ดู: 903|ตอบกลับ: 5

[อื่นๆ] ผ่าตัดลดแก้ม DRK หน้าเรียวเป๊ะเว่อร์จนต้องบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ โมโม่ นะคะ มีดีกรีเป็น AIS Ambassador ค่ะ

AIՏ вяαη∂ αмвαѕѕα∂σя.jpg

วันนี้โมโม่จะมาบอกเล่าของดีค่ะ นั่นก็คือ การผ่าตัดลดแก้มค่ะ แฮร่ๆ ... มันดีจริงๆนะคะ

เพราะเมื่อก่อนโมโม่เป็นคนมีแก้มมากๆค่ะ มากแบบ ก.ไก่ล้านตัวเลยค่ะ คือแบบหน้ากลมแล้ว

คางหายเลยค่ะ

ดูสิคะ เอามาจากไหนเยอะแยะ 5555

ถ่ายรูปทีก็ต้องเอาผมปิดแก้ม

เคยทั้งพยายามลดความอ้วนก็แล้ว หน้าก็ไม่ตอบลงเลยค่ะ น่าจะเป็นเพราะโมโม่เป็น

คนอ้วนออกหน้าแน่ๆเลย ตัวผอมนะแต่แก้มนี่แน่นเชียว

เครียดอยู่นานเลยค่ะ จนกระทั่งเหมือนฟ้าเปิดทางค่ะ 55555 วันนึงโมโม่ไปทำงานกับ

มิ้นท์ มอเตอร์โชว์ที่งานนึงค่ะ

ก็บ่นกับมิ้นท์ตลอดทั้งงานเลยค่ะ ทำไมถ่ายรูปออกมาหน้ากลมจัง ไม่มั่นใจเลยจะทำไงดี

มิ้นท์ก็เลยชี้ทางสว่างให้ค่ะ 5555 นั่นก็คือ แต่น แตน แต้นนนนนน

.... ผ่าตัดลดแก้มที่ DRK Beauty Clinic …

มิ้นท์ก็บอกว่าเคยมาทำที่นี่ ครั้งเดียวเอาอยู่ ไขมันออกมาเป็นก้อนเลย แล้วหน้าก็จะวีเชฟ

ถาวรแบบเห็นได้ชัด โมโม่ก็มองหน้ามิ้นท์ เอ้อออ !! จริงด้วย ถ่ายรูปออกมาหน้าก็เล็ก ก็เลยตัด

สินใจลองดูวิธีนี้

พอถึงวันว่างโมโม่ก็เลยรีบเข้าไปที่คลินิกตรงเอกมัย 3 ค่ะ เดินทางสะดวกมาก มีที่จอดรถ

เป็นอาคารเลยค่ะ พอไปถึงคลินิกนี่แบบ โอ้โห !! กว้าง สะอาด พนักงานต้อนรับพูดคุยดีมาก

จากนั้นก็ได้เข้าไปปรึกษากับคุณหมอกลวัชร์ค่ะ คุณหมอใจดีมากๆ เป็นกันเองไม่ดุเลยค่ะ

คุณหมอก็บอกว่าผ่าครั้งเดียวจบ เห็นผลเลย แถมยังมีเทคนิคพิเศษไร้เลือดด้วย ... เริ่ดมากๆค่ะ

โมโม่ก็เลยตกลงทำนีดคิวกับพี่ๆเจ้าหน้าที่เลยค่ะ เพื่อความหน้าเล็ก รอไม่ได้ 55555

ไหนๆ ไปแล้ว ปรึกษาเสร็จก็เข้าคอร์ส Snow white vit c นิดนึงเพื่อผิวขาวสวย

Snow white vit c.jpg

และแล้ววันนี้ที่รอคอยก็มาถึงงง วันผ่าตัดคร้า 55555

โมโม่เตรียมตัว เตรียมใจไปพร้อมมาก ก่อนทำก็มีพูดคุยกับคุณหมอกลวัชร์อีกครั้งก่อนจะ

เข้าห้องผ่าตัดค่ะ

คุณหมอกลวัชร์ค่ะ มือหนึ่งเรื่องผ่าตัดลดแก้มเลยค่ะ

โมโม่ ลดแก้ม_๑๗๐๑๒๘_0009.jpg

พอถึงเวลาเข้าห้องผ่าตัด ถามว่าตื่นเต้นมั้ย ตื่นเต้นมากค่ะ 555 ก็จะผ่าตัดนี่นา แต่พี่ๆพยา

บาลก็ลดความกดดันด้วยการเปิดเพลงคลอ คือดีอ่ะ เป็นกันเองมากเลยค่ะ จากนั้นคุณหมอกลวัชร์

ก็เริ่มลงมิอผ่าค่ะ ถามว่าเจ็บมั้ย ???

ตอบเลยค่ะ ว่าไม่เจ็บ เพราะคุณหมอฉีดยาชาค่ะ แค่จี๊ดๆตอนฉีดยาชาเท่านั้น ตอนผ่าไม่เจ็บ

เลยค่ะ ชิลมาก คุณหมอก็จะอธิบายตลอดเลย พอผ่าออกมาก็เอาก้อนไขมันให้ดูด้วยนะคะ อื้อหืออ !!

เหลืองๆเป็นก้อนเลยค่ะ เห็นแล้วจะเป็นลม ไม่แปลกใจทำไมแก้มถึงป่อง 5555

จากนั้นก็ประคบน้ำแข็ง กินยาที่ห้องพักฟื้นก่อนประมาณ 30 นาที แล้วก็กลับบ้านได้ค่ะ

โมโม่ รังคสิริ_๑๗๐๑๒๘_0017.jpg

วันที่ 1 ต้องรัดผ้าไว้เพื่อความเรียวค่ะ

1 วัน.jpg

วันที่ 2 ค่ะ

2 วัน.jpg

วันที่ 3 ค่ะ ความหน้าเรียวมาแล้ว เย้ๆ 55555

โมโม่ ลดแก้ม_๑๗๐๑๒๘_0006.jpg

เปรียบให้เห็นกันชัดๆเลยค่ะ ถ่ายมุมเดียวกัน ท่าเดียวกัน แต่หน้าเปลี่ยนไป๋

แต่ก่อนเวลาถ่ายรูปกับของกินต้องเอียง กลัวหน้าจะกลม ... เดี๋ยวนี้ล่ะ หน้าตรงสวยๆ

เป็นยังไงคะ ของดีที่โมโม่มาบอก ดีจริงมั้ยล่ะ ยืนยันเลยค่ะว่าฝีมือคุณหมอกลวัชร์เก่งมากๆ

ไม่เจ็บ ไม่ปวด ไม่มีผลข้างเคียงใดๆทั้งสิ้น โมโม่ผ่านมาแล้ว

โมโม่ ลดแก้ม_๑๗๐๑๒๘_0016.jpg

มุมไหนก็รอด ... เย้ๆๆๆ

โมโม่ ลดแก้ม_๑๗๐๑๒๘_0014.jpg

มุมข้างก็ไม่กลัวแล้ววว หน้าเรียว โมโม่ชอบมากค่ะ

วีเชฟอะไรเบอร์นี้

โมโม่ ลดแก้ม_๑๗๐๑๒๘_0010.jpg

โมโม่บอกเลยนะคะว่าหลังทำคืออเมซิ่งมาก งานคางก็มา ดีต่อใจไม่เคยคิดว่าตัวเองจะมี

คางแล้วหน้าวีแบบนี้

สำหรับครั้งนี้ โมโม่ให้คะแนนเต็ม 100 คะแนนเลยค่ะ ทั้งฝีมือคุณหมอ ทั้งผลลัพธ์ที่ได้

ทั้งคลินิกที่ได้มาตรฐาน ทั้งการบริการที่ประทับใจมากๆค่ะ ใครอยากหน้าเรียวถาวรแบบโมโม่

แวะไปคุยที่คลินิก หรือสอบถามผ่านไลน์ก็ได้ค่ะ @drkbeautyclinic ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

ราคาก็สบายกระเป๋าด้วย ดีเฟ่อร์

โพสต์ 2017-1-29 11:20:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-31 14:49:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
sobei ตอบกลับเมื่อ 2017-1-29 11:20
ราคาเท่าไหร่คะ

35,000 บาทค่ะ คุ้มค่ามากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-1-31 14:50:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หุยยย หน้าเรียวเลยอ่าาา แก้มหายไปจริงๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-31 15:03:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
asita ตอบกลับเมื่อ 2017-1-31 14:50
หุยยย หน้าเรียวเลยอ่าาา แก้มหายไปจริงๆ

ใช่ค่ะ หายไปเลย ทำครั้งเดียวก็เห็นผลเลยค่ะ โมโม่ชอบมาก แนะนำๆค่ะ
โพสต์ 2017-2-2 12:29:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสุดดดดดด ชอบมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้