ดู: 713|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก เซบบิ้น 395 CC แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 10 วัน

หลังเสริม 12 วัน

หลังเสริม 20 วัน

vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

vvvvvvvvvvvvvvvvvv

vvvvvvvvvvvvv

vvvvvvvvv

vvvvv

v

สวัสดีสมาชิกทุกๆคนนะค่ะ วันนี้เรามารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ เราทำได้ 20 วันแล้วค่ะ
แผลผ่าตัดบริเวณปานนมค่ะ  เราเสริมขนาด 395 CC ซิลิโคน เซบบิ้น ฝรั่งเศสค่ะ
ทรงกลม ผิวทราย ราคา 55,000 บาท ค่ะ มีค่ายา 1,000 ค่าตรวจสุขภาพ 1,500
แถมคอร์สนวดและซัพพอร์ท บราให้ด้วยค่ะ ผ่าตัดที่ทองหล่อเยื้องๆ เจ อเวนิวค่ะ  
เราเสริมกับคุณหมอชาติชายค่ะ ใช้เวลาผ่าตัดประมาณชั่วโมงกว่าๆค่ะ ไม่นานเลย
ระหว่างทำเราจะไม่รู้สึกตัวนะค่ะ ที่นี่เค้าใช้วิธีการดมยาสลบ โดยวิสัญญีแพทย์ค่ะ
ปลอดภัย มาตรฐานโรงพยาบาลเลยค่ะ คุ้มค่ากับราคาที่จ่ายไปมากๆ ประทับใจๆ

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ  โพสต์ 2017-1-26 07:21
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-28 11:44:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีขึ้นเลื่อย ๆ จ้า เดี๋ยวมาอัพเดทน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้