ดู: 421|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ถือว่าขอโชว์หน้าอกตัวเองที่นี้ที่แรกเลยค่ะทำมาที่ The sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกไม่คิดว่าจะได้มาเสริมหน้าอกค่ะ เพราะไม่กล้าทำ กลัวทั้งเลือดกลัวทั้งเจ็บ และการเสริมหน้าอกครั้งนี้คือการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตเลย ตอนนั้นเราเปิดยูทูปของคลินิกนี้ลงแล้วเห็นคุณหมอมาให้ข้อมูลในรายการอะไรสักอย่างจำไม่ได้ พอได้ดูครั้งนั้นก็เลยมาติดตามในเพจ The sib Clinic เห็นโพสรูปก่อนและหลังทำหน้าอก เห็นแต่ละคนที่ทำสวยๆ ทั้งนั้นเราเลยเกิดกิเลส5555 เลยอยากทำขึ้นมาทันที เพราะจริงๆ แล้วหน้าอกเราทั้งเล็กทั้งยาน ทนตัวเองไม่ไหวจริงๆ
เราได้ไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิกโดยตรง พอได้คิวก็มัดจำแล้วค่ะกลัวไม่ได้ทำ พอถึงวันทำจริงๆ ตื่นเต้นมากก็พราะ ครั้งแรกในชีวิต แต่พอหลังจากที่ผ่าตัดเสร็จก็ร้สึกว่า อาวเสร็จแล้วเหรอ แต่ก็แอบเจ็บ รู้สึกอึดอันหน้าอกตัวเองแต่ก็พอทนได้ แค่สามวันแกะผ้าออก ก็สบายขึ้นเยอะ ใส่มา 375ซีซี ใหญ่กำลังโอเค ดูเป็นธรรมชาติดีเราชอบมากค่ะ  ใครสนนใจติดต่อได้โดยตรงที่คลินิกเลยนะคะ
ถือว่าขอโชว์หน้าอกตัวเองที่นี้ที่แรกเลยค่ะ หลังจากทำมาครบ 1 เดือนครึ่งละ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้