ดู: 1282|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Review เสริมหน้าอก@โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหมอทนงศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ รีวิวเสริมจมูกกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก คือเราอยากจะเสริมจมูกมาตั้งแต่แรกเลยค่ะ พี่สาวเราไปเสริมมาคือดูสวยอย่างเห็นได้ชัด แต่ตอนพี่สาวเราไปเสริมเราอายุยังไม่ถึงเลยค่ะ พอกับแม่เลยไม่ให้ทำ แม่บอกรอโตอีกหน่อย โชคดีที่บ้านเราไม่ค่อยแอนตี้ตรงนี้เท่าไหร่ เราก็เลยเริ่มเก็บเงินค่ะ ถ้าขึ้นมหาลัยเราเสริมแน่นอน ระหว่างรอก็หาข้อมูลมาเรื่อยๆ จนได้ตัดสินใจมาทำที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกกับคุณหมอทนงศักดิ์ ก่อนไปพี่สาวเราก็ช่วยเตรียมพวกน้ำเกลือ เจลประคบเย็น ยาทาบวมช้ำ พร้อมทั้งไปส่งเราด้วย ก็อุ่นใจไม่ค่อยได้เตรียมอะไรมาก เตรียมใจอย่างเดียว ถึงวันทำก็กรอกประวัติ แล้วก็พบคุณหมอ พูดคุยกันเสร็จ เจ้าหน้าทีก็พาไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าด้วยน้ำยาอะไรไม่รู้ เสร็จแล้วก็ไปนั่งรอหมอกับพี่เจ้าหน้าที่ พอถึงเวลาหมอก็เรียกเข้าห้อง ฉีดยาชา เจ็บเหมือนมดกัน555 หลังจากฉีดยาชาก็ไม่รู้สึกอะไร ซักพักใหญ่ๆ ก็เสริมเสร็จ ก็พาไปเอายา อธิบายการกิน ส่วนมากพี่สาวจะสอบถามมาให้มากกว่า เราอยากกลับมานอนบ้านมากคือจมูกมันตึงค่ะ หลังจากนั้นก็ดูแลตัวเองตามปกติ ช่วงแรกๆจะหงุดหงิดหน่อยตอนยังไม่ได้แกะพลาสเตอร์ พอแกะพลาสเตอร์แล้วโล่งมาก เราว่าจริงๆแล้วเสริมจมูกไม่เจ็บเลย แต่มันต้องอดทนนอนหมอนสูงหน้าตรงซะมากกว่า ของเราไม่ช้ำบวมอย่างเดียวโชคดีไป พอครบ1เดือนเราก็ไปตรวจอาการปกติดีค่ะ เริ่มหายดีแล้วค่ะ เอารูปมาให้ดูกัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้