ดู: 4987|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 400 cc คุณหมอหลุยส์ จาเรม คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย viewviewww เมื่อ 2017-1-8 17:40

สวัสดีค่ะ วันนี้เรามารีวิวเสริมหน้าอก กับคุณหมอหลุยส์ จาเรม คลินิก ด้วยเทคนิคนมจัดทรงได้ ที่คุณหมอจะเน้นวิธีการเลือกทรงหน้าอกที่เหมาะกับปัญหาของแต่ละคนกันค่ะ

ด้วยความที่เราทำงานเป็นพริตตี้อ่ะเนอะ เลยต้องมีตัวช่วยเรื่องความมั่นใจกันหน่อย จึงตัดสินใจทำหน้าอกค่ะ ถามว่าทำไมเราถึงเลือกที่จาเรม คลินิก ส่วนใหญ่เราจะดูจากรีวิวในเฟสบุค และเห็นว่าที่นี่ คุณหมอทำแผลใต้ราวนม ทรงสวยดี เลยเลือกทำที่นี่ค่ะ

วันแรกที่เราเข้าไปประเมินกับคุณหมอ ปัญหาของเราคือ หน้าอกไม่เท่ากันเล็กน้อยแต่ไม่น่าเกลียด เนื้อหน้าอกค่อนข้างเยอะ เลยขอให้คุณหมอใส่สัก 400cc ไปเลย ใส่ซิลิโคนผิวทราย ทรง W หยดน้ำค่ะ

พอมาถึงวันที่ทำ เราเลือกวิธีดมยา ตอนเริ่มดมยาแอบกลัวค่ะ กลัวไม่ฟื้น 5555 แต่ก็คิดแต่เรื่องที่ดีๆเอาไว้ ตื่นมาก็ไม่มีอะไรค่ะ คุณหมอมือเบา ทำดีมากเลย แผลสวยด้วย

อาการหลังทำวันแรกแย่หน่อยค่ะ เพราะเจ้ายาสลบ กลับมาทานอะไรไม่ได้เลย แต่ไม่เจ็บแผลนะคะ คงเป็นเพราะยายังมีอยู่เลยไม่เจ็บ พอวันที่ 2 เท่านั้นล่ะ ยาเริ่มหมดฤทธิ์อาการเจ็บเริ่มมาแต่ก็ทนได้ วันที่ 3 เจ็บแผลใต้ราวนมมากขึ้น แต่ก็ลุกไปเข้าห้องน้ำเองได้ตั้งแต่วันที่สองแล้วนะคะ วันที่ 4 คุณหมอนัดถอดสายน้ำเหลืองออก ถอดสาย โล่งเลยค่ะ เดินตัวปลิวอาการเจ็บแผลหายเป็นปลิดทิ้งกลับบ้านไม่ต้องทานยาแก้ปวดเลย วันที่ 5 ,6, 7 ดีขึ้นเรื่อยๆเดินไปนู่นนี่เองได้ เริ่มปกติละค่ะ แผลหายเร็ว ฟื้นตัวเร็ว เพราะเราทานยาสมุนไพรใบบัวบกช่วยด้วย ไม่ถึง 10 วัน รับงานไปทำงานได้แล้วค่ะ

ตอนนี้ทำมาได้ 3 อาทิตกว่าแล้ว แผลแห้งสวย หน้าอกชิดสวย ทรงสวยมาก ประทับใจ ขอบคุนหมอหลุยส์ค่ะที่เนรมิตให้หน้าอกของหนูมีทรงสวยถูกใจค่ะได้แบบนี้ เราไม่ค่อยได้ถ่ายรูปอัพเดทอาการตัวเองมากนัก เพราะร่างกายยังไม่หายดีเท่าไหร่ รูปอาจจะน้อย แต่เรื่องความเป๊ะของทรงและแผลสวยเกินคาดแน่นอนค่ะ

6 วัน.jpg

6 วัน2.jpg

6 วันค่ะ.jpg

โพสต์ 2017-1-8 20:50:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้