ดู: 1251|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทรงหยดน้ำที่เป็นธรรมชาติที่สุด ไม่เป็นบล็อค ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย นะคะ ตัวเราเองเป็นคนที่ค่อนข้างมีหน้าอกอยู่แล้วนะคะ แต่เป็นหน้าอกที่ไม่เป็นทรงเท่าไหร่ เป็ฯทรงแบบไม่สวยเท่าไร เวลาถอดชุดชั้นใน จะเห็นชัดมากกกกๆๆ ว่าหน้าอกไม่สวย ไม่เป็นทรง เลยคิดว่าสักวันต้องทำหน้าอกให้ได้เลยค่ะ และคลินิกเสริมหน้าอกที่ดังที่สุด ที่ฮอตที่สุดตอนนี้ ก็หนีไม่พ้น The SiB clinic นะคะ เป็นคลินิกที่เสริมหน้าอกแล้วผลลัพธ์ออกมาดีมากๆๆๆๆ หน้าอกไม่เป็นบล็อก ไม่แข็ง ทรงสวย ธรรมชาติ สุดๆๆๆๆ เรานี่ติดตามดูรีวิวของคลินิกนี้มาโดยตลอดเลยค่ะ แต่ละทรงที่ได้ออกมาจากที่นี้ จะสวย เป๊ะ ปัง อลังการเว่อรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร์ เลยค่าาาาาา 555555 ไม่ได้อวยนะคะ แต่มันเป็นเรื่องจริง  

ด้วยความที่ดูรีวิวบ่อยมากๆๆๆ เช้า สาย บ่าย เย็น ก็นั่งดู นั่งศึกษษไม่จบสิ้น วันนี้วันว่างๆๆจากการทำงาน เลยโทรเข้าไปสอบถาม เพื่อทำนัดจองคิวปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่  The SiB Clinic สาขา ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต ค่ะ ซึ่งคุณหมอดารินทร์ จะเข้ามาทุกๆๆวันพุธนะคะ เพื่อนๆที่อยู่แถวรังสิต สามารถเข้ามาขอคำปรึกษาจากคุณหมอได้เลยค่ะ ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายนะคะ

เราได้บอกความต้องการของเราให้คุณหมอฟัง และ ปัญหาของเรา ว่าหน้าอกเราไม่เป็นทรง อยากได้ทรงที่ทำออกมาแล้วดูะรรมชาติสุดๆๆๆ คุณหมอเลยแนะนำให้ว่าทำเป็นทรงหยดน้ำแทน ทรงกลม เพราะ ทรงหยดน้ำจะไม่เน้นเนินที่สูงสักเท่าไร จะได้เป็นเนินที่สโลบ คล้อย อย่างเป็นธรรมชาติ มากกว่าทรงกลม ซึ่งเราก็โอเคค่ะ เพราะในใจอยากใส่ทรงหยดน้ำอยู่แล้ว แต่ไม่กล้าบอกคุณหมอ เลยให้คุณหมอประมเนิเองก่อน คุณหมอแนะนำว่าก่อนการผ่าตัดให้งด อาหารเสริม จำพวกอวิตามินต่างๆๆ กลูต้าที่เรากินอยู่ให้งดก่อน เพราะจะทำให้การผ่าตัด เราจะมีเลือดไหลออกเยอะ ซึ่งเราจะฟื้นตัวได้ช้าลงไปอีก และคุณหมอก็ให้เราไปตรวจสุขภาพมาตามข้อหัวที่คุณหมอให้มาค่ะ เพื่อเช็คความพร้อมของร่างกายของเรา ความสวยที่มาพร้อมความปลอดภัยย่อมดีที่สุดค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวหลังทำมาให้ดูกันนะคะ ว่าสวย เป๊ะ แค่ไหนค่าาาาา

ซีลีโคนทรงหยดน้ำ ขนาด 430 CC นะคะ

ซีลีโคน Mentor คะ

สำหรับเพื่อนๆๆท่านไหนที่สนใจจะเสริมหน้าอกนะคะ เราแนะนำเลยค่ะ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เท่านั้นค่ะ คุณจะสวยเป๊ะ อย่างปลอดภัย ไร้ซึ่งความกังวลว่าจะออกมาสวยไหม เบี้ยวไหม จะแข็งไหม จะเป็นบล็อคไหม ปัญหาเหล่านี้จะหมดไปเลยค่ะ ถ้าคุณวางใจ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยค่ะ

สวยครับ สวยมากๆ
ราคาเท่าไหร่คะ
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้