ดู: 996|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] จมูกโตๆก็โด่งได้ ด้วยฝีมือหมอขั้นเทพจากรพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ทุกคนล้วนแต่มีสิ่งที่อยากเปลี่ยนแปลงกันทั้งนั้นรวมทั้งเราด้วย! เราปรึกษาทางผู้ใหญ่ตลอดเลยค่ะว่าจะเสริมจมูกดีไหม จริงๆก็ถามตัวเองมาตลอดนะ 55 พอทางผู้ปกครองเราไฟเขียว เท่านั้นแหละ! เราก็หารีวิวเลยค่ะ เพื่อนเราก็แนะนำหลายที่นะ แต่เราชอบทรงจมูกของโรงพยาบาลเลอลักษณ์อ่ะ

หลังทำ 1เดือน (2).jpg

อย่ารอช้าค่ะ Go.. Go ..!  โรงพยาบาลเลอลักษณ์กัน เปิดประตูมา โอ้โห!  รู้ละว่าทำไมใครๆถึงมาทำที่นี่ โรงพยาบาลสวยมากๆค่ะ ดูอบอุ่นมาก พนักงานต้อนรับก็น่ารัก เราคิดถูกแล้วที่เลือกที่นี่ .. เราก็แอบดูรีวิวมาจากบ้านบ้างล่ะนะว่าชอบทรงประมาณไหน ได้คำแนะนำจากน้องๆที่ให้คำปรึกษาและคุณหมอ เราว่าทรงจมูก Princess  nose  ก็ปังมากนะคะ แอบเห็นว่ามีปลายพุ่งโด่ง สวยงามมากเลยค่ะ ชอบเลยทรงนี้  (Princess  nose  ฉันเลือกเธอ) เราเสริมกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ หลังจากตรวจร่างกายเสร็จก็ไปนั่งรอที่หน้าห้องผ่าตัดกับเพื่อนๆคนอื่นที่เค้ามาทำสวยเหมือนเรา อยากเห็นภาพกันไหมค่ะ ว่าก่อนทำเป็นไง ก่อนที่จะไม่มีภาพแบบนี้แล้ว เพราะดั้งใหม่ที่สวยปังกำลังจะมาแทนที่ .. ไปดูกันค่ะ!  ชุดพร้อม ..หน้าพร้อม.. ใจพร้อม ..

ดูสิ จมูกเดิมเราค่อนข้างใหญ่ ปีกจมูกกว้าง ปลายก็กลมๆ โตๆ

อุ้ย! พยาบาลเรียกชื่อเราละ /// ลุยค่ะ!  บรรยากาศแบบเย็นๆๆ แต่เราก็ชิลล์น่ะ อยากมีจมูกที่สวยก็ต้องมั่นใจค่ะ คุณหมอก็พูดคุยแนะนำเบื้องต้นและก็หลับไม่รู้เรื่องละค่ะ ตอนนั้นตื่นมาก็มีดั้งแล้ว

หลังจากกลับบ้านไปได้ 1 วัน อาการบวมก็ยังมีนิดหน่อย อิอิ เลยอัพรูปให้เพื่อนๆได้ดูกันสักนิดนึง

หลังทำ 1วัน.jpg

3 วันละจ้า อาการบวมก้ยังมีอยู่ตามปกติค่ะ เราว่าความอดทนมันอยู่ตรงที่เราอยากหายบวมเร็วๆๆแล้วแต่งหน้าสวยๆๆ ออกไปด้านนอกนี่แหละ 5555

หลังทำ 3วัน.jpg

ว้าวๆๆๆ มาแล้วว ! จมูก 5 วัน  มาดูกันค่ะ หลังแกะพลาสเตอร์ไปแล้วจะเป็นไง เพราะนี่ก็ยังไม่เห็นทรงจมูกภายใต้พลาสเตอร์เลยค่ะ อิอิ

หลังทำ 5วัน.jpg

7 วัน เริ่มมีเค้าความเริ่ดค่ะ เพราะเห็นทรงจมูกชัดเจนขึ้น แอบหน้าสดทุกวันเลย ( อิอิ เขิลๆ)

หลังทำ 7วัน.jpg

หายไปนานวันนี้ มาลงภาพ 15 วันให้ดูกันค่ะ หลัง จากที่เราสามารถแต่งหน้าออกไปทานข้าวไปเรียนได้แล้ว สวยใสๆๆสไตส์ดั้งใหม่ค่ะ

หลังทำ 15วัน.jpg

การเดินทางมาจนครบ 1 เดือน เรานี้แอบชอบดั้งใหมาเรามาก สวยน่ะ พุ่งโด่งเชียว มุมไหนๆๆก็มั่นใจค่ะ
หลังทำ 1เดือน (1).jpg

โพสต์ 2017-3-28 16:27:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าน่ารักขึ้นมากค่ะ
โพสต์ 2017-3-31 09:28:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปรี้ยวแซ่บเลยค่ะหลังทำ
โพสต์ 2017-5-19 15:11:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้นเลยค่ะ อ่านแล้วรู้สึกแซ่บเลยค่ะ
โพสต์ 2017-8-10 09:02:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเลย สวยขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้