ดู: 610|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] คือเราไปทำหน้าอกมาที่ ArteBeaute Clinic ทำสวยจ่ายไม่แพง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mezazaaa เมื่อ 2017-2-1 12:53

คือเราไปทำหน้าอกมาที่ Artebeaute Clinic มาคะ

430 CC.  ใหญ่กำลังดี ไปทำมาเกือบ 2 เดือน หน้าอกคล้อยดูเป็นธรรมชาติ

อยากแนะนำสำหรับเพื่อนๆ ที่กำลังหาข้อมูลค่ะ ก่อนทำก็เห็นผลงานของคุณหมอ

ใน FB ของคลินิก เลยมั่นใจว่าทำแล้วต้องสวยแน่นอน พอทำก็เป็นอย่างที่คิดไว้

จ่ายก็ไม่แพง แค่ 50,000 ก็โอเคเลย คุ้มค่ามาก  รอยแผลเป็นก็เล็ก ตอนนี้แทบ

จะไม่เห็นเริ่ดค่ะ  ขอบคุณหมอจริงๆ ค่ะ

ใครสนใจอยากเสริมหน้าอกแล้วสวยเหมือนเรา

จ่ายแบบไม่แพง ก็โทรไปได้นะ เราไม่หวงอยากแชร์ให้เพื่อนๆ สวยทุกคน  Tel:0878340282

นี้ค่ะภาพผลงานคุณหมอ

หน้าอกสวยจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้