ดู: 2447|ตอบกลับ: 10

[เสริมหน้าอก] รีวิว แก้หน้าอกอัพไซส์ใหม่อกสวยกว่าเดิม

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีทุกคนค่า ส้มจี๊ดค่ะ ยังจำส้มจี๊ดกันได้มั้ยค้า ที่ส้มจี๊ดมารีวิวดูดไขมันขาไป วันนี้ส้มจี๊ดกลับมาแล้ววว แต่วันนี้ส้มจี๊ดไม่ได้มาอัพเดตดูดไขมันขาอย่างเดียวนะคะ วันนี้ส้มจี๊ดจะมารีวิวแก้หน้าอก+อัพไซต์หน้าอกแบบจัดเต็มไปเลยค่า  คือส้มจี๊ดเคยเสริมหน้าอก มาก่อนแล้ว เสริมมา 400 CC ที่จริงก็ถือว่าใหญ่สำหรับส้มจี๊ดแล้วค่ะ แต่ว่าหน้าอกของส้มจี๊ดเสริมมาได้ซักพักนึงแล้วคือหน้าอกเริ่มหย่อนแล้วมันดูไม่เท่ากันด้วย คือถ้ามองจากคนอื่นไม่ค่อยรู้สึกค่ะ แต่ส้มจี๊ดรู้สึกเลยอยากแก้หน้าอกให้มันดีขึ้นเพราะกลัวว่าจะมีปัญหาตอนหลังค่า

เห็นมั้ยนมส้มจี๊มันดูไม่เท่ากันเลย แถมดูหย่อนอีกต่างหาก

ส้มจี๊ดก็สอบถามไปทาง facebook ของคลินิกเหมือนเดิมว่ามีรับแก้หน้าอกมั้ย ทางนั้นก็จัดแจงนัดวันมาแก้หน้าอกให้เลยค่ะ ส้มจี๊ดก็มาตามวันนัดค่ะ ไม่ได้มาทำศัลยกรรมนานแล้วตั้งแต่ดูดไขมันมา วันนี้ได้ฤกษ์เข้ามาอีกครั้งซักที อาจมีบางคนสงสัยว่าทำไมถึงกลับมาทำที่เดิม ส้มจี๊ดต้องบอกเลยค่ะ ว่าชอบที่นี่ไปแล้ว มาบ่อยเหมือนบ้านหลังที่สองเลย แต่จะมาทำผิว ดูแลผิวซะมากกว่า ต้องบอกว่าที่นี่ไม่เคยทำให้ส้มจี๊ดผิดหวังเลยค่ะ ที่นี่ยังใส่ใจเหมือนเดิมค่ะมีน้ำและขนมให้กินระหว่างรอด้วย รอบนี้รอไม่นานเลยค่ะ แค่ 15 นาที เจ้าหน้าที่พาไปเปลี่ยนเสื้อผ้าและก็เข้าพบคุณหมอค่ะ ตอนเปลี่ยนเสื้อผ้าไม่ต้องใส่เสื้อในนะคะ เพราะคุณหมอจะดูว่าหน้าอกต้องใส่ขนาดไหน ต้องอัพไซส์มั้ย หรือต้องลดไซส์ลงมาอีก ต้องแก้ปัญหาตรงไหนบ้าง เข้าไปครั้งนี้ได้เจอกับคุณหมอสมบรูณ์ค่า เป็นคุณหมอที่เชี่ยวชาญเรื่องเสริมหน้าอกและแก้หน้าอกโดยเฉพาะเลย เข้าไปคุณหมอก็จะถามกับส้มจี๊ดคร่าวๆ  ว่ามีปัญหาตรงส่วนไหน ทำอาชีพอะไร ประมาณนี้ค่ะ ส้มจี๊ดก็บอกความต้องการไป คุณหมอก็แนะนำว่าให้ใส่ซิลิโคนเพิ่มขึ้นดีกว่า อัพไซส์เพิ่มอีกซัก 100 ซีซี หน้าอกจะดูตึงขึ้นสวยขึ้น แต่ไม่ได้ใหญ่เทอะทะนะคะ คุณหมอบอกขนาดจะไม่ได้ต่างกันมากเท่าไหร่ แต่จะทำให้หน้าอกดูฟูดูเฟรชกว่าเดิมค่า

ร่องนมไม่เท่ากัน กรี๊ดดดด

เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-10 10:51:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จากวันที่ไปปรึกษาก็ตัดสินใจทำกับคุณหมอสมบรูณ์ไปนะคะ เพราะคุยแล้วส้มจี๊ดชอบอ่ะ เหมือนคุยกับคุณพ่อ 555 ไม่ได้โม้นะคะ คุณหมอน่ารักใจดีมากค่ะ คือตอนปรึกษาต้องถอดเสื้อเพื่อให้คุณหมอเช็คขนาดหน้าอกใช่มั้ยคะ คือก่อนหน้านี้ที่เคยไปทำมาเป็นอะไรที่เขินสุดๆ แต่กับคุณหมอสมบูรณ์ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ คุณหมอเช็คไปถามไปทำให้ส้มจี๊ดหายประหม่าขึ้นเยอะ 555ก่อนแก้หน้าอกก็ต้องงดเหล้าบุหรี่ และยาอาหารเสริมต่างๆ 1-2 อาทิตย์ด้วยนะคะ ใครมีโรคประจำตัวอะไรควรแจ้งคุณหมอไว้เลยนะคะ แล้ววันก่อนแก้หน้าอกต้องงดน้ำ งดอาหาร 8 ชั่วโมงเลยค่ะ ก่อนเข้าห้องผ่าตัดนี่ทรมานมากกกก ทั้งหิวข้าวหิวน้ำ เป็นอะไรที่ไม่เคยชินซักทีค่ะอดข้าว อดน้ำ แต่พอตอนจะแก้หน้าอกแล้วเข้าห้องผ่าตัดไป คุณหมอที่เป็นวิสัญญีก็เอาที่ครอบปากคนไข้มาให้สูดหายใจเข้าออก เข้าออก ส้มจี๊ดก็สลบเลยค่า 555 ก็เป็นอะไรที่ไม่รู้เรื่องเลยค่ะ ตื่นมาอีกทีก็โดนย้ายมาอยู่อีกห้องแล้วค่ะ ความรู้สึกเป็นอะไรที่หิวมาก อ่อนแรง แบบขยับไม่ไหว พี่ที่เป็นเจ้าหน้าเห็นตื่นก็ไปเอาโจ๊กมาให้กินเลยค่ะ สวรรค์มากๆ ส้มจี๊ดก็นั่งพักอีกพักนึงแล้วถึงไปรับยากลับค่ะ เสร็จแล้วส้มจี๊ดพุ่งไปสตาบัคเลยค่ะ บอกเลยว่าขาดไม่ได้จริงๆ 555 ส้มจี๊ดว่าส้มจี๊ดเป็นคนค่อนข้างแข็งแรงกับการทำศัลยกรรมมากเลย เสริมหน้าอกคราวก่อนส้มจี๊ดก็ไม่แย่เลยค่ะ ใช้ชีวิตได้ปกติเลย แบบว่าไม่ขนาดถึงกับต้องพยุง แต่จะรู้สึกเพลียกว่าปกติน่ะค่ะ

สตาบัคของส้มจี๊ด ขาดไม่ได้เลยค่ะ

ช่วงที่กลับมาอยู่บ้านส้มจี๊ด ต้องพันผ้า 7 วันค่ะ แล้วถึงจะเปลี่ยนไปใส่บราซัพพอร์ตได้ ช่วงนี้ต้องดูแลแผลดีมากๆ เพราะคุณหมอจะติดปลาสเตอร์กันน้ำมาให้ ซึ่งส้มจี๊ดจะแกะออกให้แผลแห้งค่ะ แต่ช่วงอาบน้ำส้มจี๊ดจะซื้อปลาสเตอร์กันน้ำมาแปะใหม่ค่ะ อาบน้ำเสร็จก็แกะออก ส่วนตอนทำความสะอาดแผลส้มจี๊ดก็แวะเข้าไปให้ที่คลินิกทำให้ค่ะ กลัวแผลติดเชื้อ 555 พอแก้หน้าอกครบ 2 อาทิตย์ก็มาทำสการ์ เคลียร์ ลดรอยแผลค่ะ ที่นี้เค้าทำให้ฟรีดี๊ดี มาทำอยู่ 5 ครั้ง รอยแผลจางลงเยอะเลย

หน้าอกไม่เต็ม กับหน้าหน้าอกเต็มๆ นี่มันต่างกันจริงๆ

หน้าอกแน่นๆ ชิดเร็วมากค่ะ

ชิดกว่าชมก็ส้มจี๊ดนี่แหละค่ะ 555

มุมข้างๆ หน้าอกก็ดูฟู ดูเด้งมาก

ชุดเรียบร้อยก็ใส่ได้นะคะ ดูไม่โป๊ด้วย

ตอนนี้ส้มจี๊ดพอใจกับหน้าอกตัวเองมาก (แต่ต้องไปซื้อเสื้อในใหม่เพราะมันใหญ่ขึ้นมาไซส์นึง 555) มันดูเต็มขึ้นตึงขึ้นกระชับขึ้น ดูไม่หย่อนเหมือนเมื่อก่อนแล้วค่ะ ส่วนเรื่องดูดไขมันขาที่ส้มจี๊ดไปทำมาขาก็เล็กอยู่ตัวแล้วค่ะ ส้มจี๊ดก็ทำตามคำแนะนำคุณหมอและเพื่อนๆ ที่เคยทำมาก่อน ตอนนี้ส้มจี๊ดออกกำลังกายบ่อยขึ้น และลดกินสตาบัคลงค่ะ (แต่ไม่เลิกกินนะคะของโปรด) ตอนนี้ก็พอใจในรูปร่างของตัวเองขึ้นมาก ความมั่นใจมางานก็ตามมาด้วยค่ะ

พูดถึงงานขา ตอนนี้ออกกำลังกายเยอะขึ้น ขาไม่ใหญ่แล้วค่ะ

ขาเรียวเล็กได้ใจส้มจี๊ดมากค่า

ตอนนี้ฟิตและเฟิร์มมากค่ะ ส้มจี๊ดขอบอก

บางคนมองว่าส้มจี๊ดติดศัลยกรรมหรือเปล่า ส้มจี๊ดบอกเลยว่าไม่ได้ติดศัลยกรรมนะคะ ส่วนไหนดีอยู่แล้วก็ปล่อยไว้ แต่ส่วนไหนไม่ดีต้องแก้ไขให้ดีขึ้นค่ะ เป็นผู้หญิงต้องดูแลตัวเองให้ดูดีนะคะ อันนี้ส้มจี๊ดไม่ได้หมายถึงให้ทุกคนต้องทำศัลยกรรมทุกอย่างน้า ถ้าออกกำลังกาย ดูแลสุขภาพแล้วเรารู้สึกมั่นใจในตัวเอง ศัลยกรรมนี้แทบไม่ต้องทำเลยค่ะ แต่ถ้าใครยังรู้สึกไม่มั่นใจ ทำเถอะค่ะ ส้มจี๊ดอยากเห็นผู้หญิงทุกคนสวยมั่นใจและสตรองนะคะ หากใครสนใจหรือมีข้อสงสัยเรื่องการแก้หน้าอกหรือดูดไขมันก็สอบถามได้ที่facebook.com/masterpiececlinicbeauty ได้เลยค่ะ
โพสต์ 2017-2-17 15:47:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เเก้เเล้วสวยมากอะ
โพสต์ 2017-2-20 01:53:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อึ๋มมากเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-7 02:07:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
blacklabelss001 ตอบกลับเมื่อ 2017-2-17 15:47
เเก้เเล้วสวยมากอะ

ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-7 02:07:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ค่าา
โพสต์ 2018-4-4 10:43:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกทรงสวยขึ้นเห็นได้ชัดเลยอ่ะ
โพสต์ 2018-5-7 14:02:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แซ่บมากอกก็สวยหุ่นก็ดี
โพสต์ 2018-6-8 18:38:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งานดีมากเลย
โพสต์ 2018-6-14 16:35:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ ดูธรรมติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้