ดู: 4019|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] บอกต่อของดีเสริมหน้าอกที่ DRK จากคิกขุก็เป็นสาวเซ็กซี่ได้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newlookeye เมื่อ 2017-2-25 13:15

บอกต่อของดีเสริมหน้าอกที่ DRK จากคิกขุก็เป็นสาวเซ็กซี่ได้

สวัสดีค่ะ “อาย” เองค่ะ ชื่ออายนะคะ ไม่ใช่อาการอาย 55555

วันนี้อายจะมารีวิวศัลยกรรมหน้าอกให้เพื่อนไว้ประกอบการตัดสินใจค่ะ ต้องบอกก่อนเลย

ว่าอายคิดมานานมากกกก กว่าจะตัดสินใจทำ ถามคุณแม่ ถามคนรอบข้างหมดเลยค่ะ ก็กลัวอ่ะ

เนอะเคยได้ยินว่าเจ็บเหมือนรถสิบล้อทับ

แต่ก็ตัดสินใจทำค่ะ ไม่ได้เพราะว่าอยากจะโชว์หรือเซ็กซี่อะไรนะคะ แค่อยากให้ใส่เสื้อผ้า

แล้วออกมาดูสวย ดูแบบมีอะไรอ่ะค่ะ 55555

ดูสิคะ !! เอามือทาบอกเลยค่ะ ไม่มี๊ ไม่มี หาไม่เจอเลย

ก็เลยพยายามหารีวิวค่ะ หาเยอะมากกก เพราะศัลยกรรมหน้าอกไม่ใช่เรื่องเล็กๆไงคะ ถ้า

พลาดนี่แก้ยาว แถมเจ็บตัวแล้วเจ็บตัวอีก ไม่ไหวอ่ะค่ะ จนมาตกลงที่ DRK Beauty Clinic นี่แหละ

ค่ะ ที่เลือกที่นี่เพราะว่าตอนนั้น อายมาทำโปรแกรมไททัน ลดเหนียงเพิ่มกรอบหน้าที่นี่ พอดีได้เจอ

กับคุณหมอเบียร์พอดี ก็เลยขอปรึกษาเลยค่ะ

คุณหมอก็ให้ถอดเสื้อค่ะ ว๊ายยย !! อายสมชื่อเลยค่ะ 55555 แต่ก็ยอมค่ะเพื่อข้อมูลที่เป๊ะ

คุณหมอก็อธิบายดีมากค่ะ ว่าเป็นการผ่าตัดใต้กล้ามเนื้อนะ จะดีกว่าใส่ใต้เนื้อนมตรงที่ มีโอกาสนม

แข็งน้อยกว่า ได้ทรงที่เป็นธรรมชาติและลดปัญหาการเกิดพังผืดและนมผิดรูป ที่สำคัญที่ DRK มี

เทคนิคเฉพาะ คือ เทคนิคผ่าตัดแห้งค่ะ

อายฟังแล้วก็รู้สึกว่าโอเคนะ โอเคเลย ฟังละแบบไม่น่ากลัวเลยอ่ะ ก็เลยถามคุณหมอว่า อย่าง

อายต้องใช้ไซส์เท่าไหร่ คุณหมอเบียร์ก็แนะนำว่า อายผอมค่ะ เอาไซส์แค่ 275 cc พอแล้ว ใหญ่

ไปเดี๋ยวจะโป๊ะ จะไม่ไหวด้วย อ้อ !!! ลืมบอกว่าที่นี่ใช้ซิลิโคนทรงกลม USA Mentor ผ่านการรับรอง

FDA อเมริกา เรียบร้อยยยย สบายจายได้

แชะรูปซะหน่อย จะตู้มตู้มด้วยฝีมือ DRK แล้ววววว

พออายตกลงปุ๊ป ก็นัดวันกันเรียบร้อย พอถึงวัน อายก็ไปผ่าตัดที่ รพ.สมิติเวชค่ะ ก็งดน้ำงด

อาหาร 8 ชม. ก่อนเข้าห้องผ่าตัดตามที่คุณหมอสั่งค่ะ หิวมากกก !!!! 555555

แล้วที่ทำให้อายประทับใจก็คือ ดูแลอายดีมากกก มีตรวจร่างกาย ตรวจเลือดละเอียดอย่าง

ดีเลย จนกระทั่งถึงเวลาขึ้นเขียง โอยยยยย !!! ตื่นเต้น นึกถึงหน้าพ่อแม่เลยค่ะ 55555

พูดถึงเรื่องผ่าตัด มั่นใจได้เลยนะคะว่าปลอดภัยล้านเปอร์เซ็นต์ เพราะที่ DRK มีคุณหมอวิสัญ

ญีแพทย์คอยดูแลตลอดเวลาผ่าตัดเลยค่ะ และแล้วก็ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ หลับชิวมาก ไม่รู้สึกอะไร

เลยค่ะขณะทำคอนเฟิร์ม !!! จากนั้นคุณหมอก็จะให้แอดมิดที่รพ.1คืน เพื่อดูความเรียบร้อยค่ะ ก็จะ

ให้พันผ้าไว้ด้วย พอวันรุ่งขึ้น พี่ๆเลขาแพทย์ก็มาเยี่ยมถึงรพ.เลยค่ะ เอาบรามาเปลี่ยนให้ด้วย เป็น

support bar ค่ะ ใส่ประมาณ 2 เดือน

ผ่าตัดเสร็จแล้ววว เย้ๆๆๆๆ

อายคอนเฟิร์มเลยนะคะ ว่าไม่ได้เจ็บเหมือนสิบล้อทับเลย จริงๆค่ะ แต่อาจจะมีปวดนิดนึงวันที่

2-3 แต่ทนได้ค่ะ เพื่อความดูมดูม 55555

ของอายจะเป็นการเปิดแผลใต้ราวนมค่ะ แผลเล็กและเนียนมากๆๆๆค่ะ เรื่องแผลนี่หมดห่วง

ไปได้เลยค่ะ ที่ DRK ดูแลเราดีมากหลังผ่าตัด เราก็เข้าไปเช็คอัพที่คลินิกตลอด คอยดูแลแผลทำ

ความสะอาดอยู่เรื่อยๆตามนัด ละก็มีการนวดหน้าอกด้วยค่ะ พี่ๆก็จะสอนด้วย ทุกอย่างผ่านไปเรียบ

ร้อยดีค่ะ

ในช่วงนั้น ก็ งดทานพวกอาหารแสลง ของดอง ของหมัก ไปเลยค่ะ 2 อาทิตย์ โดยเฉพาะ

ส้มตำของโปรดต้องหักห้ามใจงดเลยค่ะ เพราะเป็นอาหารแสลงไม่ดีต่อการผ่าตัด

ภาพก่อนละหลังทำหน้าอกค่ะ บอกก่อนเลยว่า อาจจะไม่ล้นทะลักเซ็กซี่มาก เพราะ

อายแค่อยากได้ให้เป็นธรรมชาติ แต่ถ้าใครอยากล้นทะลักบรา รีเควสคุณหมอได้เล้ยยย

ครบ 1 อาทิตย์แล้ว มาตัดไหมคร้า

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-25 13:14:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

บอกต่อของดีเสริมหน้าอกที่ DRK จากคิกขุก็เป็นสาวเซ็กซี่ได้ (อ่านต่อค่ะ)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newlookeye เมื่อ 2017-2-25 13:15

อายบอกเลยนะคะว่าประทับใจที่นี่มาก พูดถึงเรื่องทำหน้าอกก่อน คือทำออกมาละทรงสวย

จริง อกชิด สวย ดีงาม หน้าอกไม่ห่างเลยค่ะ  ไม่เป็นบล็อก ดูเป็นธรรมชาติมากด้วย แผลก็สวย

เนียนมากค่ะ ไม่เปนรอยตะขาบเลยค่ะ อายเห็นของคนอื่น มีรอยแผลด้วยแต่ที่นี่เนียนมากค่ะ ใส่

เสื้อแขนกุดสายเดี่ยว ไม่มีโป๊ะแน่นอน คุณหมอเบียร์เก่งมากๆๆ หมอระดับเทพเลยก็ว่าได้ค่ะ

พูดถึงเรื่องการบริการค่ะ ดีมากกกกถึงมากที่สุด คือพี่ๆให้ความเป็นกันเอง คอยติดตามถาม

อาการตลอด ดูแลเราดีมากค่ะ ไม่มีดุเหมือนบางที่เลยค่ะ อายชอบมากกกก

ถ้าใครอยากมีหน้าอกสวยๆ เป๊ะเว่อร์ ดูเป็นธรรมชาติ แถมเป็นของดีมีคุณภาพ มาที่ DRK

Beauty Clinic ตรงเอกมัย 3 เลยค่ะ จะไปถามในเพจ DRK Beauty Clinic หรือแอดไลน์ไปคุยก็

ได้ค่ะ @drkbeautyclinic

ต่อไปจะเป็นรูปหลังมีหน้าอก หน้าใจของอาย หลังทำไปได้ 1 เดือนนะคะ...อิอิ

จขกท น่ารักจังเลยค่ะ ดูมๆขึ้นแล้วด้วยน่ารักปนเซ็กซี่นิดๆ
ราคาเท่าไรค่ะ
แนะนำทั้งถูกและดี ไปมาหลายปีแล้ว กลับมาจากต่างประเทศก็ไปแต่ที่นี้ ไม่ไปที่ไหนเลย  
แต่ร้านนี้ดังมากเรื่องนวดนมซิลิโคน ถ้าจะไปใช้บริการต้องจองล่วงหน้า1 วัน
เป็นร้านนวดแผนไทยที่สะอาดและบริการดีมากที่เคยนวดมาเลย
แนะนำเพจ   นวดนมซิลิโคน https://www.facebook.com/siriyakon2/?ref=bookmarks#
และเพจ   สปาคุณหญิง1          https://www.facebook.com/siriyakon3/?ref=bookmarks#
เว็บเค้าก็มี         https://siriyakon1.lnwshop.com/
  อยากจับเส้น ตอกเส้น แก้อาการ จี๊ดสุดๆๆ ปวดหลัง ไมเกรน สาระพัดอย่าง ชะงักหมดอะ คนแก่ชราควรไปนวดที่นี้
เค้าจะระวังเป็นพิเศษ แนะนำๆๆ
หมอเค้าฝีมือดีจิง แก้ทุกจุด นั่งเครื่องมาเมื่อยๆละก็ไปหาเค้าเลย
ร้านจะอนู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้