ดู: 996|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 425 สวยฉ่ำกันให้ตาแตกไปเลย ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kantidayane77 เมื่อ 2017-1-12 15:10

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic ให้เพื่อนๆๆชาวดั้งโด่งได้ฟังกันนะคะ เราเองเป็นคนที่อยากทำหน้าอก หน้าใจมาตั้งแต่สมัยเรียนแล้วค่ะ แต่ด้วยความที่ทางบ้านก็ไม่ยอมให้ทำ กลัวปัญหานั่นนี้ แต่ก็เข้าใจแหละค่ะ เพราะ การผ่าตัดเสริมหน้าอกไม่ใช่การผ่าตัดเล็ก เป็นการผ่าตัดใหญ่ การตัดสินใจก็ถือว่าสำคัญ เลือกหมอดี คลินิกดี ก็โชคดีไป แต่ถ้าเห็นแก่ของถูก เลือกหมอผิด คลินิกผิด ก็ซวยไปค่ะ เจ็บตัวแล้วเจ็บตัวอีก หลายครั้งหลายคราแน่นอนนนนนนนนนนนนนน

The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เชื่อว่าเพื่อนๆๆหลายท่าน รู้จักชื่อนี้ คลินิกนี้แน่นอนค่ะ เพราะถ้าพูดถึงเรื่องทำหน้าอกแล้ว ไม่มีใครไม่รู้จักค่ะ เช็คจากรีวิวในเวปต่างๆๆได้เลยค่ะ ผลงานของคุณหมอ เรียกได้ว่า ผลลัพธ์ที่ได้คือธรรมชาติมากๆๆๆ หน้าอกไม่แข็ง ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม ไม่เป็นบล็อค แต่ละรีวิวที่เห็นจาก The SiB Clinic ทำเอาใจสั่นนนนนมากๆค่ะ สวยแบบกราบใจคุณหมอ กราบฝีมือคุณหมอมากๆๆๆ มำออกมาได้ธรรมชาาติสุดๆๆๆๆๆๆ เราเองก็เริ่มมีความอยากขึ้นเรื่อยๆๆ เพิ่มขึ้นเรื่อยๆๆๆๆ จนวันนี้ไม่ไหวแล้วค่ะ นั่งหาข้อมูลเกี่ยวกับการเสริมหน้าอกว่ามันเป็นยังไง แท้ที่จริงแล้วมันน่ากลัวอย่างที่เค้าพูดๆๆกันไหม google ช่วยคุณได้ค่าาาาาาา

เราเองสนใจการเสริมหน้าอกผ่านกล้อง เป็นนวัตกรรมใหม่ของคลินิกเลยค่ะ ในเมืองไทยมีไม่กี่คลินิกนะคะ ที่จะใช้กล้องในการส่องเพื่อเลาะโพรง แต่ที่นี้นำ ล้ำสมัยสุดๆๆๆๆค่ะ การเสริมหน้าอกผ่านกล้อง ขอดีของมันก็คือ คุณหมอจะเหมือนมีดวงตา ดวงที่ 3 นั่นก็คือกล้องนั่นเองค่ะ การเลาะโพรงจะสมูทขึ้น การวางซีลีโคนก็จะแม่นยำมากยิ่งขึ้นค่ะ เจ็บน้อยกว่า ฟื้นตัวได้เร็วกว่า รู้แบบนี้แล้ว รออะไรละคะ โทรไปสอบถามที่เบอร์ Hotline ของคลินิก 088-2228660 เลยค่าาาาา เพื่อนัดวันเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ จะได้จบความฝันนี้สักที ความฝันที่เป็นจริงคงอีกไม่นานแน่นอนค่ะ หลังจากได้ทำนัดเพื่อปรึกษากับคุณหมอแล้ว ก็ได้เล่าถึงปัญหาต่างๆๆที่เรามี และความต้องการของเรา ว่าประมาณไหน หลังจากนั้นคุณหมอก็จะพูดถึงความเป็นไปได้ หลังจากทำเสด เราจะเปนยังไง บลาๆๆๆๆๆ เรียกได้ว่าคุณหมอใจดีมากๆๆ เฟรนลี่สุดๆๆๆ ถามอะไรไปก็ตอบได้หมดทุกคำถาม ทำให้เราอุ่นใจมากๆๆค่ะ ที่ไว้วางใจ The SiB Clinic เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวมาฝากเพื่อนๆๆๆ กันนะคะ

ขนาด 425 CC นะคะ

ซีลีโคน Mentor คะ

การเลือกคลินิกศัลยกรรม เสริมหน้าอก ไม่ใช่เรื่องเล็กๆนะคะ เราเสียตังค์ไปแล้ว ต้องได้สิ่งที่ดีที่สุดนะคะ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เท่านั้นค่ะ

หน้าอกสวยมาก ใหญ่กำลังดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้