ดู: 917|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แก้อัพไซต์หน้าอก เป็น 400 cc หมอชาติชาย Absolute clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีจ้า มีวิวแก้หน้าอกและเสริมใหม่ Mentor 400 นะค่ะ แก้ที่ แอปโซลูท กับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ จ้า  ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่า ตอนนี้เราอายุ 24 ปีแล้วค่ะ เราทำหน้าอกมาครั้งแรกมาเมื่ออายุ 21 ปี ตอนนี้ก็ได้ 3 ปีแล้วค่ะ กับหน้าอกเก่า หน้าอกเก่า ก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรนะค่ะ ยังนิ่มดี แต่อยากเพิ่มขนาดค่ะ ถ้าจะบอกว่าอันเก่ามันเป็นยังไง เราถึงจะแก้ ก็จ้องบอกว่าเพราะจะเพิ่มขนาดให้มันใหญ่ขึ้น และมีความรู้สึกว่า นมเริ่มเห็นขอบซิลิดคน ประมาณว่าเนื้อมันบางลงค่ะ แต่ตัวซิลิโคนไม่ได้มีปัญหาอะไรนะค่ะ ยังคงนิ่มดีค่ะ

อันนี้นมเก่านะค่ะ

นมใหม่ที่จะแก้ คุณหมอเปิดแผลให้ที่ปานนมนะค่ะ และใส่ซิลิโคนใหม่ 400 cc ที่ใต้กล้ามเนื้อค่ะ คุณหมอบอกว่าเพื่อที่จะได้ไม่เห็นขอบซิลิโคนค่ะ
อันนี้อันใหม่ที่คุณหมอวาดรูปให้แล้วนะค่ะ

ต้องออกตัวก่อนว่า เราจะไม่ให้เห็นรูปแผลนะค่ะ เพราะมันติดกับปานนมเลยค่ะ ถ้าให้เห็นจะไม่ได้ปิดปานนม เดี๋ยวเป็นประเด็นว่ารูปโป๊เกินไปนะค่ะ ( แค่นี้ก็ไม่อยากลงรูปเปลือยหน้าอกละค่ะ) จะมีรีวิวรูปหลังทำสวย ๆ ไปเลย ก็แบบว่าเดี๋ยวไม่เห็นตอนพักฟื้นกับก่อนทำเนอะ ถ้าใส่เสื้อผ้าก็คงไม่เห็นความต่างเลยละค่ะ เพราะหน้าอกใหญ่มีเสื้อปิด ก็เหมือนเดิมค่ะ

หลังทำ 6 วันค่ะ

เราแทบไม่เจ็บเลยค่ะ พักฟื้นน้อยมาก ๆ อาจเป็นเพราะเคยทำมาแล้ว รู้ว่ามันจะเจบประมาณไหน ก็ไม่ได้ต่างจากการเสริมครั้งแรกเลยค่ะ ไม่ได้เจ็บไปกว่าครั้งแรกค่ะ

หลังทำ 10 วันนะค่ะ

ถ้าสังเกตดีดีจะเหนได้ว่า น้องนมมของเราชิดขึ้นนะค่ะ อาจเป็นเพราะว่าใส่ซิลิโคนใหญ่ขึ้น ทำให้ฐานซิลิโคนกว้างขึ้นค่ะ เลยทำให้ชิดมากกว่าเดิม

หลังทำ 14 วันค่ะ

ลืมบอกไปอีกหย่างค่ะ ครั้งแรกที่เราเสริม เราทำซิลิโคน Mentor นี้แหละค่ะ ขนาดที่ทำ คือ 375 cc เราแก้ครั้งนี้ขยับขึ้นมา 1 ไซต์ค่ะ ไม่อยากให้โอเวอร์มากค่ะ อยากแก้ให้นมมันปกติมากขึ้นจากการที่เห็นขอบซิลิโคนน่ะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-5 13:00:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
..................มาต่อนะค่ะ......................
หลังทำ 20 วันค่ะ

หลังทำ 1 เดือนค่ะ

เรายังคงใส่สัพพอทบลาตามที่คุณหมอแนะนำตลอดค่ะ จะมีไม่ได้ใส่บ้างตอนกลางวัน ที่ออกไปงาน กลางคืนที่มีนัดปสังสรรค์อ่ะค่ะ บางทีก็จำเป็นต้องโนบลาบ้าง แต่เราถามเซลล์ที่ดูแลเราแล้ว ถ้ามันจำเป็นต้องแต่งตัวโนบลาก็อนุโลมให้ได้ค่ะ แล้วรีบกลับมาใส่สัพพอทไว้ค่ะ

หลังทำ 2 เดือนนะค่ะ มาดูตอนชุดปกติ ( ออกงาน เที่ยว โนบลาค่ะ )

ตอนนี้เราว่าโอเคมากค่ะ ไม่ผิดหวังที่เลือกแก้นม กับคุณหมอชาติชาย ค่ะ เพราะตอนนี้นมเราไม่เห็นขอบซิลิโคนแล้ว แต่เรื่องทรงหน้าอกก้ไม่ได้ต่างจากเดิมเท่าไรค่ะ เพราะก่อนทำก็ไม่ได้ซีเรียสจะแก้ทรงหน้าอกอยู่แล้วค่ะ เวลาใส่เสื้อผ้าไม่ต้องห่วงค่ะ สวยมากค่ะ ..... ^^ ถามว่าใหญ่ขึ้นจากเดิม 1 คัฟ รู้สึกอะไรไหม ก็ไม่ค่อยนะค่ะ เพราะว่าก็ยังใส่เสื้อผ้าเดิม ๆ ได้ ( ตัวที่ใส่อยู่บ้าน แล้วก็ตอนนอนค่ะ ) เพราะเสื้อผ้าที่ออกงาน ไปเที่ยวก็ไม่ค่อยได้ใส่ซ้ำอยู่แล้วเนอะ ผู้หญิงเราเสื้อผ้าเปลี่ยนไปเลื่อย ได้ได้ซีเรียสตรงนี้ค่ะ เพราะยังไงก็ซื้อใส่ ซื้อใส่ใหม่อยู่แล้วค่ะ .....^^ แฮปปี้มากค่ะ ที่แก้หน้าอก กับคุณหมอชาติชาย  ที่ absolute clinic ครั้งนี้ค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-6 22:19:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณมากจ้า
สวยมากค่ะ แก้มาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากค่ะ แก้มาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้