ดู: 1527|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] รีวิวยุบโหนกกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวยุบโหนกแก้มกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก คุณหมอทะนงศักดิ์ รูปหน้าเราเดิมมันคล้ายๆรูปหัวใจ คือมีโหนกแก้มเยอะค่ะ มันทำให้เราขาดความมั่นใจไปเยอะเลยค่ะ ต้องคอยเอาผมปิดหน้า อยากจะมัดผมเปิดหน้าก็เขิล ก็เลยหาวิธีไปเรื่อยค่ะ ฉีดโบบ้าง ฟิลเลอร์บ้างคือหาความรู้ไปเรื่อย จนมาเจอศัลยกรรมการยุบโหหกแก้มที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก เราก็เลยลองศึกษาดู โรงบาลเค้าก็ค่อนข้างมีมาตรฐานอยู่ค่ะ เลยตัดสินใจลองเข้าไปปรึกษาก่อน ขอนัดคิวแล้วเข้าไปเลยค่ะ พอปรึกษาคุณหมอท่านก็อธิบายการทำ ฟังดูแล้วก็ไม่น่ากลัวอย่างที่เราคิด ก็เลยตัดสินใจนัดวันทำ หาวันลางานเรียบร้อยแล้ว ก่อนถึงวันทำ1อาทิตย์ก็จะมีเจ้าหน้าที่โทรมาบอกการเตรียมตัวก่อนการผ่าตัดและนัดวันที่เข้าไปตรวจร่างกายก่อนค่ะ พอตรวจร่างกายเสร็จถึงวันทำก็เข้าไปโรงพยาบาล เราต้องนอนพักฟื้นที่โรงพยาบาล เตรียมของไป แต่ไม่เอาของมีค่าไปนะคะ พอถึงเวลาทำก็เปลี่ยนชุด เข้าห้องผ่าตัดก็มีแพทย์วิสัญญีมาดมยาสลบให้จากนั้นตื่นขึ้นมาก็นอนอยู่ห้องพักฟื้นแล้ว ไม่เจ็บไม่อะไรเลยมึนๆ มีพยาบาลดูแลตลอดอุ่นใจมากค่ะ ตอนกลางคืนปวดๆบ้างค่ะพอทนไหว พอวันรุ่งขึ้นหมอมาตรวจก็ให้เรากลับบ้านได้เลย พักฟื้นก็บวมๆนะช่วงอาทิตย์แรก หลังจากนั้นเราก็ไปทำงานปกติ อาการบวมก็มีอยู่บ้าง พอถึง1เดือนอาการก็ยุบบวมลงเยอะค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มสวยแล้วหน้าก็ดูเรียวขึ้น

สวยจังเลยค่ะ มาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ
สวยค่ะ หน้าละมุนมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้