ดู: 993|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Review ทำหน้าอกกับหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกกับการรีวิวครั้งแรกค่ะ หลังจากที่เสริมและเข้ามาตรวจตามใบนัดทุกครั้ง ครบ3เดือนแล้วค่ะ ยังมีความประทับใจอยู่ที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่อยดูแลเป็นอย่างดีค่ะ เราจึงขอมาเล่าประสบการณ์ครั้งนี้บางค่ะ เริ่มจากการที่เราเองนั้นเป็นคนไม่ค่อยมีหน้าอกเท่าไหร่ค่ะ เลยอยากเสริมก็ไปปรึกษาเพื่อนที่สนิทด้วยเพื่อนแนะนำที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกมาค่ะ เราเลยเริ่มต้นที่นี่นัดวันแล้วเขาไปปรึกษาเลย เดินทางสะดวกค่ะอยู่ก่อนถึงเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์ค่ะ ซอย 30 หลังธนาคารกรุงเทพ เข้าไปก็จะมีลูกค้านั่งกันเต็มเลย เราก็เดินเข้าไปอ่อก่อนวันนัดก็จะมีเจ้าหน้าที่โทรคอนเฟิร์ม
ล่วงหน้านะค่ะ พนักงานก็จะเดินเข้ามาสอบถามชื่อดูแลเราให้กรอกประวัติถึงคิวรอประมาน45 นาทีก็ขึ้นปรึกษาได้เลยค่ะ ก็ปรึกษาคุณหมอว่าอยากได้แบบจัดใหญ่ๆไปเลยค่ะ ก่อนเสริมคุณหมอก็จะขอดูหน้าอกเราก่อนเพื่อเป็นการประเมิณค่ะ เราเลยขอให้หมอช่วยเลือกขนากที่เหมาะดูเป็นธรรมชาติหน่อยค่ะ หมอก็อธิบายว่าหมอเสริมให้แล้วแต่ก็ต้องดูแลหลังจากเสริมด้วยนะที่สำคัญการจะทำให้หน้าอกที่ศัลยกรรมมานั้น ดูเป็นธรรมชาติ มีสัมผัสที่นิ่มเด้งตึง นั้นก็ขึ้นอยู่กับการนวดที่ถูกต้องด้วยค่ะ และต้องสม่ำเสมอและต่อเนื่อง เพื่อป้องกันผังผืดค่ะ จากนั้นเราก็เลือกเสริมขนาด400ซีซีค่ะ ซิลิโคนที่คุณหมอแนะนำเป็นของ เมนเตอร์ (mentor) ค่ะ จากนั้นก็เข้าห้องผ่าตัด คุณหมอก็ทำประมาณชั่วโมงนิดๆค่ะ แล้วผ่าตัดแผลรักแร้ แผลเล็กมาก พอทำเสร็จก็นอนพัก 1-2 ชั่วโมง เจ้าหน้าที่พยาบาลพามารับยาก็กลับบ้านได้เลยค่ะมาดูกันว่าตั้งแต่ก่อนทำหน้าอกเราเปลี่ยนแปลงไปแค่ไหน
ผ่าใต้รักแร้ใช่ป่าวคะ พักฟื้นกี่วันคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้