ดู: 1057|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ‘ปากบาง คางปัง’ หน้าเปลี่ยนไปจนเพื่อนจำไม่ได้ มาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีค่า แนะนำตัวก่อนละกัน ชื่อน้อยหน่านะจ๊ะ
น้อยหน่าก็จะมารีวิวผลงานศัลยกรรมที่ไปทำมาค่า 5555 ว่าจะเปลี่ยนแปลงไปแค่ไหนเนอะ
เพราะว่า ทำมาตั้ง 2 อย่างด้วยกัน เปลี่ยนไปจนเพื่อนจำหน้ากันไม่ได้เลยทีเดียว
ตอนแรกน้อยหน่าตัดสินใจอยู่นานว่าจะทำทีเดียว 2 อย่าง หรือว่าจะแยกทำดีกว่า
เพราะว่าก็กลัวจะเจ็บมาก แต่ว่าสุดท้ายไม่อยากเสียเวลานานค่ะ ทำไปเลย 2 อย่างดีกว่าๆ
ก็คือทำ คางและทำปากค่ะ เพราะแต่เดิมเป็นคนที่ไม่มั่นใจในรูปปากและคางของตัวเองเลย
เวลายิ้มก็ไม่กล้ายิ้มสุดๆ เพราะกลัวหน้าบาน เนื่องจากไม่มีคาง อีกอย่างก็คือปากหนาค่า
เลยอยากแก้ไขจุดบกพร่องตรงนี้ๆ น้อยหน่าเข้ามาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์คร่ะ

อันนี้คือก่อนทำค่ะ อย่างที่บอกปากหนา คางสั้นมากค่ะ
น้อยหน่าเข้ามาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะว่าได้ยินชื่อเสียงมานานแล้ว ว่าทำสวย
และเป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมแบบเฉพาะทางโดยเฉพาะค่ะ ก็มั่นใจได้เลยว่าเรื่องความงามต้องยกให้ที่นี้เลย
ทั้งประสบการของคุณหมอและความเป็นโรงพยาบาลใหญ่ ก็มั่นใจมากๆค่ะ จองคิวอะไรเรียบร้อย ก็รอทำค่ะ
ระหว่างทำเราไม่รู้สึกอะไรค่ะ ก็นอนให้คุณหมอทำ ของเราทำคางแบบภายนอกค่ะ
และก็ทำปากกระจับด้านบน เป็นหมอท่านเดียวกันทำค่ะ แต่ลืมชื่อแล้ว เป็นคุณหมอผู้ชาย ใจดีมากก
ระหว่างทำ ขอข้ามไปเลยนะคะ เพราะไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ไม่เจ็บด้วย คุณหมอมือเบามากๆ

อันนี้หลังทำทันทีค่ะ ไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอทำดีมากจริงๆ เสร็จแล้วกลับบ้านได้สบายๆ
คือจะบอกว่า ก่อนทำมีแต่คนบอกว่าเราดูแก่ ดูโทรม แต่หลังทำนี้คนละเรื่องเลยค่ะ
คนส่วนมากจะบอกว่า ดูเด็กขึ้น สาวขึ้น ไปทำไรมา ก็ทำให้เรามั่นใจมากขึ้น กล้าแต่งตัว แต่งหน้ามากขึ้น
ก็เลยดูสาวขึ้นตามไปด้วยมั่งค่ะ อิอิ แนะนำสาวๆเลยค่ะ ที่ รพ.เลอลักษณ์ เค้าแจ่มจริง
ทำทั้งที ทำกับโรงพยาบาลดีๆไปเลยดีกว่าค่ะ ลงทุนครั้งเดียว เห็นผลตลอดชีวิตนะคะ
สำหรับเราพอใจมากกับหน้าใหม่ เปลี่ยนไปจนเพื่อนงงเลยค่ะ ก็ขอจบรีวิวเพียงเท่านี้ก่อนน๊าจ๊า
สวยค่ะเปลี่ยนไปมากๆๆค่ะ
ทำกับหมอท่านไหนค่ะสนใจเหมือนกัน
ปากสวยเชียวค่ะ
ปากสวยเลยอ่าาาา
ชอบบบบบบบ สวยขึ้นเลย
ราคาเทา่รัยค่ะ
สวยขึ้นนะค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้