ดู: 8839|ตอบกลับ: 64
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] เสริมจมูกครั้งแรก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Yingpat เมื่อ 2017-3-26 23:09

ประสบการเสริมจมูกครั้งแรก ที่ตื่นเต้นที่สุดเราศึกษามาพันแปดคลีนิค ระยะเวลา3ปี สุดท้ายเราก็ตัดสินใจทำในปีที่4 เสริมที่ ดีมอร์ คลีนิค เสริมกับหมอตุ๊ก ทำไมถึงกล้าเสริมกับคุณหมอนี้ ทำไมถึงกล้า !! ตอบเลยว่าเราติดตามสอบถามจากคนเสริมที่นั้นอย่างจิงจังทุกคนตอบมาเสียงเดียวกันว่า ดีคือดี เสริมใต้เนื้อเยื้อ ดูไฮดูแพง เรียบๆง่ายแต่หรู ที่สำคัญเลคือหมอเค้ากล้ารับประกันถึง 2 ปี เพราะที่อื่นๆที่เราศึกษามาแค่ 6 เดือนเอง เราเลยตัดสินใจไปทำเมื่อ 25 กุมภาพัน 2017  พอถึงคลีนิค โอ้วววววพี่ๆที่คลีนิคสนใจดูแลเป็นกันเองมาก ชอบตั้งแต่ถอดรองเท้าหยิบร้องเท้าให้ใส่ เรานั่งรอสักพักก็ถึงคิวเรา. วินาทีนั้นหัวใจแทบหนุดเต้นเรากลัวมากกลัวต่างๆนาๆว่าเสริมมาแล้วจะดีไหมจะเจ็บไหม แต่ผลลัพธ์ที่ได้มานั้น  หมอตุ๊กมือเบามาก ชวนเราคุยหัวเราะภายในห้องผาตัดสนุกเฮฮา ไม่เหมือนเรากำลังผาตัดเสริมจมูกอย่างที่คิดเลย เหมือนนอนฟังคนหมอเล่าเรื่องตลกมากกว่า ใช้เวลาในการเสริม 2 ชั่วโมงโดยประมาน คือคุณหมอทำจนเราพอใจถึงปล่อยให้เราออกมาหาแฟนที่รออยู่ข้างนอก แผลจมูกของเราวันที่ 1บวมนิดหน่อย วันที่2 ตาเริ่มบวมแต่ไม่มีซ้ำ ย้ำเลยว่าเราไม่ซ้ำเลย วันที่3 เริ่มยุบ วันที่4ไปทำงานไม่มีคนรู้ว่าไปทำอะไรมา หน้าไม่ซ้ำอาการบวมก็ปกติ ประทับใจมากหมอตุ๊กทำให้เราก้าวผ่านความกลัวที่ได้ ตอนนี้มีแต่คนชมว่าสวยจมูกมีมิติ ถ่ายรูปมุมไหนก็ดูดีปลื้มมากๆๆ ถูกใจและประทับใจมากๆคะ

IMG_5305.JPG (1017.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 14)

ทำเสด วันแรกคะ

ทำเสด วันแรกคะ

IMG_5306.JPG (701.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

ทำได้ 14 วันค่าเริ่มเข้าที่ สวยเบาๆ

ทำได้ 14 วันค่าเริ่มเข้าที่ สวยเบาๆ

IMG_4811.JPG (872.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

IMG_5307.JPG (1.3 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

IMG_5308.JPG (1.3 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 13)

แสดงความคิดเห็น

สอบถามได้นะคะ ยินดีให้คำปรึก?าสำหรับคนที่กำลังคิดจะเสริมดั้ง  โพสต์ 2017-3-26 23:16
กำลังจะจองทำจมูกกับดีมอร์อยุ่พอดีเลยคะ
คุณหมอใช้ยาชาหรือวางยาสลบค่ะ
เจ็บไหมตัวเอง เค้ากล้าๆกลัวๆอยู่
หนูอยากทำจมูกมากเลยพี่ เก็บตังแป๊บบ อิอิ
คลินิกอยู่เเถวไหนคะ ขอเบอร์ติดต่อได้ไหมคะ
คุณหมอใช้ยาชาหรือยาสลบคะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ
ทำเเค่จมูกอย่างเดียวหรอคะ
มีรูปอัพเดตอีกไหมคะ อยากเห็นอะคะ
เจ็บไหมคะพี่ตอนหลังทำ บวมกี่วันคะ
คุณหมอเก่งนะคะ ทำได้เนียนมากๆ
สวยละมุลมากๆเลย แพงไหมคะ
เรียกทรงไรอ่าเตง สวยหวานมว้ากก!!
จมูกสวยมากเลยนะคะ อยากได้ทรงนี้ บอกคุณหมอได้ไหมคะ คลินิกอยู่แถวไหนนะคะ
เป๊ะ ปัง มาก!!!ชอบๆ เราว่าจะจองที่่นี่เหมือนกัน
หน้าดูมีมิติขึ้นมาเลยนะคะ สวยมากเลยคร้า
ว้าววสวยขึ้นเยอะ เข้ากับรูปหน้าเลยนะคะ คุณหมอจะดูให้เราเองใช่ไหมคะ ว่าจะได้ประมานไหน แอบไปอ่านในเพจมา
มีรูปเทียบด้วย ดีอ่ะ เห็นความเปลี่ยนแปลงชัดเจนมากคร้าาา
สวยมากๆเลยนะคะ หน้าหวานมาก ^_^
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ รีวิวเขียนเข้าใจมากเลยนะคะ
มีเเพลนจะทำปีหน้า กำลังหาข้อมูลเลยคะ
ปีหน้าไปทำเเน่คะ ชอบมากก
เก็บตังส์รอเลยคร้า. แก้จมูกๆๆ
จองคิวนานไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้