ดู: 467|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] 14 วัน หลังเสริมหน้าอก ที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
เสริมครบ 14 วันแล้วค่ะเพื่อนๆ เพิ่่งตัดไหมไปหมาดๆเลยค่ะ
แผลผ่าตัดใต้ราวนม เราทำซิลิโคน Sebbin ขนาด 395 ซีซี

ผ่าที่สาขาทองหล่อค่ะ ราคา 65,000 บาท มีค่ายา 1,000 ค่ะ
รอคิวประมาณ 7 วันค่ะ ก่อนจะทำก็ได้ศึกษาข้อมูลหลายๆ ที่
แต่ล่ะที่ก็จะแตกต่างกันออกไป ส่วนราคาก็จะใกล้ๆเคียงกันค่ะ
ที่เลือกทำที่นี่เพราะรีวิวเยอะค่ะ เพื่อนๆก็ทำมากันเยอะด้วยค่ะ
เลยค่อนข้างมั่นใจ เราไม่ได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอที่คลีนิกค่ะ
แต่เราก็ส่งรูปให้คุณหมอประเมินค่ะ ว่าใส่ขนาดเท่าไร ถึงจะดี

( 10 วัน )

หลังเสริมคุณหมอจะนัดตรวจ 3วัน 7 วัน 14 วันและก็ 1 เดือน
แล้วแต่บางคนด้วยค่ะ ว่าจะสะดวกเข้ามาช่วงวันไหนได้บ้างค่ะ
ของเราก็เข้าไปตามที่คุณหมอนัดเลยค่ะ รู้สึกสบายใจ หายห่วง

( 14 วัน )

ขอฝากกระทู้แรกของเราด้วยนะค่ะเพื่อนๆ ผิดพลาดอะไรก็ขออภัยไว้ด้วยค่ะ
อาจจะพิมพ์ไม่สนุก ไม่ตื้นเต้นเหมือนคนอื่นๆ นะค่ะ อิอิ ไม่แล้วค่ะ บ๊ายยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้