ดู: 763|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] เธอๆ เราไปเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาแหละ

[คัดลอกลิงก์]
        โอ๊ยมันกลุ้มใจ กลุ้มใจจริงๆ ดั้งบี้จนหายใจไม่ออกแล่ววว 555 คือเราไม่มีดั้งเลยอ่ะ เลยอยากเสริมจมูก เอาซิลิโคนอะไรก็ได้ที่เน้นสันจมูกเยอะๆ ลองหาในกูเกิลแล้วเห็นรีวิวของเลอลักษณ์เยอะดีก็เลยตัดสินใจทำที่นี่ วันที่เข้าไปในห้องหมอวรรณานี่เน้นกับหมอสุดๆว่าขอสันโด่งๆ ปังๆ ให้หน้าหนูได้มีมิติกับเค้าบ้างเถอะค่ะหมออออ

นี่ง่ะก่อนทำ โถ ทำหน้าเศร้าเชีย โอ๋ๆๆๆ ไม่เป็นไรน้า เดี๋ยวก็ไปเสริมจมูกละน้าา

จะบอกว่าตอนทำไม่เจ็บเลย เพราะหมอฉีดยานอนหลับ คือมันเป็นวิธีที่ดีมากอ่ะ เห็นเพื่อนไปทำมาฉีดยาชาสดๆเลย แล้วนางบอกว่าเจ็บมาก แต่เราหรอ ชิ้วววววชิว ตื่นมาอีกทีคือมีดั้งเรียบร้อย แล้วหมอก็แปะพลาสเตอร์ไว้แบบนี้

หลังทำ 1 วัน.jpg

พอแกะพลาสเตอร์ออกแล้วเห็นรอยช้ำนิดหน่อย ไม่ว่ากัน ทรงสวยอ่ะ ชอบ

หลังทำ 5 วัน (3).jpg

เขียนคิ้วหนาไป๊ 55

หลังทำ 7 วัน (1).jpg

แบ๊วๆ ใสๆ แต่งหน้าง่ายขึ้นค่ะ

หลังทำ 15 วัน (1).jpg

ครึ่งเดือนละ สวย ปลื้ม

หลังทำ 15 วัน (2).jpg

สำหรับโบว์ถือว่าผลลัพธ์โอเคเลยค่ะ เพื่อนๆก็ชมว่าทำแล้วสวยขึ้น เลอลักษณ์เป็นโรงพยาบาลด้วย ปลอดภัย หายห่วงแน่นอน ยังไงก็ขอฝากรีวิวของโบว์ไว้เป็นอีกทางเลือกนะคะ ไปแล้วค่ะ บายยยย
โพสต์ 2017-3-6 14:59:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับหมออะไรคะ
โพสต์ 2017-3-28 16:27:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สโลปสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-3-31 09:28:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักขึ้นเยอะมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-5-19 15:10:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สันจมูกสโลปสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-7-21 16:57:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับกับใบหน้าดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้