ดู: 610|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวสริมจมูกกับคุณหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งแต่เสริมจมูกมาเราก็มีโอกาสได้มาเขียนรีวิวของเราเองค่ะ หลังจากที่เสริมไปแล้ว3เดือนค่ะ จริงๆแล้วก็ยังเข้ามาตรวจดูอาการอยู่ตลอดเพราะที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกเขามีประกันและเจ้าหน้าที่หลังทำคอยดูแลให้ค่ะ คือง่ายๆว่าสงสัยหรืออยากได้คำปรึกษาเกี่ยวกับศัลยกรรมที่เราทำไปดูสอบถามได้ตลอดค่ะ จริงๆสามเดือนก็มีนัดตรวจเลยมีโอกาสเข้าพบหมอด้วยค่ะ คุณหมอแจ้งว่ารูปทรงจมูกที่เสริมไปเริ่มจะเข้าที่ที่1-3เดือนค่ะ ซึ่งของเรา3เดือนพอดีแล้วก็ไม่ค่อยช้ำเท่าไหร่ด้วยคุณหมอมือเบามากค่ะ จะมีแค่อาการบวมอยู่สองสามวันแรกๆเท่านั้นเอง เรารู้สึกดีมากหายเร็วด้วย คุณหมอก็จะอธิบายว่าอาการช้ำหรือบวมนั้นเกี่ยวเนื่องกับสภาพร่างกายเราด้วยค่ะ เพราะสภาพร่างกายของแต่ละคนไม่เหมือนกันการฟื้นฟูของอาการจะต่างกัน จากที่ตัดสินใจเสริมจมูกที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกก็เพราะเพื่อนแนะนำเรามาและความน่าเชื่อถือของแพทย์ด้วยค่ะสำคัญมาก  แต่ต้องโทรไปจองหรือนัดคิวก่อนนะค่ะจากนั้นก็จะมีรถกอล์ฟรับส่งคอยบริการค่ะ ไปถึงเจ้าหน้าจะให้กรอกประวัติค่ะถ่ายรูปแล้วก็ขึ้นปรึกษาคุณหมอเพื่อพูดคุยในเรื่องของทรงจมูก และนัดคิวผ่าตัดค่ะ ถึงวันจริงเจ้าหน้าที่พยาบาลก็จะมาดูแลเราตลอดจนผ่าตัดเสร็จค่ะ จะพักฟื้นสักพักจนกลับบ้านไปพักต่อที่บ้านได้ค่ะ จากนั้นก็จะมีใบนัดให้เราเข้ามาตรวจเล็มไหมและดูอาการระยะยาวค่ะ ซึ่งอาการก็จะเริ่มเข้าที่อย่างที่คุณหมออธิบายไว้เบื้องต้นค่ะ
ก่อนเสริม
หลังเสริม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้