ดู: 879|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] 400CC ทรงกลม สวยเนินชิด ใครจะอดใจไหวที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

Say Hi ค่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา !!! เพื่อนๆๆชาวดั้งโด่งทุกๆๆท่าน วันนี้ขอมารีวิวการเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic ให้ฟังกันหน่อยนะคะ จากการที่เราเป็นแฟนคลับตัวจริงของทางคลินิกนี่อยู่แล้ว เราชื่นชอบผลงานของคุณหมอ ดูรีวิวของคุณหมออยู่บ่อยๆๆๆๆ บ่อยมากกๆๆค่ะ ซึ่งหน้าอกที่ทำจากที่นี่ จะออกมาดูเป็นธรรมชาติมากๆๆๆ คล้อย สวย เนินชิด ไม่โป๊ะ ไม่ปลอมค่ะ เราเลยชื่นชอบผลงานของคุณหมอสุดๆๆ ติดตามตลอด ทั้งในไลน์@ ของทางคลินิก หรือ ทาง เฟสบุคของทางคลินิกค่ะ

เราเองมีความันว่าสักวันนึ่งจะต้องเสริมหน้าอกให้ได้ เพราะ เราเป็นคนที่หน้าอกไม่สวย ไม่ค่อยโอเคร ทั้งขนาดและทรงที่ไม่โอเค เลยคิดว่าสักวันนึ่งจะต้องทำ จะต้องเสริมหน้าอกให้ได้ แต่ก็ไม่ง่ายเลยที่จะเลือกคลินิกศัลยกรรมเสริมหน้าอก เพราะ อย่าลืมนะคะว่าการเสริมหน้าอก เป็นการผ่าตัดใหญ่ บางคลินิกที่เราศึกษาดู เป็นการเสริมแบบราคาถูก ใช้การฉีดยาชาในการผ่าตัด ซึ่งเราว่ามันไม่โอเครเลยยยยยยย ผ่าตัดใหญ่ขาดนั้น ฉีดยาชาให้เรา ไม่ได้ไหมค่ะ แต่ที่ The SiB Clinic จะมีคุณหมอและมีพยาบาล มีวิสัญญีแพทย์คอยดมยาสลบให้กับเรา ทำให้ตลอดระยัยเวลาผ่าตัดนั้น เราจะไม่รู้สึกตัวแน่นอน ตื่นมาแล้วก็สวยเลย ไม่ต้องมาได้ยินเสียง นั่นนี่แน่นอนค่ะ เราเลยโอเครกับที่นี่มากๆๆๆๆๆๆๆเลย ทั้งฝีมือคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เอง ที่มีประสบการณ์การผ่าตัดมามากกว่า 8 ปี และคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ยังเป็ยศัลยแพทย์ที่จบด้านนี้มาโดยตรงอีกด้วยค่ะ ไม่ใช่เป็นหมอสกินจบมา แล้วมาเปิดคลินิกนะคะ แถมผลงานที่เห็นๆๆกันอยู่ทุกวันนี้ ก็สวย เป๊ะ ทุกรีวิวจริงๆๆค่ะ

ไม่รอช้าค่าาาาา หลังจากที่ศึกษาประวัติคุณหมอ ศึกษารีวิวต่างๆๆๆมาอย่างฉ่ำๆๆๆ ก็ Walk in เข้าไปที่สาขาฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต เลยค่าาาา ไปปรึกษากับคุณหมอเลย บังเอิญมากๆๆที่วันนั้นเราเข้าไปที่ The SiB Clinic สาขาฟิวเจอร์ เพราะ คุณหมอดารินทร์ จะเข้ามาเฉพาะวันพุธ บังเอิญมากๆๆๆๆๆๆค่าาา ที่เราก็ไปวันพุธพอดี เลยได้ปรึกษากับคุณหมอเลยค่าาาาาาา เราพูดถึงปัญหาหน้าอกของเราให้คุณหมอฟัง ด้วยความที่คุณหมอเป็นผู้หญิงด้วยกันจึงรับฟังปัญหาเราอย่างเข้าใจดี และเข้าใจความต้องการของผู้หญิงด้วยกันเป็นอย่างดี คุณหมอใจดีมากๆๆๆๆค่ะ อยากได้แบบไหน ยังไง บอกได้เลยยย แต่คุณหมอก็จะบอกความเป็นจริง ความเป็นไปได้ ว่าจะได้เป็นแบบไหนยังไง เรียกว่า ไม่จกตา ไม่หลอกตา ไม่คุยโวโออวด ทั้งๆๆที่ฝีมือคุณหมอ ติด Top คุณหมอเสริมหน้าอกของเมืองไทยนะคะ เอาเป็นว่าถ้าจะเสริมหน้าอก มาที่ The SiB Clinic ไม่ผิดหวังแน่นอนนนนนน ล้านเปอเซนนนนนนนนค่าาาาาาาาาาา เดี๋ยววันนี้ขอนำรูปรีวิวมาฝากเพื่อนๆๆนะคะ เป็นอีกหนึ่งรีวิวจากผู้ใช้บริการจริง ไม่อิงนิยายค่าาาาา

ซีลีโคน Euro นะคะ

ขนาด 400 CC ค่าาาาาาา

เป็นซีลีโคนทรงกลมนะคะ

ซีลีโคนเป็นแบบผิวทรายค่ะ ลดการเกาะติดของผังผืดค่าาาาาา

ประทับใจฝีมือของคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยมากๆๆค่าา ชอบสุดๆๆๆๆๆค่าาาาา

อีกรูปค่าาาาาาาาา :))

สำหรับเพื่อนๆๆๆคนไหนที่อยากเสริมหน้าอกที่ผลลัพธ์ออกมาเป๊ะ ไม่โป๊ะ ไม๋ปลอม เนียนๆๆ เนินชิด ทรงสวย อย่างเป็นธรรมชาตินะคะ แนะนำ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยเลยค่าาาาา หรือ โทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ Hotline ของทางคลินิกได้เลยนะคะ ที่เบอร์ 088-2228660 ค่ะ หรือแอดไปที่ไลน์@ ของทางคลินิกได้นะคะ @thesibclinic เ้ลยค่าาาาาาาา

โพสต์ 2017-1-9 12:05:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆ เลยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้