ดู: 445|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก หมอชาติชาย 30 วัน

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ  เรามารีวิวเสริมหน้าอก หเพื่อน ๆ ดูนะค่ะ เราอายุ 31 ปีแล้วค่ะ น้ำหนัก 48 ส่วนสูง 168 ค่ะ  เคยมีน้องแล้ว 1 คนค่ะ ให้นมน้อง 6 เดือนมั้งค่ะ  ตอนแรกเราเองเป็นคนมีเนื้อนมอยู่แล้ว  แต่พอหลังจากที่มีน้องแล้ว เลิกให้นม นมมันยุบลงมากเลยค่ะ  ออกจะหย่อน ๆ ด้วยค่ะ

แต่เราได้ปรึกษาคุณหมอแล้ว เราไม่จำเป็นต้องยกกระชับค่ะ  สามารถเสริมซิลิโคนทรงกลมเข้าไปได้เลยค่ะ  หน้าอกเราจะคล้อยหย่อ แต่ไม่น่าเกลียดค่ะ สวยขึ้นแน่นอน คุณหมอว่าอย่างนั้นค่ะ

เรามีนัดทำ 14:00 ค่ะ ไปถึงคลินิก 12:00 เซน์เอกสาร รับยา แล้วก็จ่ายเงินที่เหลือค่ะ  เรามัดจำเข้าไปก่อน 5,000 บาทค่ะ ตอนวันที่ไปปรึกษาคุณหมอครั้งแรก

หลังจากที่เตรียมตัวด้านล่าง เซนต์เอกสาร จ่ายเงินเรียบร้อยแล้วด้านล่างของคลินิก พนักงานก้พอไปเปลี่ยนชุดเป็นชุดคุมที่ชั้นสองค่ะ ..... นั่งรอคุณหมอหน้าห้องผ่าตัด เพื่อนพบคุณมอรอคุณมอวาดรูปก่อนทำค่ะ

รูปก่อนทำนะค่ะ

เราทำซิลิโคน Mentor ขนาด 375 นะค่ะ เป็นซิลิโคนทรงกลม ผิวซิลิโคนเป็นผิวทรายค่ะ ราคาที่ทำ 80,000 บาทค่ะ

หลังทำตอนพักฟื้นจนถึงปัจจุบันนะค่ะ

เสริมหน้าอก หมอชาติชาย Absolute clinic.jpg

หลังทำ 30 วันค่ะ

เพื่อน ๆ ที่สนใจจะทำนม อัพอกให้อึ๊ม ๆ แบบเรา แนะนำเลยค่า ที่คลินิกคุณหมอชาติชาย ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้