ดู: 987|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 600 ซีซี ใหญ่แค่ไหน ถามใจเธอดู

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tukta.sihi เมื่อ 2017-3-9 16:39

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ที่เข้ามาอ่าน ขอแนะนำตัวเองก่อน เราชื่อ ตุ๊กตา อยากจะรีวิวหน้าอกให้ดูค่ะ จริงๆทำมาได้เป็นปีแล้วค่ะ แต่เพิ่งมีโอกาสได้ถ่ายรูปสวยๆ หน้าอกสวยมากเลย เผื่อเป็นแนวทางสำหรับคนที่สนใจนะคะ

หน้าอกเดิมก็คือมีน้อยมากกก อยู่ไม่ได้ค่ะ ต้องเสริมหน้าอก เพราะทำงานที่ต้องใช้รูปร่างหน้าตา
สูง 155 หนัก 45 จะดูอวบๆ เจ้าเนื้อค่ะ ตอนแรกดูไว้ กะว่าจะทำที่คลินิก โอนเงินมัดจำไปแล้ว แต่เพื่อนแนะนำว่าดูไม่ปลอดภัย ไม่ได้นอนพักฟื้น เลยแคนเซิลไปค่ะ

เพื่อนแนะนำมาปรึกษาหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ ได้พักฟื้นที่ รพ. 1 คืน หมอบอกว่าสามารถใส่ได้มากสุด 600 ซีซี ที่นี่เสริมใต้กล้ามเนื้อค่ะ ให้นมลูกได้ เราก็จัด 600 เลยค่ะ ตอนนั้นคิดว่าไหนๆ ได้ทำทั้งทีก็เอาให้คุ้มทีเดียวเลย

คุณหมอแนะนำให้ใส่ซิลิโคนแนทเทรล เป็นยี่ห้อที่ดีที่สุด และก็นิ่มแบบไม่ต้องนวด ก็คิดเหมือนเดิมค่ะว่า ไหนๆ จะเจ็บตัวแล้วก็ขอเลือกแบบดีไปเลย (แฟนจ่ายค่ะ อิอิ)

ถามว่าเจบมั๊ย เจ็บแน่นอนค่ะ วันแรกทรามานมาก แน่นหน้าอกมากๆ หายใจไม่สะดวก อาจจะเป็นเพราะเราใส่ไซส์ใหญ่ด้วยค่ะ คืนแรกทรมานสุด วันต่อๆ มาเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆ ตามลำดับค่ะ

รูปหน้าอกปัจจุบัน ผ่านมาเป็นปีล่ะค่ะ หน้าอกคล้อยเป็นธรรมชาติมากขึ้น ปังมากค่ะ แต่ช่วงแรกๆ จะดูกลมๆ หน่อย พอเวลาผ่านไปจะคล้อยสวยค่ะ จริงๆ หมอบอกว่าไม่ต้องนวดก็ได้ แต่เราก็นวดเพื่อให้มันนิ่มเร็วๆ ถือว่าโอเคมากๆ เลยค่ะ แต่งตัวไปไหนมาไหน คนจะมองหน้าอกก่อนหน้าเลย ชอบค่ะ มั่นใจสุดๆ   

ก่อนทำ หน้าอก 32

ปัจจุบัน 36 ค่ะ

หมอเก่งมากค่ะ คุณหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ (กราบงามๆ) ไซส์ใหญ่ แต่ทำออกมาได้ธรรมชาติมากๆ ใส่เสื้อผ้าได้มั่นใจสุดๆ

หน้าอกชิดสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้