ดู: 926|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวประสบการณ์เสริมหน้าอก กับเดอะซิปคลินิก ขนาด 425 ซีซี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwangzzz17 เมื่อ 2017-1-2 21:00

สวัสดีคะ...นี่เป็นกระทู้รีวิวแรกของกวางค่ะ แค่อยากจะมาแชร์ประสบการณ์ที่ไปศัลยกรรมเสริมหน้าอก ให้ทุกคนได้เอาไว้เป็นข้อมูลและเอาไว้เป็นตัวตัดสินใจที่จะเลือกทำหน้าอกคลีนิคไหนดี กวาง อายุ 31 ปีแล้วค่ะ ที่อยากจะเสริมหน้าอก เรามีปัญหาหน้าอกเหี่ยวยานมากๆ หลังจากมีลูก ตอนนี้ลูกกวางอายุ2 ปีแล้ว แต่เลยตัดสินใจอยากทำหน้าอกใหม่ให้ตัวเองดูดีขึ้น  

นี้ค่ะภาพก่อนทำ แอบอายหน้าอกยานๆ ของตัวเองเลยค่ะ

และอันนี้ภาพหลังไปเสริมหน้าอกที่เดอะซิป คลินิก ครบ 2 เดือน

เป็นยังไงบ้างค่ะหลังจากเห็นภาพหน้าอกใหม่ของกวางกวางเป็นคนค่อนข้างตัวใหญ่ เราใส่ทรงกลมขนาด 425 cc แบบผิวทราย คุณหมอผ่าตัดใต้ราวนม ตอนแรกเราก็แอบกังวลใจเรื่องแผลเป็น แต่พอเวลาผ่านไปแผลเป็นก็จางลง เราทำเลเซอร์ลบรอยแผลเป็นที่คลินิก แผลเป็นก็จางลงเรื่อยๆเลย ตอนนี้แผลเป็นใกล้จะหายสนิทแล้ว ที่กวางเลือกมาทำที่นี้ก็เพราะมีญาติเราเคยมาทำก่อน พี่เขาบอกเลยว่าเสริมหน้าอกที่นี้ การันตีสวยและความปลอดภัยแน่นอน พอเราเห็นหน้าอกของพี่เขาเราชอบมากเลย ทำแล้วดูสวยดี เป็นธรรมชาติ แล้วก็เป็นไปตามอย่างที่เราตั้งใจไว้เลย หลังทำรู้สึกชีวิตดีขึ้นเยอะ แฟนเรายังบอกว่าสวยเหมือนเป็นสาวอีกครั้ง

กวางรู้สึกภูมิใจกับหน้าอกคู่นี้มาก ขอบคุณคุณหมอที่ทำให้หน้าอกได้ออกมาสวยมาก เพื่อนคนไหนมีอะไรสงสัยเม้นถามกันได้เลยนะ หรือจะโทรไปที่เดอะซิป คลินิกได้เลยก็ได้นะคะ อยากแชร์สิ่งดีๆให้กับเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ
ดูดีขึ้นมาทันทีเลยค่ะ
สวยอะ สนใจอยากทำอยู่เหมือนกัน แพงมั้ยคะ ราคาที่ทำไป
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-13 08:49:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
needmee ตอบกลับเมื่อ 2017-1-9 12:07
ดูดีขึ้นมาทันทีเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-13 08:50:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
SS-SOFIA ตอบกลับเมื่อ 2017-1-10 17:49
สวยอะ สนใจอยากทำอยู่เหมือนกัน แพงมั้ยคะ ราคาที่ทำไป

ราคาไม่แพงมากค่ะ ขึ้นอยู่กับโปรโมชั่น ตัวเองสนใจโทรไปได้นะ ที่่เบอร์ 088-222-8660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้