ดู: 680|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก Sebbin 390 cc Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]

เสริมครบ 1 เดือนแล้วค่ะ ซิลิโคนผิวทราย ทรงกลม ราคา 55,000 บาทค่ะ ผ่าตัดโดยคุณหมอชาติชายค่ะ
คุณหมอเปิดแผลใต้ราวนม วางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ หาข้อมูลการเสริมแต่ล่ะที่ โดยดูรีวิวทางอินเทอร์เน็ต
ไม่ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนตัดสินใจ เพราะไม่ค่อยสะดวกไปๆมาๆค่ะ เสริมที่นี่เพราะดูหลายรีวิวแล้ว
สวยถูกใจตัวเองค่ะ ทรงสวย ธรรมชาติ ราคาก็ไม่แพงจนเกินไปด้วย สาวๆหลายคนในรีวิวก็แนะนำต่อๆกัน
ก่อนวันผ่าตัดต้องไปตรวจสุขภาพที่โรงพยาบาลก่อนค่ะ จะตรวจโรงพยาบาลแถวๆบ้านก็ได้ค่ะตามสะดวก
การเตรียมตัวก่อนผ่าตัดก็ งดน้ำ งดอาหาร 8 ชม. สวมใส่เสื้อผ้าสบายๆ ไม่แต่งหน้า ไม่ขับรถมาเองนะค่ะ
ผ่าตัดโดยการดมยาสลบ มีวิสัญญีดูแลตลอดเวลาที่เราสลบเลยค่ะ ใช้เวลาผ่าตัดไม่นานนะค่ะ 1-2 ชั่วโมง
หลังผ่าตัดเราลางานแค่ 3 วันก็ไปทำงานได้ค่ะ ฟื้นตัวเร็วดีค่ะ ไม่เจ็บ ไม่ปวดอย่างที่คิดไว้ ประทับใจมากๆ

ยังไงก็รบกวนเพื่อนๆ เข้ามาชมกันเยอะๆนะค่ะ ฝากกระทู้รีวิวแรกของเราด้วยนะค่ะ ยังเขียนไม่ค่อยเก่งเลย
ผิดพลาดตรงไหนก็ขอโทษด้วยนะค่ะ ส่วนใครที่สนใจเสริมที่นี่ก็ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่คลีนิกดูนะค่ะ
หรือดูรีวิวตามเว็บไซต์ศัลยกรรมก็มีสวยๆเยอะแยะเลยค่ะ มีหลายๆที่ให้เลือกแล้วแต่เพื่อนๆถูกใจที่ไหนค่ะ

หลังเสริม 3 วัน

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 10 วัน

หลังเสริม 15 วัน

หลังเสริม 20 วัน

หลังเสริม 25 วัน

หลังเสริม 30 วัน

อึ๋มมากเลยค่ะ สูงหนักท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้