ดู: 576|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] มีปัญหาหน้าอ้วน แต่ตัวไม่อ้วน ใครเป็นบ้าง !!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Littlebay เมื่อ 2017-1-18 09:42

แนนมีปัญหาเรื่อง แก้มเยอะ และมีเหนียงค่อนข้างย้อย
แต่เป็นคนตัวผอมนะ ตอนแรกว่าจะไปโบท็อกซ์
แต่มีพี่ที่รู้จักแนะนำว่า โบท็อกซ์ไม่น่าช่วยแล้ว เพราะเคสเราน่าจะเป็นไขมัน
ให้ไปทำเมโสแฟต เพื่อฉีดสลายไขมันจะดีกว่า และตรงจุด
เราเลยกะจะไปฉีด Lipo ของ Mesoestetic มีพี่ที่ไปฉีดมาบอกได้ผลดี และหน้าเรียว เล็กลง
เลยอยากแชร์ประสบการณ์กับเพื่อนๆ ที่เคยไปฉีด ใครเคยไปทำ อัพเดทให้ฟังกันหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
แนะนำที่นี้เลยค่ะ https://www.facebook.com/LebangkokClub/
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้