ดู: 3752|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] ติดใจฝีมือหมอกลวัชร์ DRK ย่องเสริมจมูกใหม่เป๊ะเว่อร์ หลังเคยผ่าตัดลดแก้ม

[คัดลอกลิงก์]

ติดใจฝีมือหมอกลวัชร์ DRK ย่องเสริมจมูกใหม่เป๊ะเว่อร์ หลังเคยผ่าตัดลดแก้ม

สวัสดีค่ะ มิ้นท์ Miss motor show 2016 เองนะคะ ยังจำกันได้มั้ย คราวที่แล้วเพิ่งจะรีวิวผ่าตัด

ลดแก้มกับ DRK Beauty Clinic ให้ดูกันไป ปลื้มปริ่มมากค่ะ .... หน้าเรียวเล็กลงมากกกกก ก.ไก่ล้าน

ตัว ถ่ายรูปมุมไหนก็เป๊ะอ่า

มาคราวนี้ มิ้นท์จะมารีวิวจมูกให้ดูกันอีกค่ะ กับคุณหมอกลวัชร์ สารภาพเลยค่ะว่าติดใจในฝีมือ

คุณหมอ เก่งมากจริงๆค่ะ

มิ้นท์ให้ดูจมูกทรงเก่าก่อนค่ะ ไม่ค่อยเป๊ะเท่าไหร่เลย

มิ้นท์ก็เลยตัดสินใจเข้าไปปรึกษากับคุณหมอกลวัชร์ค่ะ ถามว่าตื่นเต้นมั้ย บอกเลยค่ะว่า มากกกกกกก

555555 ถึงจะเคยผ่าตัดลดแก้มมาแล้วก็เหอะ

กะลังไปปรึกษากับคุณหมอที่คลินิกแล้ววววว ^^

คุณหมอกลวัชร์ก็ยังน่ารักใจดีเหมือนเดิมเลยค่ะ ให้คำปรึกษาดีมาก คุณหมอก็บอกนะคะว่าจมูก

มิ้นท์นี่แท่งเดียวในโลก …. งงอ่ะดี๊ มีแท่งเดียวในโลกได้ยังไง 55555 เพราะว่าซิลิโคนที่นี่เป็นซิลิโคน

ชนิดเหลาค่ะ คุณหมอก็จะออกแบบให้รับกับหน้าแต่ละคน จมูกมิ้นท์ก็เลยไม่เหมือนครายยยยย

หลังจากนั้นก็เปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ !!!! ไม่พูดไรมาก เชื่อมั่นในฝีมือคุณหมออยู่ล้าวววว

แต่ก็ยังคอนเฟิร์มเหมือนเดิมนะคะ ว่าห้องผ่าตัดระดับ 5 ดาว สะอาด ปลอดภัยระดับโรงพยาบาลเลยค่ะ

ตอนผ่าตัดจมูก เหมือนตอนผ่าตัดลดแก้มเลยค่ะ จะรู้สึกตัวหมดทุกอย่างแต่ไม่เจ็บเลยเพราะว่า

คุณหมอกลวัชร์จะฉีดยาชา มีจี๊ดๆแค่ตอนฉีดยาชาเองงงง  ระหว่างผ่าตัดคุณหมอก็จะคอยบอกทุกขั้นตอน

จนผ่าตัดเสร็จเลยค่ะ ... ที่สำคัญคุณหมอกลวัชร์มือเบามากกกกกก ดีต่อใจมากกกกก

ผ่าตัดเสร็จก็ออกมาพักฟื้นแปปนุง พอชัวร์แล้วว่าไม่มีผลข้างเคียง พี่ๆพยาบาลก็จะปล่อยให้กลับ

บ้านได้ค่ะ ช่วง 7 วันแรกประคบน้ำแข็งกับทานยาที่คลินิกให้จนหมด พวกยาแก้อักเสบ ยาลดบวมไรงี้

ก่อนทำและหลังทำ จมูกปังดูเป็นธรรมชาติอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ .... กระทืบล้านไลค์เลยยยย

ผ่านไปแค่ 1 สัปดาห์ก็เริ่มไม่บวมล้าววว … เร็วทันใจจริงๆค่ะ

ผ่านไป 2 สัปดาห์ จมูกเป๊ะเร็วเว่อร์

โชว์จมูกใหม่หน่อย เป๊ะใช่มั้ยล้า มาๆ DRK สิคะ

มิ้นท์ยังคอนเฟิร์มเหมือนเดิม ว่าฝีมือคุณหมอกลวัชร์เจ๋งเกิน 100 คะแนนเลยค่ะ มือเบา ผ่าตัดเร็ว

งานออกมาดี ใส่ใจทุกรายละเอียด แถมไม่มีข้างเคียงอันตรายอะไรเลยค่ะ

ต้องบอกเลยว่ามิ้นท์ผ่าตัดกับที่ DRK Beauty Clinic มา 2 ครั้งแล้ว ก็เลอค่าออกมาสวยทั้ง 2 ครั้ง

ทั้งผ่าตัดลดแก้มและทำจมูก กล้าเอามงกุฏรับประกันเลยค่ะ ใครมาทำที่นี่ออกจากคลินิกปุ๊ป .... สวยเลยยยย  

สนใจแล้วใช่มั้ยล้า แอดไลน์ไปปรึกษาก่อนได้ค่ะ ที่ @drkbeautyclinic เจ้าหน้าที่คอยให้คำปรึกษาและดูแล

ดีมากค่ะ

หลังทำ 1.jpg

มาไกลมั้ยล้า .... 555555

อ้อ !!!ลืมบอกงานดูแลผิว ที่นี่ก็ดีนะคะ เพราะมิ้นท์ก็แว่บมาทำเหมือนกันกับ โปรแกรม Titan

ที่ช่วยยกกระชับหน้า เก็บเหนียงด้วยพลังงานแสง ฟันธงเลยค่ะตัวนี้ดีงามเอกมัยสามมมมม …. ทำไม

ต้องเอกมัย 3 เพราะ คลินิก DRK อยู่ที่นี่ค่ะ  55555
โพสต์ 2016-12-18 13:19:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ออกมาปังมากกกก คุณหมอกลวัชร์ใช่มั้ยคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-18 13:20:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
asita ตอบกลับเมื่อ 2016-12-18 13:19
ออกมาปังมากกกก คุณหมอกลวัชร์ใช่มั้ยคะ

ใช่แล้วค่ะ มิ้นท์ทำมา 2 ครั้งแล้ว คุณหมอเก่งมากๆค่ะ
โพสต์ 2016-12-18 16:15:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกมุมข้างคือสวยมากกกกก แต่มุมตรงก็สวย คุณหมอกลวัชร์ DRK เก่งจังค่ะ
โพสต์ 2016-12-19 00:23:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกใหม่คือดี คือเก๋ ไม่ค่อยบวมด้วย ฝีมือดีมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-4-18 08:35:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยหนักมากกก !! จริงๆๆ ก็เป๊ะอยู่แล้ว อัพดั้งก็ยิ้งปังหนักสวยค่ะ งานดีอะ  คิวนานไหมค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-18 12:20:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
dollyns ตอบกลับเมื่อ 2016-12-18 16:15
จมูกมุมข้างคือสวยมากกกกก แต่มุมตรงก็สวย คุณหมอกลวัชร์ DRK เก่งจังค่ะ

เก่งจริงๆค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-18 12:20:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
chailai_NW ตอบกลับเมื่อ 2016-12-19 00:23
จมูกใหม่คือดี คือเก๋ ไม่ค่อยบวมด้วย ฝีมือดีมากๆค่ะ

ไม่บวมจริงๆค่ะ บอกเลยทำกับคุณหมอกลวัชร์ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-18 12:21:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
happyykn ตอบกลับเมื่อ 2017-4-18 08:35
สวยหนักมากกก !! จริงๆๆ ก็เป๊ะอยู่แล้ว อัพดั้งก็ยิ้งปังหนักสวยค่ะ งานดีอะ  คิวนานไหมค่ะ

ไม่นานเลยค่ะ จองปุ๊ปก็ได้ทำเลย ดีงามมากกกกก
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-18 12:22:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัพเดทให้ดูกันค่ะ เป๊ะเว่อร์ทุกมุม

โพสต์ 2018-6-4 23:35:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Piyachat23 เมื่อ 2018-6-4 23:36

สวยมากกกก  ชอบทรงนี่ ค่าเสียหายเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้