ดู: 892|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เพิ่งไปเสริมหน้าอกมาคะ ขอบอกชื่อคลินิกนะคะ ที่เดอะซิป

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อน้องพลอยนะคะ เพิ่งไปเสริมหน้าอกมาคะ ขอบอกชื่อคลินิกนะคะ ที่เดอะซิป คะ
หลังจากเสริมหน้าอก
ก่อนไปเสริมหน้าอก
คุณหมอที่เสริมให้พลอย ชื่อคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย การเสริมหน้าอกถือว่าเป็นการศัลยกรรมใหญ่มากๆ เลยก็ว่าได้ ตอนที่ถึงเวลาจะผ่าตัดก็แอบกลัวเหมือนกัน แต่ข้อดีคือเราจะไม่ได้รู้สึกตัวเพราะมีนอนอย่างเดียว เขาวางยาสลบให้ วินาทีแรกที่ลืมตาขึ้นมาหลังจากเสริมหน้าอก แน่นหน้าอก เหมือนมีของวางทับอยุ่บนอก เพราะคุณหมอพันผ้าหน้าอก เราก็เลยรู้สึกแน่นๆ  พี่คนที่ดูแลเราบอกว่าต้องพันผ้าไว้เพื่อไม่ให้ซิลิโคนเคลื่อนและทำให้หน้าอกเราชิด แต่ก็พันผ้าไม่นาน ก็แค่ 3วันแรกเท่านั้น อยากสวยก็ต้องอดทนค่ะ

ตอนที่เอาผ้าพันหน้าอกออกรู้สึกตื่นเต้นมากๆ อยากรู้ว่าถอดผ้ามาจะสวยเลยหรือเปล่า แต่ก็เป็นไปตามที่คาดหมายเลยค่ะ สวย ชิด แต่ตอนนั้นก็ยังดูใหญ่ๆ บวมๆ อยู่เพราะทำมาไม่กี่วัน เมื่อครบ 14 วันคุณหมอก็จะนัดเราไปตัดไหมคะ ในวันนั้นจะมีพี่ที่ดูแลเราเขาก็สอนเราเรื่องของการนวดหน้าอกแบบง่ายๆ เพราะเราไม่สะดวกเข้าไปให้พี่เขานวดที่คลินิค เพราะบ้านเราอยู่ไกล ตอนนี้ผ่านมาครบ 1 เดือนแล้ว หน้าอกเริ่มเข้าที่แล้วคะ หน้าอกเริ่มนิ่ม

ท้ายที่สุดเราอยากจะบอกว่า เลือกไม่ผิดจริงๆ ที่คิดตัดสินใจเสริมหน้าอก และเลือกทำที่เดอะซิป เราให้คะแนนเต็ม 100 เลยค่ะ ทั้งเรืองผลงานคุณหมอ ความสะอาดของสถานที่ พี่ๆ พนักงานก็น่ารัก
โพสต์ 2017-1-10 16:49:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยอะ เลือกซิลิโคลนแบบไหนมาจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้