ดู: 979|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] Reviewเสริมหน้าอกอัพไซส์ใหม่กับหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ได้มารีวิวหน้าอกครั้งแรกค่ะ แล้วมีความประทับใจในฝีมือคุณหมอ วันนี้เราขอมารีวิว การเสริมหน้าอกที่ โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก โดยคุณหมอ ทนงศักดิ์ ปัญญาวิรุฬห์โรจน์ (ศัลยแพทย์ตกแต่ง)  เราเองก็เป็นคนที่เสพการดูรีวิวอยู่เป็นประจำค่ะ ในเวปไซต์ต่างๆหลากหลายคลินิก แต่รีวิวที่โดนใจเราส่วนใหญ่ก็จะเป็นรีวิวไม่โดดเด่นเท่าไหร่เพราะไม่ชอบอะไรที่เกินจริงหรือเวอร์ เพราะเรามองว่าหน้าอกไม่จำเป็นต้องใหญ่มากก็สวยได้ค่ะขอแค่ดูเป็นทรงที่สวย เป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค ซึ่งเราเองจะชอบมากกว่า และชอบหน้าอกแบบนี้มากๆ จึงตั้งใจว่าถ้าจะเสริมก็จะเสริมแบบธรรมชาติกับคุณหมอทนงศักดิ์ นี่แหละค่ะ พูดถึงฐานเดิมของเราก่อนตัวเราเองเป็นคนที่มีฐานหน้าอกอยู่แล้วบ้าง แต่ไม่ได้เยอะอะไรมากมาย และ รูปทรงก็ไม่ได้สวยงามเท่าไหร่ ต้องคอยดัน คอยใส่เสื้อในดัน เราเลยตัดสินใจไปปรึกษาคุณหมอค่ะคุณหมอให้คำปรึกษาและแนะนำขนาดไซส์ที่เหมาะสมกับเราเข้ากับน้ำหนักส่วนสูงของตัวเราทำให้มันสมตัวมากที่สุดพร้อมอธิบายถึงความเป็นจริงว่าอาการหลังทำจะมีอาการเจ็บและปวดอยู่บ้างเป็นปกติของทุกการผ่าตัดอยู่แล้ว ก่อนเข้าการผ่าตัดนั้นจะมีการตรวจร่างกายเพื่อความพร้อมก่อนผ่าตัดค่ะ พอถึงวันนัดเข้ามาผ่าตัดซึ่งเป็นห้องผ่าตัดใหญ่หลังจากที่เราเปลี่ยนชุดใส่เสื้อคลุมถอดทุกอย่างที่เป็นโลหะออกก็จะมีวัดความดันตรวจร่างกายและดมยาสลบ เตรียมผ่าตัดค่ะ จากนั้นกลับบ้านหลังจากที่พักฟื้นได้เลยค่ะ พักต่อที่บ้านอีก3-4วันค่ะ อาการก็เริ่มหายดีลุกเดินได้ปกติมากขึ้นค่ะ
รูปรีวิวค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้