ดู: 1060|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำนมครั้งแรกในชีวิต ที่amed clinic ถ้าไม่อยากเจ็บตัวฟรีต้องอ่านค่ะ!

[คัดลอกลิงก์]
        เอาหล่ะค่ะทุกคน วันนี้รี่จะมารีวิวเสริมหน้าอกของรี่เอง รวมทั้งความรู้สึกตอนที่ xxx กับคุณแฟนหลังเสริมหน้าอก >///<ให้ทุกคนได้อ่านกันนะคะ จะอ่านเป็นความรู้ก็ได้ จะอ่านแบบสนุกๆ ขำๆ ก็ได้ หรือจะเข้ามาดูแค่รูปก็ได้ค่า 555+ แต่กว่าจะตัดสินใจทำได้รี่ศึกษาข้อมูลนานมากๆ เพราะกลัวค่ะ ยิ่งพักหลังมีข่าวคลินิกเถื่อน หมอปลอม คลิกนิกไม่ได้มาตรฐาน ทำไปแล้วเบี้ยวบ้าง เน่าบ้าง สารพัดข่าว (แต่ไม่ได้ลดความอยากทำหน้าอกของรี่เลย 555+)รี่พยายามไม่กังวลและก็ค่อยๆ ศึกษาไปเรื่อยๆ แบบละเอียดยิบ ถ้าใครขี้เกียจศึกษารี่แนะนำให้เขียนรายชื่อคลินิกที่อยากจะเข้าไปทำไว้ก่อนนะคะ หาไว้เยอะๆ เลย แล้วโทรถามราคา+ชื่อคุณหมอ+สถานที่+ขั้นตอนในการเข้าผ่าตัดแบบคร่าวๆ เพื่อเอาไว้เปรียบเทียบกันค่ะว่าที่ไหนดูปลอดภัย น่าไว้ใจ และมีคุณภาพที่สุด อย่างรี่เองก็ถามหมดเหมือนกันค่ะ เอาชื่อคุณหมอไปเช็คในเว็บรายชื่อแพทย์เว็บนี้ค่ะ http://tmc.or.th/check_md/

ก่อนจะรีวิวรี่จะโชว์รูปก่อนทำให้ทุกคนดูก่อน จะได้เปรียบเทียบกันได้ว่าทำมาแล้วดีขึ้นหรือแย่ลง 555+

ข้างล่างจะเป็นรูปก่อนเสริมหน้าอกนะคะ

เห็นมั้ยคะ แบนเชียว ใส่เสื้อผ้าอะไรก็ไม่เคยมีความมั่นใจเลย ใส่อะไรก็ไม่สวย พอคุณแฟนอนุมัติให้ทำปุ๊บ รี่ก็หาคลินิกปั๊บ รี่เจอ Amed Clinic จากเฟสบุ๊คค่ะ ลองเข้าไปอ่านรีวิวแล้วน่าสนใจ เลยทักไปคุยกับมาดาม มีโปรโมชั่นถูกใจรี่เลย แต่ไม่ลืมขอชื่อคุณหมอค่ะ 555+ ต้องปลอดภัยไว้ก่อนเนอะ พอตรวจสอบเรียบร้อย คุณหมอของจริงแน่นอนก็จองคิวเลยค่ะ

เข้าพบคุณหมอครั้งแรกตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะ นิดเดียวจริงๆ เพราะแค่เข้าไปคุยเฉยๆ ยังไม่ได้ทำอะไร 555+ คุณหมอก็คุยดีมากค่ะ ไม่เครียดเลย สบายๆ แต่พอถึงวันผ่าตัดนี่สิคะ กลัวขึ้นมาทันที เพราะเป็นการผ่าตัดใหญ่ของเราครั้งแรก พอคุณหมอเรียกเข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นมากๆกลัวด้วย แต่ดีที่ที่เอเมดมีวิสัญญีแพทย์ค่ะ ให้เราดมยาสลบแล้วหลับไปตอนไหนไม่รู้พอตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้ว พอตื่นแล้วรู้สึกตึงๆที่หน้าอกค่ะ นมน้อยขยายตัวแล้ว 555+

ผ่าตัดเสร็จเรากลับบ้านได้เลยค่ะ ไม่เจ็บเลย แต่ตอนนั่งฟังพี่พนักงานอธิบายการดูแลตัวเองหลังเสริมหน้าอก เรายังมึนอยู่นิดๆ เลยต้องให้แฟนมานั่งฟังด้วย 555+ ล้างแผลทุก 3 วันค่ะ ทานยาให้ตรงเวลา งดแอลกอฮอล์ งดของดองของรสจัด งดของผิดสำแดงต่างๆ งดออกกำลังกายด้วย งดหลายอย่างมาก แต่ก็ต้องทำให้ได้ค่ะ!! เพื่อความสวยที่ปลอดภัย

ณ ปัจจุบันนี้รู้สึกเปลี่ยนเยอะมากค่ะ มีความมั่นใจกว่าเดิมเยอะเลย จากที่แบนๆ ตอนนี้ตู้มมากค่ะใส่อะไรก็ดูเต็ม ดูแน่น ชอบมากค่ะ
        มาถึงเรื่องราวที่คิดว่าสาวๆ ทุกคนอยากจะรู้ที่สุด ว่าหลังทำหน้าอกแล้วความรู้สึกตอน xxx ยังจะเหมือนเดิมอยู่มั้ย หรือจะด้านชาไร้ความรู้สึก รี่ขอบอกเลยว่าไม่มีปัญหาเลยค่ะ พูดไปก็เขินเน้อะ คือรี่ว่ามันยังฟินเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือเต็มไม้เต็มมือมากขึ้น อิอิ ตอนนี้แฟนทั้งรักทั้งหลง เรียกได้ว่ารี่ไม่ต้องนวดนมด้วยตัวเองเลยค่า 55555

ใส่กี่CCคะ ทรงสวยมากเลยอ่ะ
เราก็ทำที่นีค่ะ เธอใส่กี่CCหรอ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-6 17:15:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Miimeww ตอบกลับเมื่อ 2016-12-29 10:53
ใส่กี่CCคะ ทรงสวยมากเลยอ่ะ

375 CC จ้าาา
ซิลิโคนอะไรหรอคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-13 17:56:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Eyetaeiei ตอบกลับเมื่อ 2017-1-4 17:16
เราก็ทำที่นีค่ะ เธอใส่กี่CCหรอ

ใส่ 375 CC จ้า
ทำมากี่บาทค่ะ
ตัวเองทำมากี่บาทคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้