ดู: 533|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อึ้มสะใจ สวยจนใจสั่น 425 CC ที่ The SiB Clinic คะ !!!!!!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic กับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่สาขาทองหล่อ ซอย 18 นะคะ วันนี้ว่างๆๆจากการทำงาน ขอมานั่งแชร์ประสบการณ์ดีๆๆ ความประทับใจต่างๆๆๆ ที่ได้เข้ามารับบริการที่คลินิกนะคะ ก่อนอื่นเลยที่จะตัดสินใจทำหน้าอก เราได้ทำการศึกษาวิธีการ ศึกษาคลินิก ศึกษาประวัติคุณหมอ มาอย่างโชกโชนค่ะ เรียกได้ว่าในประเทศไทยก็มีคุณหมอหลายท่านมากๆๆๆ แต่เราอยากได้คุณหมอที่เป็นศัลยแพทย์ จบมาโดยตรง แบบเชี่ยวชาญโดยตรง เลยค้นไปค้นมา จนเจอชื่อคุณหมอ ดารินทร์ และ ได้เข้าไปดูเฟสบุคของทางคลินิก เพื่อไปดูรีวิวทรงหน้าอกต่างๆๆ ปรากฏว่า มันดีมากเลยค่ะ แต่ละทรงที่ทำออกมาดูเป็นธรรมชาติสุดๆๆๆ หน้าอกที่ทำโดยคุณหมอ ดารินทร์ จะออกมาดูเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค ไม่เป็นก้อนๆๆๆๆ เหมือนคลินิกอื่นค่ะ สะดุดใจกับผลงานของคุณหมอมากๆๆๆๆ นั่นดูรีวิวไปศึกษาไป คิดว่าสักวัน วันไหนว่างๆๆๆ จะต้องเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ ที่คลินิก ให้ได้เลย

และวันที่ว่างและเหมาะสม ถือเป็นฤกษ์งานยามดี ก็มาถึงค่ะ วันนี้เป็นวันที่คุณแม่ก็ว่างเหมือนกัน เลยลากตัวคุณแม่ไปด้วย เพราะคุณแม่ ก็ค่อนข้างไม่อยากให้ทำสักเท่าไหร่ เนื่องจากก็กลัว นั่นนี่ตามฟอร์มแหละค่ะ แต่ก็เข้าใจนะคะ คุณแม่เค้าก้ห่วงเราเป็นธรรมดา เลยลากไปพบคุณหมอด้วยเลย จะได้สบายใจ มีอะไรสงสัย ก็จะได้ถามคุณหมอได้โดยตรงเลย เพราะ บางทีเค้าถามหนู หนูก็ไม่รู้จะไห้คำตอบยังไง เพราะแม่หนูถามเยอะมากๆๆๆๆ งงไปหมดดดดดด 555555555 เราได้ขอคิวเพื่อเข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่สาขาทองหล่อนะคะ คลินิกอยู่ซอยทองหล่อ 18 ค่ะ หาง่ายมากๆๆ อยู่ติดถนนเลย แต่หาที่จอดยากมากๆๆๆ จำได้ว่าวนหาที่จอดรถ 2 รอบบ และก็มีคนใจดีออกไปพอดี เลยได้จอดหน้าคลินิกเลยค่ะ ครั้งแรกที่เข้าไปในคลินิกคือ โอเครมากๆๆๆ คลินิกดูไม่น่ากลัว สีสรรค์สวยงาม สะอาด แต่ลูกค้าเยอะมากๆๆๆๆ แบบเต็มคลินิกเลยค่ะ บางคนมาเพื่อปรึกษาแบบเรา แต่บางคนมาเพื่อล้างแผล มาบางมาเพื่อนวดหน้าอก ระหว่างที่เรานั่งรอคถุณหมออยู่ก็แอบถามคนที่มานวดหน้าอกว่า เผป็นยังไงบ้างทำที่นี่ไป เค้าบอกมาว่า ถ้าไม่ดีจริง คงไม่แนะนำน้องสาว เพื่อนสาวเค้ามาทำแน่นอน เค้าบอกว่า รอบครัวเค้าก็ปาไปแล้ว 2 คน เพื่อนเค้าอีก 2 คน ที่มาทำที่นี่ ถ้าไม่ดี ก็คงไม่มีการบอกต่อ ปากต่อปากแน่นอน เราก็แอบถามอีกว่าเจ็บไหมค่ะ 55555 เค้าก็ตอบตรงๆๆอะคะ วันแรกๆๆ ก็เจ็บ แบบหนักๆๆๆ ซึ่งเราก็เข้าใจได้แหละค่ะ ซีลีโคนหลาย CC ถูกยัดเข้าไป ก็คงต้องรู้สึกบ้างแหละเนอะ ใครว่าไม่เจ็บ ก็โกหกละ 5555555555

และแล้วก็ถึงคิวเราแล้วค่ะ ลากคุณแม่เข้าไปคุยด้วยค่ะ เราได้พูดถึงปัยหาของหน้าอกเราให้หมอฟัง ว่าหน้าอกเราค่อนข้างแบน และ ก็เป็นอกไก่ อกห่างค่ะ คุณหมอก็แนะนำว่าถ้าอยากให้มีเนินที่สูงขึ้น ก็ต้องทำทรงกลม เพราะทรงกลมจะช่วยเพิ่มเนินหน้าอกให้สูงขึ้น สวยขึ้น  เราเองก็อยากทำทรงกลม อยู่แล้วค่ะ เพราะคุณหมอแจ้งว่าทรงหยดน้ำ ต้องเป็นคนที่มีฐานหน้าอกเก่าทีโอเครอยู่แล้ว ถึงจะทำออกมาดูเป็นธรรมชาติ ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม แต่อกเราคือไม่มีค่ะ งั้นก็ข้ามไปค่ะ ทรงหยดน้ำอะคะ ข้ามไปก่อน 55555555 คุณแม่ถามคุณหมอถึงเอฟเฟคหลังทำ และสอบถามว่าเราสามารถให้นมบุตรได้ไหม คุณหมอก็บอกว่าให้ได้ตามปกติเลยค่ะ เพราะคุณหมอผ่าตัดแบบใต้กล้ามเนื้อ วางซีลีโคนใต้กล้ามเนื้อ จึงไม่มีปัญหาเรื่องให้นมบุตรเลยค่ะ คุณหมอกับคุณแม่คุยกันไปอย่างเพลินๆๆ จนคุณแม่ใจอ่อน ยอมให้ทำเลยค่ะ 55555 คุณหมอบอกว่าไม่ต้องห่วงค่ะ คุณหมอจะดูแลให้เอง บลาๆๆๆ คุณแม่ใจอ่อนจนได้ เรียกได้ว่าแผนที่เราคิดไว้ ได้ผลมากๆๆๆๆๆ ออกจากห้องปรึกษาปุ๊ป ก็จองคิวทำเลยค่าาาา หลังจากนั้นก็กลับมาพักผ่อนให้เพียงพอ งดทานพวกวิตามินซีต่างๆๆ กลูต้าด้วยงดหมด ตามคำสั่งคุณหมอ และก็ไปตรวจสุขภาพตามที่คุณหมอบอก พร้อมมาก กับศึกครั้งนี้ 5555555 เดี๋ยววันนี้มีรูปมาฝากกันนะคะ

ซีลีโคน Mentor 425 CC นะคะ

ทรงกลม ผิวทรายคะ

สวยถูกใจสุดๆๆๆๆ กราบคุณหมอเลยคะ

สำหรับเพื่อนๆๆท่านไหน สน สามารถโทรไปได้ที่เบอร์ 088-2228660 นะคะ หรือแอดไลน์ไปที่ @thesibclinic ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้