ดู: 8417|ตอบกลับ: 90
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ผิดหวังจริงๆ ที่เลือกแก้จมูกกับคุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aom_Sureephorn เมื่อ 2016-12-24 22:22

สวัสดีค่ะ ชื่ออ้อมนะคะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์แก้จมูกที่ดีมอร์ ของเราเป็นเคสแก้จมูกน๊า เนื่องจากจมูกที่เสริมมารอบแรกมันเอียงค่ะ เอียงช่วงหัวตา เราตัดสินใจมาแก้ที่ ดีมอร์ คลีนิก กับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ก่อนทำตัดสินใจนานมากนะคะ เข้ามาดูในFB อยู่นานเลยค่ะแต่ละคนคุณหมอทำสวยมาก และก็ดูจากคอมเม้นของลูกค้าหลายๆคนที่ทำมา แล้วก็คนที่มาทำแทบไม่มีปัญหาเลย รวมถึง ที่ดีมอร์ คุณหมอใช้เทคนิควางใต้ชั้นเยื้อหุ้มกระดูก เป็นวิธีที่ต่างจากที่อื่น ก็ทำให้มั่นใจมากขึ้นว่าจะไม่เบี้ยวอีกค่ะ

นี่รูปจมูกก่อนแก้(ทำมาจากคลินิกหนึ่ง)ขอไม่เอ่ยนาม

สังเกตุได้เลยคะ ทรงไม่ค่อยสวยและเบี้ยวคะ

ก็ศึกษาข้อมูลมาเรื่อยๆอ่ะคะจนมั่นใจว่าต้องเป็นดีมอร์ และที่ชอบอีกอย่างคือทำมาแล้วไม่ช้ำไม่เขียวไม่บวมมากมายอย่างที่คิด ทั้งๆที่เป็นกรณีแก้ แล้วก็ตะไบฮัมด้วย คือถ้าเปรียบเทียบตอนทำครั้งแรกนะ คือแบบทั้งบวมทั้งช้ำเลยคะ

ลองมาดูกันคะ ว่าแก้จมูกครั้งนี้ผลงานจะออกมาเป็นแบบไหน

เรียงลำดับให้ดูกันเลยคะ ที่เห็นแดงๆที่ปลายจมูก ไม่ต้องตกใจนะคะ พอดี ใส่แมทไว้ค่ะแล้วเลือดที่หยดใส่แมทมันมาโดนตรงเทป เลยเป็นอย่างที่เห็นนะคะ คุณหมอตุ๊ก แนะนำให้กินน้ำมะพร้าวเยอะๆ พร้อมกับประคบเย็นบ่อยๆ รูปที่ถ่ายเราไม่ใช้แอฟนะคะ เรารู้สึกว่าทำจมูกรอบนี้ไม่เขียวไม่บวมเป็นสิงโตอย่างที่คิดเลย

รูปตอนนี้ดูแบบยังไม่ค่อยเห็นทรงจมูกชัดเจนเท่าไหร่ เพราะทั้งทางเลขาที่ดูแลและคุณหมอก็ย้ำว่า ต้องรอให้เข้ายุบบวมและเข้าที่ จะเห็นทรงสวยชัดขึ้นแน่นอน

เนียนมากเลยค่ะ ทำอะไรไปบ้างค่ะน่าเปลี่ยนดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ
หมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ สวยเนียนมากๆ
สอยถามหน่อยคร้า ซิลิโคนจะบิดได้ไหมคร้า
อยากไปทำจมูกมากเลยค่ะ เเต่ยังจัดฟันอยุ๋
จมูกสวยเนียนมากค่ะ มีราคาโปรฯบ้างไหมคะ
ชอบทรงจมูกค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
จมูกสวยมาก ทำตาสองชั้นด้วยเปล่าค่ะ
บวมนานกี่วันคะ
สวยคมมากขึ้นนะคะ
สวยมากๆเลยค่ะ
ทรงอะไรคะเเบบนี้
คุณหมอทำสวยจัง ดูรีวิวที่นี้มาหลายรีวิวแล้ว
เจ็บไหมคะ ตอนฉีดยาชา
สวยค่าา อ่านแล้วอยากจะทำบ้างจัง
สวยค่ะ เป็นธรรมชาติดีนะคะ
จัดฟันอยุ่จะเสริมจมูกได้ไหมค่ะ หรือต้องรอให้จัดเสร็จก่อน
สวยมากคร้าาา ชอบ
สวยจัง ราคายังงัยบ้างคะ
ได้ทำตามาด้วยไหมค่ะ
เคยดูรีวิวเเล้ว ชอบมากค่ะ
ใช่ค่ะ ดีมอร์อีกเสียง
ว้าวววว มีเเต่คนบอกว่าดี สนใจดีมอร์อ่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bibieeeeee เมื่อ 2018-7-8 14:47

ทำกับคุณหมอตุ๊กสวยทุกคนค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติมากค่่ะ มีสาขา ตจว ไหมค่ะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยป่าวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้