ดู: 540|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฟิลเลอร์สามารถสลายเองหรือต้องฉีดยาสลายฟิลเลอร์คะ?

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามผู้ที่เคยฉีดฟิลเลอร์ค่ะ อยากทราบว่าฟิลเลอร์สามารถสลายไปเองโดยธรรมชาติหรือเราต้องฉีดยาสลายฟิลเลอร์คะ ถ้าสลายไปเองจะใช้เวลาประมาณกี่เดือนหรือกี่ปีคะ และจะมีสารตกค้างในร่างกายรึเปล่าคะ ช่วยตอบทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
น่าจะสลายไปเองนะคับ เพราะไม่งั้นคงไม่ต้องไปเติมบ่อยๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-22 14:12:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ รู้สึกว่ามันดูสลายยากกว่าโบท็อกเลย กลัวว่ามันจะไม่ค่อยปลอดภัยและมีสารตกค้างอะค่ะ
สลายไปเองค่ะ ถ้าจะฉีดต้องเลือกดีๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้