ดู: 1152|ตอบกลับ: 8

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนหน้าอกคัพ A ให้เป็นหน้าอกคัพ E ด้วยซิลิโคน 400 cc จาก amed clinic

[คัดลอกลิงก์]

เราชื่อ ลูกศร นะคะ อยากจะมาเขียนรีวิวเกี่ยวกับการเสริมหน้าอกของเราเองให้เพื่อนๆ ได้อ่านกัน  :) ที่เราเลือกทำศัลยกรรมหน้าอก เพราะหน้าอกเดิมไม่สวยและแบนมาก แต่งตัวทีใช้เวลา 3 ชั่วโมง เพราะต้องโกยตั้งแต่ตาตุ่มขึ้นมาหน้าอก ใส่ฟองน้ำเพิ่ม 4-5 ชั้น ถึงจะดูใหญ่ขาดความมั่นใจมากๆ เลย ใส่เสื้อผ้าแล้วรู้สึกว่าไม่สวยเลยทั้งโกยทั้งดัน บางทีคือหายใจไม่ออกก็มี

เราตัดสินใจว่าจะทำไม่นานนะ แต่ที่นานคือหาข้อมูลคลินิกค่ะ สุดท้ายก็เลือกเอเมดคลินิก เพราะว่าเห็นหลายคนที่เข้าไปทำแล้วออกมาสวยทุกคน และก็เห็นรีวิวของหลายๆคนที่มาทำก็ออกมาเป็นที่น่าประทับใจก็เลยอยากทำบ้างเลยตัดสินใจเลือกเอเมดคลินิกค่ะ วันที่เข้าพบคุณหมอนะคะ ตื่นเต้นมาก แต่คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ คุณหมอใจดี คุณหมอก็ดูขนาดหน้าอก และสอบถามเรื่องขนาดที่เราอยากได้ เราอยากได้400cc คุณหมอก็ประเมินหน้าอกว่ามีที่ใส่พอไหม คุณหมอบอกใส่ได้ เราเลยตกลงทำขนาด400cc ค่ะ

ความรู้สึกก่อนเข้าห้องผ่าตัดคือตื่นเต้นจนมือเย็นเลยค่ะ เราเตรียมความพร้อมคือ งดน้ำงดอาหารตั้งแต่เที่ยงคืนงดดื่มแอลกอฮอล์ และอาหารเสริมทุกชนิด อย่างน้อย1อาทิตย์ด้วยนะคะ พอได้เข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นหนักกว่าเดิมอีกค่ะ แต่ที่ประทับใจคือ ความสะอาดของห้องผ่าตัด คือเป็นห้องปลอดเชื้อ สะอาดตามากๆเลยค่ะ ทำให้รู้สึกปลอดภัยจากนั้นก็นอนลงเตียงสักพักหลับไปตอนไหนไม่รู้เรื่องเลย ตื่นมาอีกทีตู้มแล้วค่ะ 55555

พอทำเสร็จก็เจ็บๆนะคะแต่ไม่ถึงกับรถสิบล้อทับแบบที่ใครๆพูดกัน อันนั้นเว่อร์ไปค่ะ 555 1-3วันแรกก็ต้องมีคนประคองตอนลุกจากเตียง แต่เราพยายามทำอะไรด้วยตัวเองบ่อยๆ ค่ะเพราะว่าอยากฟื้นตัวเร็วๆ หลังจากคลายผ้าวันที่3 รู้สึกดีขึ้นมากค่ะ ไม่เจ็บแล้วแค่แน่นๆหนักๆ เพราะหน้าอกขยาย 555 วิธีการดูแลก็คือ อย่าให้แผลถูกน้ำ อย่ายกของหนัก พยายามช่วยเหลือตัวเองเพียงเท่านี้ ก็ฟื้นตัวได้เร็วแล้วล่ะค่ะ อ้อ อย่าลืมกินยาให้ครบ แล้วก็งดของแสลงทั้งหมดด้วยนะคะ

หลังจากทำมาแล้วผลตอบรับดีมากๆ 5555 เพื่อนๆก็ทักว่าดูดีขึ้น เราเองก็มีความมั่นใจมากขึ้น จะใส่เสื้อผ้าชุดไหนก็มั่นใจค่ะ ไม่ต้องอายว่าใครจะว่าอกไข่ดาวอีกแล้ว กล้าใส่เกาะอกโดยที่ไม่ต้องกลัวหลุดอีกต่อไป อิอิ นมดูสวยแบบธรรมชาติ แบบแม่ให้มาตั้งแต่เกิด 5555 ไม่ดูเป็นก้อนเป็นบล็อกแบบที่เคยเห็นในรีวิวของคลินิกอื่นเลยค่ะ เนินอกก็ชิดและที่สำคัญนุ่มนิ่มมากเลย เหมือนจริงสุดๆ 555

โพสต์ 2017-1-31 12:17:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แผลที่ไหนคะ
โพสต์ 2017-2-3 16:55:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใส่กี่CC ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-7 12:59:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด

แผลใต้ราวนมค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-17 16:02:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด

400CCจ้าาา
โพสต์ 2017-2-21 17:06:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นภาพอัพเดตค่ะ
โพสต์ 2017-2-23 11:03:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ซิลิโคนผิวแบบไหนอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้