ดู: 1203|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมแค่คางหน้าก็เปลี่ยนฝีมือคุณหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ประสบการณ์การเสริมคางกับทางโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก มาแชร์ให้เพื่อนๆเพื่อเป็นแนวทางเผื่อเพื่อนๆที่สนใจไม่ว่าจะทำศัลยกรรมส่วนใดก็ตามบนร่างกาย เราควรจะศึกษาให้ดีและรอบคอบ ใช้เวลากับการศึกษาให้มากๆ ดูที่ฝีมือคุณหมอโดยรวมและความชอบจะดีกว่าค่ะ สำหรับเราเราเลือกทำที่โรงพยาบาลเอเชียค่ะ เชื่อมั่นในฝีมือคุณหมอ ทำศัลยกรรมเราเน้นที่เป็นโรงพยาบาลค่ะ ก่อนทำเราก็ได้ส่งรูปเข้าไปปรึกษาทางไลน์ค่ะ หน้าตรงด้านข้างให้เจ้าหน้าที่ประเมิน หลังจากนั้นก็นัดวันคุณหมอ เราเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนทำค่ะ วันปรึกษาก็เข้ามากรอกประวัติพอพบคุณหมอท่านก็แนะนำทำสิริโคนอเมริกาค่ะ แนะนำว่าเสริมแล้วได้ประมาณไหน อยากได้แผลนอก แผลใน เราทำแผลในค่ะ เพราะเป็นคนทีเป็นแผลเป็นง่ายกลัวเป็นแผลเป็น หลังจากนั้นเราก็วางมัดจำจองคิวไว้ค่ะ พอใกล้ถึงวันทำเจ้าหน้าที่ก็โทรมาแจ้งการเตรียมตัวก่อนค่ะ วันทำเราก็เข้าไปแล้วก็รอผ่าตัดเลย ทำแบบฉีดยานอนหลับนะคะ เรากลัว ส่วนเพื่อนๆคนไหนที่กลัวว่าฉีดยานอนหลับแล้วอันตรายไม่ต้องกังวลนะคะที่นี่เค้ามีวิสัญญีแพทย์ดูแลอย่างใกล้ชิดค่ะ ขั้นตอนการทำเราเลยไม่รู้เรื่องตื่นมาก็เสร็จแล้ว การดูแลหลังทำเราก็นอนหมอนสูง ประคบเย็น ทำแผลในอารมณ์คล้ายๆเราผ่าฟันคุตค่ะ ช่วงแรกๆก็ทานแต่โจ๊กข้าวต้ม 1อาทิตย์เราก็ทานข้าวเป็นเม็ดแล้วค่ะ เราว่าแผลเรากายเร็วนะอาจจะเพราะพักผ่อนเยอะ อาการตอนนี้เดือนกว่าๆแล้วปกติมากค่ะ เอารูปมาให้ดูกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้