราพักแค่วันเดียว พอวันต่อมาก็ออกไปเดินเล่น ช็อปปิ้งกับเพื่อนๆเลยนะค่ะ555555+
ตอนนี้ใส่ชุดออะไรก็สวยนะคะขอบอก รูปร่างดูมีสัดส่วนมากขึ้น เวลาไปปาร์ตี้ใส่้เกาะอกสวยสุดๆค่ะ อิอิ
แต่คุณหมอบอกว่ารอซัก 3 เดือนจะเข้าทรงและยุบลงกว่านี้อีกหน่อย ซึ่งก็โอเคเพราะเราทำไซส์เผื่อไว้

เราเสริมขนาด 400 cc ซิลิโคนของเมนเตอร์ค่ะ มีคอร์สนวด คอร์สเลเซอร์ และสปอร์ต บราแถมให้ด้วย
ใครสนใจก็ลองเข้าไปปรึกษาที่คลีนิกดูนะค่ะคลีนิกมี มี 6 สาขา และมีแบรนด์คลีนิกในเครืออีก 2 สาขา
ใครใกล้ที่ไหนก็ไปที่นั่นเลยค่ะ เดี๋ยวลองมาดูรีวิวขิงเราที่ทำมานะค่ะ เราใส่วันที่ไว้ในรูปเลย จะได้ดูง่าย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้