ดู: 683|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก หมอชาติชาย ตรวจสุขภาพไม่ผ่าน###!!!@@#$$%

[คัดลอกลิงก์]
สวัสค่ะ วันนี้เรามาเล่าวินาทีระทึกของเราค่ะ 555 เนื่องจากเรามีแพลนจะทำหน้าอกค่ะ และก็ตัดสิยใจทำที่นี่
ที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ เพราะดูรีวิวล้วนเลยค่ะ ก็โอนมัดจำ นัดวันเสร็จสรรพ ได้คิวในวันที่ต้องการ
และเนื่องจากว่าเราอยู๋ต่างจังหวัดค่ะ ก็จัดแจงจองตั๋วเครื่องบิน จองโรงแรมไว้เรียบร้อยค่ะ เพราะอีกไม่กี่วันก็ถึงคิว

ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ พอใกล้วันที่จะทำ และข้ามมาถึงวันที่จะทำเลยนะค่ะ เราได้คิวผ่าตัด 13.00 ค่ะ ขึ้นเครื่องไฟลท 8.00
มาถึงกรุงเทพ 9โมงกว่าๆ ก็มุ่งหน้าไปยังโรงพยาบาลที่คลินิกนัดไว้ให้ไปตรวจสุขภาพ ลืมบอกไปค่ะ เสริมหน้าที่นี่
ต้องตรวจสุขภาพก่อนนะค่ะ โดยทางคลินิกจะให้ไปตรวจโรงพยาบาลคามิลเลี่ยนทองหล่อค่ะ ไม่ไกลจากคลินิกค่ะ
ระยะเดิน 300-400 เมตรเองค่ะ ก็ตรวจนู่นี่นั่นไปเรื่อยๆจนเสร็จ ก็มารอผลค่ะ ตื่นเต้นมากๆค่ะ จะสวยแล้ว

และแล้วนาทีระทึกก็มาถึง!!!!!!!!!! คุณหมอที่ตรวจสุขภาพแจ้งว่า เราไม่ยังไม่สามารถผ่าตัดเสริมหน้าอกได้ค่ะ
เนื่องจากมีความดันสูง คสามรู้สึกตอนนั้นเฟลมากกกกกกก!!! ค่ะ คุณหมอก็จ่ายยามาให้ทาน 1 อาทิตย์แล้วมาตรวจใหม่
หลังจากกินแห้วก็เข้ามาเลื่อนคิวที่คลินิกค่ะ คุณหมอน่ารักมากๆให้เลื่อนคิวและให้เก็บมัดจำไว้จนกว่าจะพร้อมค่ะ
แต่โรงแรมที่จองไว้นี่ซิ จ่ายเงินไปแล้วด้วย ก็เลยนอนโรงแรมยาวไป 1 อาทิตย์เลยค่ะ 5555555 เริ่ดไปอี๊กกกกก

ข้ามาวันครบกำหนดไปตรวจค่ะ ปรากฎว่า!!!!!!! ผ่านแล้วค่าความดันปกติสามารถผ่าได้ กรี๊ดซิค่ะ 55555555
เดินยิ้มหน้าบานถือผลมาที่คลินิกค่ะ และขอนัดคิวใหม่เซอร์ไพรส์รอบ 2 มีคิวว่างวันนั้นช่วงเย็นพอดีจ้า
ไม่ต้องรอหลายวัน ได้ทำวันนั้นเลย ช็อกแป๊บ 555 ก็กลับโรงแรมไปเตรียมตัวก่อนค่ะ รวมทั้งงดน้ำอาหาร

พอใกล้ถึงเวลาก็ไปคลินิกจ้า เนื่องจากเลือกขนาดไว้แล้วเลยไม่ต้องคุยกับหมอมาก หมอก็วาดรูปปุ๊บปั๊บเสร็จ
เราก็เดินมานั่งรอแปบนึง ซักพักก็เข้าห้องผ่าตัดจ้า ตื่นเต้นมากกกกกมายยย นอนลงบนเตียง  ก็จะมีวิสัญญีมาถามชื่อถามประวัติ ถามว่ามากับใคร แพ้ยาไหม กลัวหรือเปล่า คร่าวๆประมาณนี้ค่ะ แล้วก็วิสัญญีบอกว่าจะขอฉีดยา เราก็ไม่แน่ใจว่ายาอะไร พอช่วงกำลังดันยาอยู่ดีๆภาพก็ดับไปเลยค่า รู้สึกตัวอีกทีก็อยู่ในห้อวพักฟื้นล่ะค่า เจอเพื่อนมานั่งเฝ้าค่ะ ก็เลยบอกนั่งไป ขอนอนต่ออีกแปบ5555 ตื่นมาอีกทีก็ค่ำล่ะค่ะ ให้เพื่อนช่วยเปลี่ยนเสื้อผ้า รู้สึกแน่นๆตรงหน้าอกค่ะ มีผ้ารัดไว้
ลงมาข้างล่างคลินิก คนหายไปหมดแล้วค่ะ เหลือแต่พนักงาน สงสัยเราจะคิวสุดท้าย 5555 มาค่ะมาดูรูปกัน

ก่อนทำค่ะ

เราเสริม Mentor ขนาด 375 cc นะค่ะ ราคาที่ทำตอนนั้น 80,000 บาทค่ะ มีค่ายา 1,000 บาทและตรวจสุขภาพรอบแรก 1,750  รอบที่สองคิดว่าต้องไปตรวจใหม่ แต่สรุปไม่ต้องตรวจค่ะ แค่ไปวัดความดันแล้วพบหมอให้คุณหมอรับรองเรื่องผลความดันให้ เสียค่าพบแพทย์ไป 700 บาทค่ะ

รูปหลังทำ 7 วันนะค่ะ ( เราซื้อซัพพอทบลาจากที่คลินิก 2,500 บาทนะค่ะ )

หลังทำ 1 เดือนค่ะ
Thanks: เกมส์ ดูบอลสด เสริมหน้าอกหมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic.jpg

ปัจจุบันนี้เรายังใส่สัพพอทบลาอยู่เลยค่ะ สลับกันใส่กับสปอทบลาที่มีขายตามท้องตลาดค่ะ  เวลาต้องใส่ชุดไปออกงาน หรือชุดที่ใส่แล้วเห็นข้างในบ้างก็ต้องโนบลาบ้างตามโอกาสนะค่ะ แต่พอเสร็จแล้วก้รีบกลับมาใส่สัพพอทเลยค่ะ  นมเรานิ่มดีค่ะ เรื่องที่ว่ายุบลงไหม ของเราไม่นะค่ะ เพียงแต่นิ่มขึ้นทรงมันจะเปลี่ยนไปบ้าง แต่เรื่องความใหญ่นี่ไม่ได้เล็กลงเลยค่ะ  เพื่อนๆ ที่สนใจเสริมหน้าอก ก็ลองศึกษาดูค่ะ มีหลาย ๆ ที่เราว่าแล้วแต่เราจะเลือกนะค่ะ สะดวกที่ไหน สบายใจทำที่ไหน เราว่าอยู่ที่เราสบายใจด้วยค่ะ.........^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้