ดู: 915|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกมาแล้วสวย ดูเป็นธรรมชาติจริงๆ ที่เดอะซิป คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boboweee เมื่อ 2017-1-15 21:08

ไปเสริมหน้าอกมาผ่านมา 18 วันแล้ว ชอบหน้าอกตัวเอง เลยอยากมารีวิว ที่เว็ปไซต์นี้ ของเราอาจจะไม่ใหญ่มากค่ะ เพราะเลือกให้พอดีกับตัว มีแค่นี้เราก็รู้สึกดีกว่าเมื่อนก่อนมากมาย5555
รูปก่อนที่เราไปทำ

เพราะดั้งเดิมเนื้อนมของเราไม่มีเลยแบนแทบจะเรียกกระดานโต้คลื่นเลย สุดท้ายก็มาตัดสินใจเลือกที่จะเสริมหน้าอกเป็นวิธีแก้ไขให้ตัวเองที่ดีที่สุด แล้วก็มาเลือกที่เดอะซิป คลินิกเพราะทำแล้วในรีวิวที่เพื่อนๆ คนอื่นลงภาพรีวิวในเว็ปดั่งโด่งนี่แหละค่ะ ทำแล้วสวยจริงๆ เลยเลือกที่นี้
นี่ค่ะภาพหลังจากไปเสริมมา

ของเราเลือกขนาด 350 cc. ทรงกลม ตอนนี้หน้าอกเริ่มนิ่มค่ะ เพราะได้นวดมาหลังจากตัดไหม แผลเริ่มดีขึ้น ตอนนี้จิตใจเรา อยากให้แผลหายเร้ซ อยาจะไปอาบแดด ใส่ชุดบิกินี้ โชว์หุ่น โชว์หน้าอกสวยๆ ซะแล้ว รอๆๆๆๆ อีกไม่นาน55555

อยากให้เพื่อนๆที่สนใจกำลังจะอัพไซต์หน้าอกเหมือนเรา ลองมาปรึกษาคุณหมอได้ คุณหมอใจดีมาก แล้ววันนี้ขอเขียนเท่านี้ก่อนนะค่ะ แล้วครั้งหน้า เราใส่ชุดบิกินนี้เมื่อเราจะเอารูปมาฝากกันนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้