ดู: 562|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แชร์เสริมจมูกกับคุณหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวจมูกปังๆกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ เราคิดอยากจะเสริมจมูกมานานละคะ แต่ก็กล้าๆ กลัวๆ ก็ได้ความกล้าจากรีวิวของเพื่อนๆนี่แหละค่ะ เลยคิดว่าถ้าเราเสริมเราจะมารีวิวให้เพื่อนๆที่อยากทำได้แชร์และแลกเปลี่ยนประสบการณ์ เราเริ่มจากหาสถานที่ทำก่อนค่ะ พอหาได้ศึกษาข้อมูลพอสมควร ก็ตัดสินใจจองคิวทำค่ะ ของเราเราทำกับคุณหมอทนงศักดิ์คะ พอจองคิวเสร็จสรรพ ก่อนทำก็จะมีเจ้าหน้าที่โทรมาแจ้งการเตรียมตัวก่อนการผ่าตัด เสริมจมูกเป็นผ่าตัดเล็ก การเตรียมตัวไม่ค่อยยุ่งยากอะไรมาก ก็งดพวกวิตามิน อาหารเสริม เครื่องดื่มแอลกอฮอร์ พอถึงวันทำไปถึงก็เริมทำประวัติ กรอกข้อมูลแพ้อาหารแพ้ยา หลังจากนั้นก็เข้าปรึกษาคุณหมอ เราก็อยากได้ทรงยังไง ท่านก็จะแนะนำ พอตกลงกันเสร็จก็จะมีเจ้าหน้าที่พาไปล้างหน้าเปลื่ยนเสื้อ แล้วก็พาไปรอคุณหมอค่ะ พอคุณหมอให้คำปรึกษาคนอื่นเสร็จก็มาผ่าตัดเรา เรามาคนแรกเลยค่ะ เลยได้คิวก่อนเพื่อน หลังเข้าห้องผ่าตัดเสร็จก็นอนลงบนเตียงผ่าตัด หลังจากนั้นก็ทำการฉีดยาและเสริม เราก็ไม่ค่อยกล้าดูเลยหลับตา คุณหมอก็ชวนคุยไปเรื่อยค่ะ ลดความกลัวได้เยอะเลย คุยไปเรื่อยๆเสร็จตอนไหนก็ไม่รู้ พอเสริมเสร็จพักแปปนึงหายมึนๆก็ไปเอายาแล้วก็กลับบ้าน มาถึงบ้านก็ประคบเย็น กินยานอนัก วันแรกไม่บวมเท่าไหร่ วันที่ 3-4บวมเยอะ หลังจากนั้นมันก็ยุบเรื่อยๆ อาการปกติมากไม่เป็นไรเลย ตอนนี้ก็หายดีละคะ
ก่อนเสริมค่ะ
ก่อน114050 (1).jpg
หลังเสริมมาแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้