เจ้าของ: Aom_Sureephorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ผิดหวังจริงๆ ที่เลือกแก้จมูกกับคุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
.แก้จมูกใส่ซิลิโคนใหม่ได้เลยหรอ
ราคาแก้จมูกเท่าไรคะ
ราคาเเก้เท่าไรคะ อยากเเก้เหมือนกันคะ
คลินิกอยู่เเถวไหนคะ
อยากเเก้จมูกเหมือนกันคะ กำลังดูๆอยุ่ สนใจดีมอร์คลินิก
เจ็บไหมคะ เรากลัวเข็มมากๆๆ
เจ้าของกระทู้น่ารักจังคะ อธิบายเเบบเข้าใจ
ดีเเล้วที่ตัดสินใจไปแก้นะคะ สวยขึ้นมากๆเลยคะ
ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
ทำเเค่จมูกอย่างเดียวหรอคะ
หน้าหวานขึ้นมากเลยค่าา
สวยมากๆเลยนะคะ น่าเด็กลงไปเลย ^_^
เริศอ่าา สวยเป๊ะมาก
หน้าสาวขึ้นมากเลยนะคะ เห็นแล้วอยาก แก้จมูก เลยนะคะนี่
อยากเห็นรูปปัจจุบัน มาอัพให้ดูอีกนะคะ
บวมนานไหมคะ หลังเสริมมาเเล้วเจ็บมั้ยคะ
ทำวันแรกๆ ช้ำนานไหมค่ะ จมูกสวยจริงๆนะคะนี่
สวยจังเลยค่ะ ดูหน้าหวานขึ้นเลย
กำลังหาข้อมูลจะทำจมูกพอดีเลยคะ
อยากเข้าไปปรึกษากับคุณหมอตุ๊กมากๆเลย
ที่ Dmorclinic รับประกันกี่เดือนนะคะ
อยากได้เเบบนี้ ต้องบอกคุณหมอยังไงค่ะ มีชื่อทรงไหมคะ
จมูกธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
หลังแก้แล้วทรงสวยเนียนมากๆ เริศคร้าา
คุณหมอทำสวยจัง เป็นธรรมชาติสุดๆ
อยากทำจมูกมากเลยคะ หาข้อมูลมาเยอะเเล้ว ชอบที่นี่มากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้