ดู: 1694|ตอบกลับ: 4

[ทั่วไป] ใครเคยทำultheraคะ ทำultheraกะหมออะไรให้ได้ผลคะ

[คัดลอกลิงก์]

ที่อยุ่ในลิสต์นะคะ

1.the klinique หมอเจ้าของสุดหล่อ

2. svj หมอวิสิฏฐ น่าจะจริงใจ ราคาก้อไม่แพง

3.slc  เห็นพรีเซนเตอร์มีแต่คนแก่ เลยคิดว่าน่าจะได้ผล

เพื่อนๆว่าไงอะคะ  

ขอความเห็นหน่อยน้า้

หน้าม้า ไม่เคยทำจริง ขอร้องนะคะ ไม่ต้องอินบอคมา พี่อยากทราบความเห็นจริงๆค่ะ

โพสต์ 2017-1-22 20:30:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยทำที่ svj หมิวิสิฎที่นี่ถูกสุดแต่ทายาชาก่อนทำ ส่วนบางคลินิกก็ฉีดยาชาแทน แต่ที่นี่จะเน้นไม่ยิงเยอะจนหน้าบวมบางคลินิกไม่กำหนดช๊อตจริง แต่ยิงทีแก้มบวมเหมือนผ่าฟันคุด ก็ยกกระชับประมาณนึงแต่อย่าหวังผลมากว่ามันจะเหมือนดึงหน้าให้ตึงแป๊ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากๆค่ะ มี่คนตอบซะที ละถ้าคุณแนะนำ ควรไปยิงultheraคลินิกไหนคะ ขอบคุณมากๆค่ะ  โพสต์ 2017-1-23 22:46
โพสต์ 2017-1-25 10:10:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำว่าลองทำดูเป็นส่วนๆดูก่อนถ้าคิ้วตกก็ทำแค่ยกคิ้ว แก้หย่อนก็ทำแก้ม มีเหนียงก็ลองทำแค่เหนียงดูผลลัพธ์เอา แต่ถ้าทำทั้งหน้าสามตัวเลือกนี้ลอง svj ก่อนก็โอเค แต่ตอนนี้ผมทำที่ bsl clinic หมอโอเคฉีดยาชาก่อนราคาต่างกันแค่หมื่นทัั้งหน้ากับของ svj แต่ยิงแล้วหน้าไม่บวม
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-29 22:38:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Wentz ตอบกลับเมื่อ 2017-1-25 10:10
แนะนำว่าลองทำดูเป็นส่วนๆดูก่อนถ้าคิ้วตกก็ทำแค่ยกคิ ...

กะจะทำทั้งหน้าและคอคะ
เลยเริ่มเปลี่ยนใจอาจไปทำbslละคะ เพราะsvj ก้อ47000
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้