ดู: 1896|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ผิดหวังจริงๆ กับ Princess Nose จมูกสวย by คุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ae087458968 เมื่อ 2017-1-11 14:25

สวัสดีค่ะ เราชื่อเอ้นะคะ
วันนี้จะมารีวิวจมูกทรงปริ้นเซสโน๊ตที่ไปทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์มานะคะ
เอ้เข้าไปทำมาช่วงเดือนธันวาที่ผ่านมานะ ตอนนี้ก็เกือบเดือนแล้วค่ะ จมูกเริ่มเข้าที่ รัดแกนแล้ว
ก็เลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆที่สนใจทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ดูทรงกันค่ะ
ก่อนทำเอ้ไม่มีดั้งเลยค่ะ หน้าบานๆ บ้านๆมากเลยค่ะ จมูกออกจะใหญ่ๆด้วยซ้ำ
ก็เข้ามาทำที่ รพ.เลอลักษณ์ เพราะบ้านอยู่จังหวัดนนด้วยค่ะ รพ.นี้มีชื่อเสียงมากๆ ตั้งแต่ยังเป็นคลินิคอยู่เลย

ตัดสินใจไม่นานก็เข้ามาทำ โดยที่เอ้เลือกทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ เพราะอยากทำมานานแล้ว
ได้ยินชื่อเสียงของหมอมานานมาก คุณหมอทำเก่ง ไม่เจ็บ และฝีมือการเหลาซิลิโคนนี้ต้องยอมจริงๆ เป๊ะมาก
จมูกที่ออกมาจะเข้ากับหน้าเรามากเลยค่ะ  จะไม่ดูหลอก ดูปลอมค่ะ
ก่อนทำคุณหมอก็จะฉีดยาสลบอ่อนๆ ให้เราก่อน ไม่เจ็บเลยค่ะ เพราะยาสลบที่นี้ฉีดทางแขนค่ะ
จากนั้นก็จะหลับไปยาวๆ หลังจากฉีดยาสลบเค้าก็จะฉีดยาชาต่อด้วยค่ะ
เพราะถ้าเราเกิดตื่นมาก่อนก็ยังมียาชา ทำให้ไม่เจ็บอยู่ค่ะ ละก็เริ่มทำไปเรื่อยๆๆ
เอ้ไม่รู้ตัวเลยค่ะ คุณหมอมือเบาและใจเย็นมากก ไม่เจ็บเลย จนมารู้อีกทีคือทำเสร็จแล้วค่ะ
ก้ดูแลตัวเองมาเรื่อยๆ จนผ่านมาจะครบเดือนแล้ว จมูกสวยมากค่ะ พอใจมากกกับมากกับทรงเจ้าหญิงนี้

วันแรกค่ะ นอนหมอนสูง ประคบเย็นไปๆค่ะ

7 วันค่ะ

15 วัน คือชอบมากๆ ทรงเริ่มมาแล้ว เข้าที่หมดทุกอย่าง แต่งหน้าง่ายมาก

วันที่ 18 ค่ะ รัดแกนเร็วมากค่ะ ทรงสวยจริงๆ ปริ้นเซสโน็ต

ล่าสุดค่า จมูกทรงสวยมากๆเลยค่ะ รับกับใบหน้าดีมากๆ ชอบมาก

สวยจังค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย
สวยจังเลยค่ะ
ดั้งสวยมากเลยค่ะ
สวยขึ้นหรือป่าวคร้าาาาาา
โด่งขึ้นเห็นๆ
หน้าเปลี่ยนเลย
สวยมากเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้