ดู: 358|ตอบกลับ: 0

[หน้าอก] นมครึ่งปี หมอชาติชาย หมอชาติชาย....ยังสวยเป๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย passon1991 เมื่อ 2016-12-14 18:54

สวัดดีค่า มารีวิวเสริมนมนะค่า ตอนนี้ก็ผ่านมาเกือบๆ ครึ่งปีละค่า ทำเมื่อเดือน มิถุนายน ที่ผ่านมาค่า
เลือกทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ ไม่มีอะไรหรอก ก็ตอนนั้น ที่คลินิกเขาจัดโปรค่ะ ก็จองโปร มัดจำ 5,000 บาทแล้วไปทำเลยค่ะ  ตอนที่เราทำไม่มีอะไรมมากค่ะ

แอดไลนืหาคลินิก คุยรายละเอียดนิด ๆ หน่อย ๆ แล้วก็ตัดสินใจทำค่ะ ตอนนั้นยังไม่มีตรวจสุขภาพเหมือนตอนนี้ค่ะ เพื่อนเราไปทำมาเมื่อสองสามวันที่ผ่านมา มีตรวจสุขภาพด้วย

เรามีนัดที่คลินิก 14:00 ค่ะ เขานัดไปก่อนเวลาผ่าตัด 2 ชั่วโมง เราไปถึงคลินิกเที่ยงพอดีค่ะ แบบหิวมากค่ะ เพราะไม่ได้ทานอะไรเลยตั้งแต่เช้าค่ะ ตื่นมาก็บยังไม่ได้กินอะไรเลย หิวมากกกกกก.... แต่เพื่อนความสวยค่ะ สู้ตาย

เราไปกับเพื่อนไอ้คนที่ทำไปเมื่อสองวันที่ผ่านมานี่แหละค่ะ เราทำก่อน มันก็ต้องไปเป็นเพ่อนเราเนอะ เพราะตอนมันทำเราก็ต้องไปชดใช้มันเหมือนกัน ก็ไปเป็นเพื่อนมันค่ะ

ไปถึงคลินิกก็กรอกประวัติ นั่งรอปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ เปลี่ยนชุดใส่ชุดคลุมของคลินิกรอค่ะ  ประมาณ 10 oที่ พนักงานก็เรียกไปพบหมอค่ะ พบคุณหมอ 20 นาทีได้ค่ะ เลือกซิลิโคน เลือกขนาด พอสรุปได้ หมอก็วาดรุปหน้าอกค่ะ  เสร้จแล้วถ่ายรูปแล้วก็ลงไปชั้น  1 เพื่อกรอกประวัติและจ่ายเงินพร้อมทำค่า

มาดุรูปก่อนทำนะค่ะ

หลังทำ 3 วันค่ะ

หลังทำ 7 วัน

ปัจจุบันค่า

เราโอเคมากค่ะ เขาดูแลดีมาก ติดตามเราจลอดจนตอนนี้ ก้อยังทักมาเลื่อย ๆ แต่เราไม่ได้เป็นอะไรแล้ว ไม่มีปัญหาอะไรแล้ว ก็ไม่ค่อยได้คุยกับคลินิกค่ะ  เพื่อน ๆ ที่สนใจทำนม ก็ลองปรึกษาที่แอปโซลูทดูค่า..........^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้