เจ้าของ: auza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวสดๆร้อนๆ ตัดโหนก ตัดกราม หน้าวีไลน์ ดูดไขมันแก้ม โดย อาจารย์แพทย์ พีระศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
spchben ตอบกลับเมื่อ 2017-1-6 13:03
อยากทราบรายละเอียดอะค่า หลังไมค์ได้ป่าวว

ได้ครับ ยินดีครับ ถ้าว่างๆจะลงรีวิว ให้ดูครับ
ขอเฟสบุคส่วนตัวหน่อยค่า
รอเจ้าของกระทู้มาอัพเดทอีกนะคะ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-10 18:58:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดท 16 วัน หลังผ่าตัดค่ะ หน้ายังบวมอยู่เลยค่ะ สังเกตว่ายุบช้ามาก ที่่แก้มยังมีไตเเข็ง กับโหยกแก้มค่ะ คงน่าจะเปนเพราะเราดูดไขมันทึ่หน้าด้วย เลยบวมนานค่ะ

ภาพก่อน และ หลังผ่า ค่ะ เป็นภาพตอนยิ้มค่ะ ยังยิ้มได้ไม่เต็มที่ เพราะแก้มมีก้อนไตแข็งๆค่ะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-10 19:02:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบชอบคางมากค่ะ มีคางโดยไม่ต้องเสริม อิอิ

57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-11 20:30:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อัพเดท 17 วันคร้า วันนี้หน้ายุบลงไปเยอะเลยค่ะ
ติดตามอยู่นะคะ มาอัพเดทบ่อย ๆ นะคะ เพราะอยากทำที่นี่เหมือนกันค่ะ
สวยมาๆเลยค่ะ รบกวนมาอัพเดทให้ดูอีกนะคะ สนใจอยากตัดโหนกเหมือนกัน แต่กลัวฝีมือหมอไทยไม่โอเค ไปเกาหลีก็แพง ไกลด้วยค่ะ กลัวมีปัญหาแล้วลำบาก ถ้าหมอไทยเก่งๆทำสวยก็ดีมากเลยค่ะ
60#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-12 20:07:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่มา จขกท มาตั้งกระทู้ รีวิว อันนี้ขออกตัวก่อนนะคะ ว่าไม่ได้เปนการโฆษณา หือ ได้ค่าจ้าง แค่ต้องการแชร์ประสบการณ์ไว้เป็นข้อมูลสำหรับผู้ที่สนใจคิดอยากจะทำค่ะ ซึ่งเรานึกถึงตัวเรา ตอนก่อนทำ ก็อยากจะหาข้อมูล หรือดูรีวิวเพื่อเป็นข้อมูล แต่วันนี้ รู้สึกท้อมากค่ะ ไปตั้งกระทู้รีวิวในพันทิป โดนด่ายับเยินเลย ตอนนี้คงเข็ดละค่ะ
คงไม่ได้มาอัพเดทรีวิวแล้วนะคะ นอยมากๆ
ไม่ต้องนอยด์นะคะ เจ้าของกระทู้ มาแชร์ข้อมูลดีๆ ต้องขอบคุณมากกว่าค่ะ
อยากได้ข้อมูลคุณหมอเหมือนกัน กำลังมองหาที่ตัดโหนก
ก็โชคดีได้ข้อมูลดีๆ จากเจ้าของกระทู้นี่หล่ะค่ะ
ง่าา ทำไมเป็นงั้นล่ะคะ คนที่ติดตามและหาข้อมูลก็มีเยอะแยะนะคะ จขกท.รบกวนมาอัพเดทต่อเถอะนะคะ คนที่สนใจจริงๆก็มี ข้อมูลพวกนี้น้อยมากๆ
64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-14 22:12:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดท 20 วันค่ะ ตอนนี้ที่หน้าไม่เจ็บแล้วค่ะ แผลในปากก็หายสนิท แต่ยังมีไตเเข็งๆที่แก้ม อยู่ค่ะ  น่าจะเกิดตากดูดไขมันค่ะ คุณหมอให้นวดที่แก้มค่ะ ไตจะหายไว ป้องกันพังผืดค่ะ  เวลายิ้มจะตึงๆนิดนึงค่ะ เพราะติดไต แต่ไม่เจ็บค่ะ ช่วงกรามจะยุบไวกว่าโหนกแก้มค่ะ เลยทำให้เห็นโหนกชัดอยู่ เพราะยังบวมค่ะ

image.jpeg (526.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-14 22:21:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้ภาพระยะไกลค่ะ ถ่ายรวมกับเพื่อน แบบยิ้ม ปกติ ยิ้มไม่ได้เลย หน้าจะใหญ่มาก ตอนนี้ฉีกยิ้มได้อย่าไม่ต้องกังวลค่ะ 5555

66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-15 07:23:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทแผลข้างหูค่ะ ถ่ายอยู่นานมาก หาแผลไม่เจอ หมอแอบไว้มองแทบไม่เห็นค่ะ แผลครบ 3 อาทิตค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zern เมื่อ 2017-1-16 06:17

ขอไลน์ไอดีได้ไหมค่ะ
ขอบคุณนะคะที่มาอัพเดท แล้วเพื่อนๆดูออกมั๊ยคะว่าเราไปทำอะไรมา
69#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-16 22:03:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
WMm ตอบกลับเมื่อ 2017-1-16 21:57
ขอบคุณนะคะที่มาอัพเดท แล้วเพื่อนๆดูออกมั๊ยคะว่าเราไปทำอะไรมา

ดูออกคร้า เพื่อนทักว่าทำไมหน้าเรียวขึ้น คางเรียวได้รูปขึ้น เพื่อนคิดว่าไปเสริมคางมาด้วยค่ะ แต่ตอนนี้เริ่มนอยอีกละค่ะ ช่วงกรามเริ่มยุบเรียว แต่โหนกชัดมากค่ะ ยังอยู่เท่าเดิม เหมือนไม่ได้ตัดเลยค่ะ กดดูมันแข็งเป็นแท่งกระดูกค่ะ ไม่ใช่เพราะบวม ตอนนี้จิตตกมาก โหนกเหมือนเดิมแป๊ะ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-16 22:08:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพด้านล่างหลังทำ ถ่ายวันนี้ค่ะ นี่ก็ 3 อาทิตย์กว่าแล้วค่ะ เริ่มมีอาการจิตตก เรื่องโหนกแก้ม เพราพอกรามหาย โหนกแก้มเด่นชัดมากค่ะ เหมือนอยุเท่าเดิม ตอนก่อนตัดเลยค่ะ กดดูก็เป็นแม่งกระดูกแข็งๆ ไม่ใช่เนื้อบวมค่ะ เครียดมากค่ะตอนนี้ หมอให้รอดู 3 เดือนขั้นต่ำ

อัพเดตเรื่อยๆนะคะรอติดตามค่ะ กำลังดูหมอพีไว้เหมือนกันค่ะ แต่รีวิวน้อยมากก
auza ตอบกลับเมื่อ 2017-1-16 22:08
ภาพด้านล่างหลังทำ ถ่ายวันนี้ค่ะ นี่ก็ 3 อาทิตย์กว่าแ ...

โหนกแก้มยุบยาก ยุบช้าค่ะ ตอนแรกเราก็จิตตกเพราะมันเด่นกว่ากรามที่หายไปมาก TT ลองดูต่อไปค่ะ
auza ตอบกลับเมื่อ 2017-1-16 22:03
ดูออกคร้า เพื่อนทักว่าทำไมหน้าเรียวขึ้น คางเรียวได ...

ของเราคนดูไม่ออกค่ะ ไม่มีใครทักว่าหน้าเล็กลง แต่มีคนทักหน้าบวม -.-
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-18 07:10:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auza เมื่อ 2017-1-18 07:17

ครบ 24 วันค่ะ เกือบเดือนแล้ว โหนกชัดเจนมาก เราแอบดูรีวิวของคนอื่น บางคนโหนกเยอะกว่าเรามา แต่แค่หลังตัดอาทิตเดียวก็เหรแล้วว่าโหนกหาย อันนี้ยิ่งนานวัน โหนกยิ่งชัดขึ้นเรื่อยๆ กดดูก็เป็นแข็งๆเหมือนกระดูกค่ะ

75#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-18 07:18:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้