เจ้าของ: ่jiratha_chana
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกที่ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ดีจังค่ะมีรูปเทียบให้ด้วย ดูง่ายดี
อยากพาเเฟนไปทำจมูกที่นี่มากเลยคับ
อันนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ
ใช้เวลาทำกี่ชั่วโมงคะ ต้องพักฟื้นไหม
ธรรมชาติมากเลย จองคิวนานไหมค่ะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูหรือเปล่าคะ
ราคาเทาไรคะ
มีกี่สาขาคะ มีต่างจังหวัดไหมคะ
โด่งขึ้นพุ่งแรงมาก แต่ก็ยังธรรมชาติอยู่ คุณหมอทำหลังหูด้วยไหมค่ะเนี่ย
สวยขึ้นมากกก คลีนิกอยู่แถวไหนค่ะ
ทำรูปเปรียบแล้วเห็นได้ชัดเลยว่าต่างกันมาก แต่ยังธรรมชาติสุดๆ
ทรงนี้สวยมากเลยค่า
เเต่งหน้าสวยมาก
เราก็ศึกษามานานเหมือนกัน ยังไม่ตัดสินใจทำ
ใต้เยื่อหุ้มกระดูกต่างจากบนยังไงคะ
บอกเลยว่าที่นี่เด็ดไ่ม่เหมือนใคร
ทำเเล้วกินข้าวได้ไหมค่ะ
กำลังหาข้อมูลเลย น่าสนใจมากๆ
เพิ่งพาเพื่อนไปทำมา พนง.บริการดี และคุณหมอก้น่ารัก
น่ารักมากเลยคร้า
สวยมากค่ะ เนียนธรรมชาติ ดูไม่เป็นแท่ง ชอบๆ
เสริมมาเเล้วหน้าจะเปลี่ยนมากไหมอ่ะ
วางเเผนไว้วว่าจะเข้าไปทำที่นี่เดือนหน้า
เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูก น่าสนใจมากค่ะ
งานดีมากเลยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้