ดู: 433|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] ผลงานเสริมจมูกกับคุณหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวการเสริมจมูกครั้งแรกของชีวิตค่ะ เราเองไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อน ตอนแรกก็เฉยๆ แอนตี้ด้วยซ้ำ เสริมทำไมหน้าเดิมก็ดีอยู่แล้ว แต่พอนานๆไปคนรอบๆตัวเริ่มเสริมจมูกกันเยอะ จากเดิมที่ไม่ค่อยสนใจก็เริ่มอยากจะทำขึ้นมาเรื่อยๆ เพราะเพื่อนๆที่เสริมคือหน้าเปลี่ยนมากสวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ก็เลยถามว่าทำที่ไหน ทำเสร็จเป็นยังไงประมาณนี้ ฟังๆก็ไม่ได้หน้ากลัวอะไร ก็เลยตัดสินใจทำอยากสวยบ้าง เลือกทำกับโรงพยาบาลเอเซียคอสติกตามเค้าแนะนำมา ก็สอบถามข้อมูลไปทางเฟสบุค ไม่ผิดหวังค่ะ พี่พนง.ตอบคำถามดีมาก ใส่ใจเรา มาตรฐานต่างๆก็ถือว่าปลอดภัยเลยคะ ดีกว่าไปทำคลินิก หลังจากสอบถามเราก็จองคิวเลยค่ะ ถึงวันทำก็ตื่นเต้นมาก กรอกประวัติ ช่วงรอหมอนี่ใจจะขาด กลัวก็กลัว อยากทำให้เสร็จก็อยาก จนถึงคิวเราทำการผ่าตัด เจ็บแค่ตอนฉีดยาแต่ก็ไม่ได้มากมาย พอทนได้ค่ะ ตอนทำนี่เราไม่รู้สึกอะไรเลย หลับตาตลอด พอทำเสร็จ รีบหากระจกก่อนเลย พนง.ก็พาไปรับยา นั่งพัก พอหายตื่นเต้นแล้วเราก็กลับบ้าน มาถึงก็นอนหน้าตรงหมอนสูง ประคบเย็นกินยา 2-3วันแรกจะรำคาญหน่อย พอแกะพลาสเตอร์ออกโล่งมาก อาการเจ็บหรือแผลคือเราไม่ค่อยมีอาการอะไรเลย บวมๆตึงๆเจ็บจี๊ดๆแค่นั้น มีมีอักเสบอะไร หมอนัดเราก็เข้าไปตามนัดค่ะ เจ้าหน้าที่ก็จะคอยสอบถามเรามาทางไลน์ตลอดนะคะ พอครบ1เดือนเข้าไปตรวจปกติดีแล้วค่ะ ถือว่าพอใจมากค่ะ ไม่ผิดหวังที่ตัดสินใจเสริมจมูก เอารูปมาให้ดูกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้