ดู: 3081|ตอบกลับ: 9

[เสริมจมูก] บาร์บี้ Thailand by DRK หมอกลวัชร์ คือ ปัง ปัง ปัง ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าหนูนุชเอง นะคะ  มารีวิวจมูกใหม่ที่ไฉไลกว่าเก่า บาร์บี้ Thailand  ซึ่งเดิมนุช

เคยผ่านการเสริมจมูก  ซึ่งครั้งนี้ที่ตัดสินใจมาแก้จมูกอีกครั้ง ก็เพราะว่าปัญหาทรงจมูกเดิม

ของนุช คือ ดูสั้นๆและแข็งทื่อ เตี้ย ดูธรรมชาติมากๆ เหมือนไม่ได้เสริมจมูกมาเลย  แถมปลาย

ยังไม่พุ่งแบบซะใจ เอาง่ายๆ เรื่องของเรื่อง อยากโด่ง อยากพุ่ง อยากหวาน คะ  อันเก่ามันทำ

ให้หน้าของนุชดูแข็งๆ ไร้มิติ  เห็นจมูกตัวเองแล้วเศร้าใจ คงถึงเวลาที่เราจะต้องแก้แล้วสินะ

ภาพก่อนทำ

ไม่ค่อยสวยเลย เพลียมากกกก

หลังจาก กิเลสเกิด เพราะผู้หญิงเกิดมาพร้อมความสวย  นุชก็เลยเริ่มหาข้อมูลตาม

เว็บบอร์ดศัลยกรรมนี่แหละค่ะ ทำครั้งนี้เราไม่อยากพลาดอีก เห็นรีวิว DRK สวยเยอะ นุช

เลยลองเข้าไปส่อง facebook และเว็บไซต์ แล้วก็ไปเจอภาพรีวิวใน facebook เห็นมีเคส

แก้จมูกที่เหมือนเรามาก หลังทำนี่โด่งขึ้นแบบสวยมากอ่ะ  ทรงบาร์บี้ที่เราชอบด้วย ยิ่งกรี๊ด

ไปกันใหญ่ ตานี่ลุกวาวเลย และที่สำคัญมีแต่ กลุ่มเซเล็บ คนในแวววงบันเทิง มาทำที่นี่กัน

เยอะ แล้วดูดีขึ้น แบบเปลี่ยนแปลงไปเยอะมากกกกกกกกอ่ะ บวกกับเพื่อนไปแก้ไขมากับ

หมอกลวัชร์ โอ๊ย...คือดีต่อใจ สวย หวาน ฉ่ำ แบ๊ว พุ่งกระจาย นี้แหละที่ฉันต้องการ เกาหลี

คืออะไร หายไปบาย เจอกัน DRK คะ

ไปหา DRK หาความปังให้จมูกดีก่า

นุชก็เข้าไปปรึกษากับคุณหมอกลวัช์  นุชประทับใจตั้งแต่ครั้งแรกเลยค่ะ คลินิกสวย

สะอาด บริการดี ทุกอย่างแบ่งเป็นสัดส่วนได้ดีมาก เมื่อนุชได้พบกับคุณหมอกลวัชร์ คุณหมอ

ได้เข้ามาจับจมูก และบอกว่า ฐานโยกได้แบบนี้ ไม่ดี (จมูกเก่า) และถามนุชว่าต้องการทรงจมูก

แบบไหน นุชเลยบอกอยากได้ทรงบาร์บี้ให้รับกับหน้าเราเองสไตล์ออกเกาหลีหน่อยๆตรงสัน

สโลบนิดนึง แต่ตรงปลาย ขอพุ่งๆคะ เน้นคะ พุ่งๆ  (ตอนนั้นแอบคิด นี่เราไม่ได้ขอมากไปใช่มั้ย55555)

พอปรึกษากับคุณหมอเสร็จ นุชก็ตกลงนัดวันทำที่เร็วที่สุด ก็ความสวยมันรอไม่ได้  

จนถึงวันขึ้นเขียงผ่าตัด พอมาถึงคลินิกนุชก็ทำประวัติ ถ่ายรูป วัดความดัน พอเสร็จแล้ว

ก็ถึงเวลาเข้าห้องเย็น เอ้ย! เข้าห้องทำสวยค่ะ 555 บอกเลยว่าตื่นเต้นไม่แพ้ครั้งแรกเลย แอร์
.
เย็นกว่าปกติ 3-4 เท่าเลย><พอเริ่มผ่าตัด เราว่าผ่านไปเร็วมากเลย คงเป็นเพราะคุณหมอมือ

เบามากๆ ด้วยแหละค่ะ แทบไม่รู้สึกเลย แถมไม่ช้ำไม่บวมเลยจริงๆค่ะ ใครที่บอกว่าเคสแก้เจ็บ

กว่าเคสเสริมใหม่ นุชขอบอกเลยค่ะว่าไม่จริง คุณหมอที่นี่จะเหลาซิลิโคนเองแบบเคสต่อเคส

ให้เราโดยเฉพาะเลย แล้วนำไปนึ่งผ่านการฆ่าเชื้ออย่างดีด้วย  หายห่วงเรื่องความสะอาดและ

ความปลอดภัยค่า

ความรู้สึกตอนทำ

ตอนฉีดยาชา เจ็บนิดอ่ะ เราสะดุ้งเลย 555 แต่สักพักพอเนื้อมันชา ก็ไม่รู้สึกอะไรล้าา

ของเราใช้เวลาชั่วโมงนิดๆ เพราะเป็นเคสแก้และใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูมารองตรงปลาย เพื่อ

ปลายจมูกจะได้พุ่งๆ สะใจ

ตอนกลับบ้านก็ยังไม่รู้สึกอะไรนะคะ เพราะยาชายังไม่หมดฤทธิ์ เลยหายาแก้ปวดเตรียม

ไว้ข้างตัวเลยค่ะ กะว่าหมดฤทธิ์ยาชาเมื่อไหร่ปวดแน่ๆ แต่ไม่เลยค่ะ งงมาก มันแค่หน่วงๆ ตึงๆ

แต่ไม่ปวด งงไปเลย 555 จากนั้นก็ประคบเย็นตลอดค่ะ นอนหมอนสูงไม่นอนตะแคง

ช่วง 1-3 วันแรก แทบไม่กล้าส่องกระจก ได้แต่นอนประคบแล้วก็ทานยาลดบวม

พอเข้าวันที่4-5 ก็เริ่มยุบลง และจมูกก้อเริ่มเข้าที่ ^^

7 วันค่ะ ก็ไม่ได้บวมหรือช้ำเลยค่ะ ทีแรกคิดว่าแก้ครั้งนี้ต้องบวมมาก ช้ำมาก แน่ๆ
.
เลยแต่ไม่เลยค่ะ แล้วก็ไม่เจ็บด้วยค่ะ

พอเข้า 2 สัปดาห์ก็ยุบบวมมากขึ้นอีกทรงสวยแบบไม่ต้องรอลุ้นนานค่ะ ทำครั้งนี้

สบายๆมากๆเลย

เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-31 13:10:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด

บาร์บี้ Thailand by DRK หมอกลวัชร์ คือ ปัง ปัง ปัง ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuchnuchbarbie เมื่อ 2017-1-31 13:39

หลังทำได้ 1 เดือนค่า

ขอเปรียบเทียบนิดนึงก่อน-หลังทำ อย่าตกใจกันนะคะ อิอิ

ตอนนี้แผลก็หายดี ไม่บวมเท่าไรค่ะ แต่หมอบอกว่าจะยุบ เรียว สวย พุ่งๆ ได้กว่านี้ให้อด

ใจรอหน่อยสัก 3 เดือน จะเข้าที่ดีสุดและ เป๊ะ ปัง คะ  ตอนนี้แต่งหน้าไปเดินสวย ช็อปปิ้งได้ตาม

ปกติ ไปงานเข้าสังคม แบบเนียนๆ สบายๆ รู้สึกว่าตัวเองดูหน้าหวานฉ่ำขึ้น และใครๆก็ทักว่าสวยขึ้น

แหมม!!! เขินจุง หน้าธรรมชาติ นะคะเนี้ย 5555+   สำหรับใครสนใจอยากแก้หรือเริ่มทำจมูกใหม่

ควรศึกษาหาข้อมูลให้ดีนะคะ ไม่งั้นจะหาว่านุชไม่เตือน  ทำรอบเดียวสวยไปเลยจะได้ไม่ต้องแก้

หรือมีปัญหาตามมาหลายรอบ คลินิกที่ DRK คือดีมีคุณภาพ ปลอดภัย เพราะ สวยอย่างเดียวไม่พอ

สวยด้วยก็ต้องปลอดภัยด้วย จะทำคลินิกเถื่อนๆน่ากลัว คะ หน้าคนนะคะ มีหน้าเดียว เลือกสิ่งที่ดีที่

สุดให้กับตัวเราเหอะคะ หน้าพังจะแก้ไม่ได้เอานะคะ  ก็จริงที่ว่า ของแพงไม่ได้ดีเสมอไป แต่ว่า ของ

ถูกก็หาดีไม่ได้เหมือนกัน เพราะฉะนั้นอยากได้ของดี ก็ต้องดูสิ่งที่เหมาะสม สมน้ำสมเนื้อนะคะ   

นุชแนะนำ DRK ไว้ให้ทุกคนพิจารณาด้วยนะคะ แค่ปรึกษา คุณก็ต้องหลงรักแน่นอน และที่สำ

คัญราคาก็ไม่ได้แพงอย่างที่คิดไว้น๊า  ศัลยกรรมครบวงจรต้องที่นี่ DRK Beauty Clinic  นุชขอให้ทุก

คนที่คิดจะศัลยกรรม สวยๆปังๆทุกคนนะค่ะ  สาธุ กราบงามๆ   กราบพ่อกลวัชร์ ค่ะ

2 รูปสุดท้าย เป๊ะเลย บาร์บี้ไลน์ ทำนุชเหมือนตุ๊กตาบาร์บี้เลย .... ชอบบบบ

โพสต์ 2017-1-31 16:16:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยเลยอ่า กำลังสนใจทรงบาร์บี้เลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-31 17:12:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
dollyns ตอบกลับเมื่อ 2017-1-31 16:16
จมูกสวยเลยอ่า กำลังสนใจทรงบาร์บี้เลยค่ะ

ต้องจัดแล้วค่ะ ทรงนี้สวยจริงๆค่ะ คุณหมอทำดีมากนะคะ ไม่มีผลข้างเคียงเลย
โพสต์ 2017-2-2 12:32:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้โหวววว เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่า หน้าหวานเว่อร์
โพสต์ 2017-6-20 03:33:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-12 12:58:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
chailai_NW ตอบกลับเมื่อ 2017-2-2 12:32
โอ้โหวววว เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่า หน้าหวานเว่อร์

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ แนะนำที่DRKเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-12 12:59:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
victimize07 ตอบกลับเมื่อ 2017-6-20 03:33
สวยมากเลยค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ

ขอโทดที่มาตอบช้านะคะ แนะนำอัพเดทค่าเสียหายได้ที่ไลน์คลินิกเลยค่ะ @drkbeautyclinic เห็นว่ามีโปรโมชั่นอยู่นะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-12 13:00:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuchnuchbarbie เมื่อ 2017-7-12 13:02

มาอัพเดทภาพเพิ่มเติมค่ะ

อัพเดทนุช จมูก หมอกล_๑๗๐๗๑๒_0001.jpg

อัพเดทนุช จมูก หมอกล_๑๗๐๗๑๒_0002.jpg

อัพเดทนุช จมูก หมอกล_๑๗๐๗๑๒_0003.jpg

อัพเดทนุช จมูก หมอกล_๑๗๐๗๑๒_0004.jpg

อัพเดทนุช จมูก หมอกล_๑๗๐๗๑๒_0005.jpg

อัพเดทนุช จมูก หมอกล_๑๗๐๗๑๒_0006.jpg

อัพเดทนุช จมูก หมอกล_๑๗๐๗๑๒_0007.jpg
โพสต์ 2017-8-20 02:35:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่ค่ะราคาแก้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้