ดู: 1397|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนชีวิตใหม่เสริมหน้าอก@โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติก หน้าอกสำหรับผู้หญิงเราถือว่าเป็นเรื่องสำคัญ เราเป็นคนไม่ค่อยทีหน้าอก ทำให้เราเองเวลาแต่งตัวค่อนข้างจะขาดความมั่นใจ ก็เลยตัดสินใจที่จะเสริมหน้าอก ตอนแรกก็กล้าๆกลัวๆ แต่พอมองตัวเองในกระจกทุกวันมันก็เริ่มมีแรงบัลดาลใจมาเรื่อยๆ เราก็หาที่ทำจนได้ที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ เราจะขอเล่าการเตรียมตัวก่อนทำนะคะ หลังจากเราจองคิวและนัดวันแล้ว ก่อนถึงวันทำ1อาทิตย์ เราก็งดวิตมินทุกตัวที่เรากินค่ะ พักผ่อนเยอะๆให้ร่างกายแข็งแรงพร้อมรับการผ่าตัด ก่อนทำจะมีการตรวจร่างกาย แนะนำนัดตรวจก่อนทำซัก1-2 วันนะคะ ตรวจวันทำเลยมันจะค่อนข้างวุ่นวาย พอถึงวันผ่าจะได้ผ่าเลย เราทำการปรึกษาคุณหมอตรวจร่างกายถึงวันทำก็ไปทำเลยคะ งดน้ำงดอาหาร6ชั่วโมง ทางโรงพยาบาลนัดประมาณเที่ยงไปถึงก็เปลี่ยนเสื้อผ้านอนรอ ซักพักคุณหมอวิสัญญีก็จะฉีดยาให้เราสลบ หลังจากนั้นเราก็ไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ ตื่นมาอีกทีก็อยู่ห้องพักฟื้น ตอนนั้นมันก็มึนๆ ไม่มีอาการเจ็บอะไร พอพักฟื้นอยู่ประมาณ3ชั่วโมงก็กลับบ้านได้ พอถึงบ้านเราเพลียๆ กินข้าวกินยาแล้วเราก็หลับนอนหมอนสูงหลับค่ะ ตอนดึกๆก็รู้สึกปวดแล้วค่ะสงสัยยาชาหมดฤทธิ์ ตรงแผลแทบไม่ปวดเลย ปวดตรงหน้าอก เราก็ดูแลตัวเองตามเจ้าหน้าทีแนะนำมาจนถึง1เดือนเข้าไปตรวจ อาการปกติ เอารูปมาให้ดูกันค่ะ
โพสต์ 2017-1-13 15:11:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ซิลิโคนอะไรคะ ขนาดเท่าไหร่ สวยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้