ดู: 1328|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตา2ชั้น ปลาเองตาสวย สไตล์ฝรั่ง หมอศักดิ์ เมโกะ แต่งตาโดยไม่ต้องกรีดอายไลน์เนอร์

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวตา2ชั้น ปลาเองตาสวย สไตล์ฝรั่ง หมอศักดิ์ เมโกะ แต่งตาโดยไม่ต้องกรีดอายไลน์เนอร์

ก่อนทำจ้า

ก่อนทำ

ก่อนทำชั้นตาไม่มีเลย
    รีวิวตา2ชั้นสไตล์ฝรั่ง กับ หมอศักดิ์เมโกะ ตอนนี้ปลาแต่งตาโดยไม่ต้องกรีดอายไลน์เนอร์เลยค่ะ แค่ทาตาให้ฟุ้งๆติดขนตาขั้นตอนเดียวจบแต่งหน้าง่ายกว่าแต่ก่อนมากเลยค่ะ ชั้นตาชัดเจนมากค่ะคำว่าคัดเบ้าไม่มีในหัวต่อไปเลยค่ะ สาย ฝ. ต้องมา รับประกันความสวย ไม่ผิดหวังจริงๆสวยจนต้องบอกต่อ 555+

นี้ก็ก่อนอีกรูปนะ อิอิ
หากใครเจอปัญหาตรงนี้แบบปลา ปลาแนะนำเมโกะเลยจ้า ก่อนที่ปลาตัดสินใจว่า ฉันต้องทำตาล่ะ ไม่งั้นฉันแย่แน่ๆ หนังตาตกขนาดนี้ปลาก็เลย ปรึกษาเพื่อนๆหลาย หลายกลุ่ม และก็ศึกษาดูรีวิวตาสองชั้นของเพื่อนๆในดั้งโด่งและตามเว็ปรีวิวต่างๆ นี่แหละคะ ก็ตัดสินใจทำกับคุณหมอศักดิ์ ที่เมโกะคลินิกคะ คุณหมอใจดีอย่างที่เค้าร่ำลือกันจริงๆคะ คุณหมอมือเบามากๆคะ คุณหมอทำการตกแต่งไขมันที่หนังตาให้ปลาด้วย วันที่ผ่าตัด ปลาไม่รู้สึกเครียดเลยคะ พี่ๆที่คลินิกเป็นกันเองมากๆ กลัวจะไม่สวยมากกว่า ตอนนี้ก็ตาสวยพอที่อวดเพื่อนๆได้แล้วล่ะ (ปลาไม่ได้โม้นะคะ55+)

อันนี้หลังทำทันทีจ้า

อันนี้ 3วันแล้วจ้า
พอมีเวลาว่าง ก็เลยมาอัฟเดตความสวยของตาให้เพื่อนๆและทุกๆ คนในดั้งโด่ง ได้ติชมกันได้ตามอัธยาศัยเลยนะจ้า หลังจากทำตาเสร็จไม่ต้องพักฟื้นเลยคะ คุณหมอบอกว่า 7 วันก็สวยแล้ว >> แอบคิดในใจ สาธุ๊ อิอิ.. ปลา **เธอจะสวยแล้วปลาเอ๊ย หุหุเริ่ดปะละ

7วันจ้า

และนี้ 14 วันค่ะสวยแล้วววว...
สุดท้ายนี้ นะจ้า เพื่อน ๆค่ะ ปลาอยากขอบคุณคุณหมอศักดิ์มากนะคะ ที่ทำไห้ปลาได้มีตา2ชั้นสไตล์ฝรั่งได้สวยแบบนี้ อิอิ .. ปลาต้องขอบคุณ ..คุณหมอศักดิ์มากๆที่สุดเลยค่ะ ที่ทำให้ปลา ได้มีบุคลิกภาพที่ ดูดีขึ้น  มีความมั่นใจในการติดต่องาน ได้ง่ายขึ้นด้วยและทำให้มีการใช้ชีวิตประจำวันได้ดีขึ้นมากค่ะไม่ต้องมานั่งติด สติกเกอร์ที่ตาอีกต่อไป และหนังตาไม่ตกบังชั้นตาอีกต่อไป ขอบคุณมากๆ นะที่เพื่อน ๆ อ่านกันจนจบค่ะ
เอารูปอัพเดทมาให้ดูกันนะจ้า

1เดือนแล้ว

สวยป่าวเริ่ดด้วย

รูปสุดท้ายแล้วจ้าาาาา ใครอยากทำตาเราแนะนำเลย เมโกะเริ่ด เลิฟๆๆ
ว้าวววว ตาสวยจังค่ะ
ไม่ต้องกรีดอายไลน์เนอร์ ชั้นตา ชัดมาก ประทับใจ สุดๆๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-9 13:21:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
namnana23 ตอบกลับเมื่อ 2016-12-29 16:52
ว้าวววว ตาสวยจังค่ะ

ขอบคุณค่าาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-27 17:34:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
moopheng ตอบกลับเมื่อ 2017-1-25 14:13
ไม่ต้องกรีดอายไลน์เนอร์ ชั้นตา ชัดมาก ประทับใจ สุดๆๆ

ขอบคุณคร่าาา...มาๆทำกัน ที่เมโกะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้